Nên mua dàn loa ở đâu?

ndminh3107

Ðề: Nên mua dàn loa ở đâu?

Ở Hà Nội thì mua được ở đâu các bác nhỉ. Em muốn mua một bộ cỏ cỏ 2hand thôi: Receiver 5.1 - Loa (Front,Rear,Cen) - Sub điện để xem HD mà không bít mua được ở đâu nữa. Có CH nào mà build luôn cho mình cả bộ vác về ko nhỉ

ThanhtrangHTKT

Active Member

Ở Hà Nội thì mua được ở đâu các bác nhỉ. Em muốn mua một bộ cỏ cỏ 2hand thôi: Receiver 5.1 - Loa (Front,Rear,Cen) - Sub điện để xem HD mà không bít mua được ở đâu nữa. Có CH nào mà build luôn cho mình cả bộ vác về ko nhỉ

Bạn vào vnav.net hỏi về cách phối ghép và tìm hàng ở mục rao vặt, shop trên đó hay vào muare.vn tìm chắc là có!

luutuong

Member

chả ai mua bán mà bảo đảm 100% đâu bác ạ, nhiều khi mua ở mấy cty lớn toàn cầu mà còn phải ôm hận nữa là: vụ lcd sony còn là bằng chứng rành rành í.

Nhưng em dám đảm bảo bác 1 điều các shop làm ăn lâu năm thì luôn có chế độ hậu mãi và bảo hiểm ie: hoàn tiền, nhận sửa chửa rất đàng hoàng chứ k phải là một cái chợ như 5s đâu!

Bác cứ yên tâm.

em cũng từng bị thuốc 2 cây yamaha trên 5s vì nghe lới dụ dỗ lúc đó chưa bít DDHD giờ thì tạm biệt 5s lun rùi 1 lần tởn tới già, giờ cần mua gì lên đây nhờ anh em tư vấn anh em HD là no 1 mà

Bên trên