Ngọc Hồi HD!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

linhnguyen5187

Ðề: Ngọc hồi HD !

Mà sao thấy ẩn nick hoài vậy! Sang bên khu vực spam xum họp đề. Ở bên này mà spam dễ đi tù lắm!

chotuotxich

sorry cả nhà ! Mình mấy hôm nay bận ko chém gió với anh em được. Đang làm mấy cái chương trình để đi bán đầu himedia. hôm nay gió mùa đông bắc về ! vậy là ta có thể về ngọc hồi nhậu được roài. Vì ngọc hồi ăn thịt chó cứ gọi là quá ngon. Trước có quán Chính Thạch , nhưng từ ngày ông chủ đó chuyển chỗ đổi tên nam Ngư ăn ko còn ngon nữa. Lại theo quán xây si thôi.

chotuotxich

Theo em thì chỉ là một nhóm tụ tập để giao lưu , chém gió , ăn uống, hát hò ! thì ai nhiệt tình tham gia là được. CHỉ cần đã từng nhìn thấy cái tên ngọc hồi cũng đã đủ tiêu chuẩn. Miền là khi offline đóng đủ tiền ko ăn quỵt . mà tài trợ cho cả hội thì càng được ưu tiên. Chứ có sét tuyển công chức đâu là cần tiêu chuẩn . Phải không các Pác??

ngocthanh8106

cậu bao tuổi ở đâu, nhà chỗ nào ngọc hồi, nick Ym là gì, HD có những gì rồi quen biết ai, khai mau...
Vừa định áp thành viên, thấy chỉ có HD Hà Nội là nhóm sẵn sàn cho tham gia nhóm, nhưng chưa xin đăng ký thì thấy bác hỏi anh chàng chotuotxich căng wa, nên chỉ dám dứng nhìn, ko dám lại gần đang ký nữa. Vì chẳng có tí j gọi là "nhận diện HD" o em, huhuhuhuhu

thanhtung0506

xòi. tôi đã giải thích vì sao hỏi thế roài còn gì nữa ... cái đầu HImedia dc đấy , hôm trước anh mang qua số 8 lý thường kiệt để mời chào đúng không ...

chotuotxich

Ðề: Ngọc Hồi HD!

Ôi vậy nên đi không Dấu, nấu không khói , Nói không tiếng , chứ nếu không công an bắt mất.

thanhtung0506

xời ... quán đó ngồi 4 là đẹp nhất ...
@ linh nguyen : tại các bác lười nên em mạn phép đứng top

chotuotxich

Ðề: Ngọc Hồi HD!

Mát trời rồi đấy. Lại cuối tháng nữa ! nếu ko thịt chó được hay vào linh đàm làm con vịt nướng cũng đc. Làm để mà ăn, ăn để mà sống, sống để mà làm.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên