Nhận xét về K+ sau 1 tháng sử dụng

Sau 1 tháng sd em có thể nói như sau mong các bác góp ý :
- Ưu điểm :
+ Đầu thu và chảo thu của thằng này gọn nhẹ dễ lắp đặt, đầu thu chỉ nhỏ bằng 1/2 đầu DTH.
+ Chất lượng hình ảnh thì Full SD :| rất nét khi xem màn hình ...17" L-)
+ Xem được tất tần tật mấy giải Bóng đá hàng đầu (độc quyền mà không thèm nói nhiều).
- Nhược điểm :
+ Cái đầu thu nóng như máy sấy(phải cho vào phần ưu điểm vì sẽ có tác dụng vào mùa đông).
+ Không có các đầu ra hỗ trợ HD như HDMI ,DVI chỉ có độc 3 cái cổng AV .Chả biết K+ có phát nội dung HD hay không nhưng cứ như tình hình này thì K+ chắc sắp bán thêm đầu HD để kiếm thêm từ khách hàng trót chờ đợi công nghệ HD.
+ Riêng về khoản bình luận các trận BĐ thì thằng này cực chuối toàn mấy ông BLV cầu lông ,bóng chuyền,đọc bản tin thể thao .. ngồi cho có lệ, giá mà để nguyên bản không bình luận thì còn đỡ bức xúc.
Nói tóm lại chỉ vì nghiện BĐ nên em mới dùng K+ vì trước đây em cũng tham gia chửi bới tập thể cái thằng K+ này trên nhiều diễn đàn, nhưng tóm lại không được xem BĐ mới là cái bức xúc nhất. Em vẫn mong tất cả mọi người đều được xem BĐ vào các ngày cuối tuần và K+ chấm dứt độc quyền vào thời gian sắp tới [-(

dualshock

Member
Ðề: Nhận xét về K+ sau 1 tháng sử dụng

Bình thường.
Vẫn chửi vẫn mua là phong cách của người tiêu dùng Việt Nam.

gaffer

Bình thường.
Vẫn chửi vẫn mua là phong cách của người tiêu dùng Việt Nam.

Chỉ sợ chửi càng nhiều mà mua càng lắm mới chết >:)
Em thì chả K+ K- gì sất, cứ internet mà phang :-h

duylinh_th06

có internet mà nện thôi. Tiền đâu mà mua đầu thu K+

adidaphat

Member

cứ internet mà chiến, kỳ này cho thằng liết bốc c**t mà ăn

danvt

Well-Known Member

K+ mà xuống 100k thì em sẽ suy nghĩ lại

Chỉ vì nghiện BĐ nên em mới dùng K+ vì trước đây em cũng tham gia chửi bới tập thể cái thằng K+ này trên nhiều diễn đàn, nhưng tóm lại không được xem BĐ mới là cái bức xúc nhất. Em vẫn mong tất cả mọi người đều được xem BĐ vào các ngày cuối tuần và K+ chấm dứt độc quyền vào thời gian sắp tới [-(

Sao bác dại thế, chỉ xem bóng đá trên TV 17 inch mà bỏ ra 250.000 VND/tháng à?

Cứ internet mà chiến, TV 17 inch thì bitrate 500 kbs là xem ngon rồi

jaispierre

Active Member

Bác này không đọc kỹ topic rồi, bác chủ có bảo là bác ý dùng tivi 17 inch để xem đâu. Bác ấy chỉ phân tích ưu nhược điểm thôi mà. Mà giờ này có tivi 17 inch không nhỉ !

huyluan2011

Active Member

Hiện bác nào dùng mạng FPT có thể coi K+ trên IPTV với giá 118k/tháng.....

Bác này không đọc kỹ topic rồi, bác chủ có bảo là bác ý dùng tivi 17 inch để xem đâu. Bác ấy chỉ phân tích ưu nhược điểm thôi mà. Mà giờ này có tivi 17 inch không nhỉ !
Bác ngó lại xem nào, màn hình 17 inch kìa

michael01

Member

Chửi thì cứ chửi. Nhưng vẫn xung phong làm gà cho bọn K+ nó chăn.

phuongtv_76

Well-Known Member

Bác này dại dột quá, thôi thế là cái gương cho a e đây soi, học phí mà

phonglawyer1980

Chửi thì cứ chửi. Nhưng vẫn xung phong làm gà cho bọn K+ nó chăn.

Các ông chửi K+ làm gì?Chửi những thằng đẻ ra nó đó, là bọn VTV đó. Chúng sinh ra từ tiền thuế của nhân dân, nhưng lại đẻ ra thằng K+ bóc lột nhân dân?Chính quyền ở đâu?

Tiger2010

Member

Sau khi có HD thì dần dần K+ sẽ làm hài lòng khách hàng SD vì lúc đó có cái để mà so sánh hihi, K+HD sẽ khẳng định chất lượng và dịch vụ tốt hơn VTC HD vì ra sau bao giờ cũng có lợi về công nghệ nhưng cạnh tranh khốc liệt hơn thôi. Chẳng bao giờ có thể làm hài lòng được 100% các thượng đế được cả vì tâm lý có voi thì đòi hai bà trưng của người xem TH.

timber

Trời hại thằng K+ , mùa giải năm nay ko còn Super Sunday đúng nghĩa nữa , nhiều trận hay lại rơi vào thứ 7 , thêm HTV2 chơi đẹp , phát quảng bá luôn , anten cũng coi được , cái T10A mua 250k đưa vào xem tuyệt vời , tiếp tục ủng hộ tẩy chai thằng K+

Bên trên