Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

UI UI!BÁC B MÀ XƯNG HÔ VẬY EM TỔN THỌ MẤT!
EM LÀ SINH VIÊN NÊN CHỈ NÚP SAU HỌC HỎI KINH NGHIỆM THÔI!
VÌ THEO QUAN ĐIỂM CỦA EM LÀ SINH VIÊN CÓ KIỂU HD CỦA SINH VIÊN BÁC À!

jackyla0828HD

Ðề: Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

Khổ thân em, mấy hôm nay bận quá ko check.
cám ơn bác Bình và các anh chị em đã quan tâm. Nghe xong ko biết sinh nhật mình năm nay sướng hay khổ đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nghiên cứu, nghiên cứu...............................

bác mà nghiêm cứu thì chỉ có khổ và khổ thôi, đừng nghiêm cứu nữa làm luôn, cái gì nó đặc biệt bất ngờ thì mới hạnh phúc mà bác Hoàng 2 Dê.[-X[-X[-X
Chúc Mừng Sinh Nhật

vblog_biz

Well-Known Member

pác Hoàng ra Đà Nẵng hú hí lại trận đê , rồi vào SG với pác Toàn kìa ;))

anbinhdo

Well-Known Member

UI UI!BÁC B MÀ XƯNG HÔ VẬY EM TỔN THỌ MẤT!
EM LÀ SINH VIÊN NÊN CHỈ NÚP SAU HỌC HỎI KINH NGHIỆM THÔI!
VÌ THEO QUAN ĐIỂM CỦA EM LÀ SINH VIÊN CÓ KIỂU HD CỦA SINH VIÊN BÁC À!

Cứ xưng hô Bác và Em thoôi cho nó tình cổm ấy mà <:p
bác mà nghiêm cứu thì chỉ có khổ và khổ thôi, đừng nghiêm cứu nữa làm luôn, cái gì nó đặc biệt bất ngờ thì mới hạnh phúc mà bác Hoàng 2 Dê.[-X[-X[-X
Chúc Mừng Sinh Nhật

Vậy Bác Hoang 3 dê ê ê ra luôn thể cho nó vui :-? %-(

pác Hoàng ra Đà Nẵng hú hí lại trận đê , rồi vào SG với pác Toàn kìa ;))

Bác xứ Bác Hoang 3 dê đi Bác Vương :-q :^o <:p

hddanang

Active Member

CHÚC BÁC HOÀNG MỘT NGÀY SINH NHẬT THẬT VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC!!!

coixaygio

Active Member

ae hội ta cứ phải quán sang..
bao cái quán cốc nào chơi cho nó ra giang hồ phơi sương chút đi..
bao quán bác Thiện đê...:D

anbinhdo

Well-Known Member

Theo như thỏa thuận của Thành Viên độc nhất (ankhanhmai ) tổ chức Sinh Nhật tháng 12 này của Hội chúng ta sẽ tổ chức tại Quán Cội Nguồn - thuộc khu Đảo Xanh - Sau Nhà Hàng Phì Lũ 3 - Đường 2-9 .Dự định tổ chức lúc 17h00' ngày 12/12/2010 . Nay em tiện thông báo tại đây và ngày mai Em sẽ SMS di động để chốt danh sách lại. Các Bạn nào đăng ký cứ Reply trên di động để Em chốt danh sách dự Sinh Nhật nhé.! Rất cảm ơn các Bạn, hy vọng các Bạn tham gia dự tiện đông đủ. Sự có mặt của các Bạn là niềm kích thích cho sự Đoàn Kết và Bền Vững của Hội . Rất cảm ơn các Bạn .Chúc vui và sức khỏe!

kdq2010

Well-Known Member

Kiểu này mai phải để bụng ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Để bụng ăn hay uống vậy...Bác dạo này cũng hay phá mồi lắm đấy nhé ...%-( :> ;))

o0no0b0o

Member

Nomoney nên ở nhà thôi ;))

jackyla0828HD

Hôm nay là ngày đại hỷ của bác Hoàng 2 Dê rồi, các bác tìm vài cành hoa Đà Nẵng làm cung nữ dẫn bác Hoàng đi. chúc mừng sinh nhật.

ồ Anh Hoàng Quy Nhơn chúc anh Hoàng Đà Nẵng
chiều nay tổ chức linh đình lắm đó nha

jackyla0828HD

tối này bác Hoàng nhà ta trở thành ông Hoàng đúng nghĩa luôn (như ông vua thời xưa). kakaka

ankhanhmai

Active Member
Re: Ðề: Ngày 12/12/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 12/2010

tối này bác Hoàng nhà ta trở thành ông Hoàng đúng nghĩa luôn (như ông vua thời xưa). kakaka

Bác cứ trêu em nhá. Ghi sổ thù vặt ngay.
Mà tối nay có bác nữa em cũng hy sinh để bác làm ông hoàng đi nhá...

ankhanhmai

Active Member
Hy vọng hôm nay sẽ có bất ngờ nho nhỏ.
Có bác nào có gì hay hay để thay đổi không khí không nhỉ?
Đi đông nhé các bác, lâu quá rồi ko off chui nhỉ

anbinhdo

Well-Known Member

Tháng 12 này sẽ tiễn năm cũ để chuẩn bị cho tháng 1 năm 11 ...hè hè 8->8->

rockynguyen

Kiếm 2 em Pi Gờ cho bác Hoàng đê !!!!:))

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Thiện gọi 2 PR vừa rồi Bác có số đấy...>:D< :))

ankhanhmai

Active Member
Cám ơn tất cả các anh chị em đã tổ chức sinh nhật cho thành viên tháng 12.
Một sinh nhật đầy ý nghĩa và rất vui vẻ, đoàn kết.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên