Nhậu --> cằn nhằn --> bực --> nhậu tiếp --> cho cằn nhằn luôn

chimenfr

Member
Hic , em chán quá mấy bác ơi
Số là con bồ em nhỏ hơn e những 7t, mỗi lần đi nhậu là nó cằn nhằn. Hôm t7 e đi nhậu say quá nên 1h mới về ( ko có đi XXX bậy bạ à nghen) vậy mà nó đay nghiến chì chiết e 3-4 ngày trời, hỏi thì nó nạt vô mặt e

Ghét quá e kêu chia tay rùi. 1 tuần đi nhậu có 1-2 lần mà nó quậy quá, nên e chia tay thì lại ngồi nhậu thấy thoải mái hẳn ra. Hồi trước cứ lo về 9-10h

MấY bác thì sao, có ai bị giống em thì chia sẻ giùm e với. Nhức đầu quá ~X(~X(

Chỉnh sửa lần cuối:

vutrunghoa

Active Member
Ðề: Nhậu --> cằn nhằn --> bực --> nhậu tiếp --> cho cằn nhằn luôn

Hic , em chán quá mấy bác ơi
Số là con bồ em nhỏ hơn e những 7t, mỗi lần đi nhậu là nó cằn nhằn. Hôm t7 e đi nhậu say quá nên 1h mới về ( ko có đi XXX bậy bạ à nghen) vậy mà nó đay nghiến chì chiết e 3-4 ngày trời, hỏi thì nó nạt vô mặt e

Ghét quá e kêu chia tay rùi. 1 tuần đi nhậu có 1-2 lần mà nó quậy quá, nên e chia tay thì lại ngồi nhậu thấy thoải mái hẳn ra. Hồi trước cứ lo về 9-10h

MấY bác thì sao, có ai bị giống em thì chia sẻ giùm e với. Nhức đầu quá ~X(~X(

Cách tốt nhất là chuyển con bồ sang cho tui là hay nhứt. Được cả đôi đường :)):)):))

tieuthieugia

Well-Known Member

ở nhà với bồ đi..tiền đưa em đi nhậu giúp cho

jumpy

Well-Known Member

Hôm t7 e đi nhậu say quá nên 1h mới về ( ko có đi XXX bậy bạ à nghen) vậy mà nó đay nghiến chì chiết e 3-4 ngày trời, hỏi thì nó nạt vô mặt e...
... Hồi trước cứ lo về 9-10h...

Bác thế này thì là em nó đã ăn ở cùng bác rùi à? Vậy mà bác nỡ nói chia tay thì tội nghiệp em nó quá.

quanghaiphong

Well-Known Member

Bác thế này thì là em nó đã ăn ở cùng bác rùi à? Vậy mà bác nỡ nói chia tay thì tội nghiệp em nó quá.

Ôi xời,mai nó nó lại cặp ngay thằng khác ý mà.Con này mà lằn nhằn là em đề ngay vão mõm...<:p<:pCon Nợ nhà em mỗi lần thấy em nhậu về,mắt đỏ lừ lừ đi vào giường nằm thì bố nó chẳng dám ý kiến.Lởm khởm là em trả về nơi SX ngay,hết time bảo hành rùi

buihung

Administrator

Ôi xời,mai nó nó lại cặp ngay thằng khác ý mà.Con này mà lằn nhằn là em đề ngay vão mõm...<:p<:pCon Nợ nhà em mỗi lần thấy em nhậu về,mắt đỏ lừ lừ đi vào giường nằm thì bố nó chẳng dám ý kiến.Lởm khởm là em trả về nơi SX ngay,hết time bảo hành rùi
To mỏ, lần nào đi nhậu cũng một mình một lon Coca.

doanxem

Well-Known Member

ặc,bác nhậu 1 tuần 1 ,2 có sao đâu chứ,đàn ông phải có bạn có bè.thôi bye e nó cũng đúng thôi.kaka

dailammoc

Member

vợ mà, nhìu khi cũng phải nói cho mình tỉnh ngộ chớ, nhưng mà nói nhiều quá nhìu khi không muốn về nhà nữa

Gambit

nếu vợ/bồ cũng khoái nhậu như các bác thì các bác có thích ko ợ?

ngoibet

Member

Hix, kiểu như " hôm qua E thấy mối tình đầu of E ôm eo mối tình thứ n of nó".
@Bác chủ: Hàng còn BH ko mà trả đựöc thế?

nham18

Member

To mỏ, lần nào đi nhậu cũng một mình một lon Coca.

Đang sắp đi ngủ mà đọc phải khúc này nên ko bò vô giường nổi

@bác chủ thớt: thằng em em cũng mới chia tay gf nó với những lý do cũng giống bác đấy, cằn nhằn lải nhải giận hờn vu vơ quá nó chịu ko nổi nên cho dze luôn, giờ nó đang sống rất thoải mái

@ý kiến trái chiều: ai mà quen được nham18 là sướng nhé: ko rượu bia ko thuốc lá 8-X

James Vo

Member

Thế các bác cho em hỏi là giữa bia zới thuốc lá, cái nào độc hại hơn zạ? :D

Chẳng là hôm đi tân gia nhà thằng bạn, mình thì uống hông được bia, mà tụi nó cứ ép, ép, ép mà ông bà ta có câu: Ép dầu ép mỡ, chứ ai nỡ ép uống bia. Mà hông uống thì tụi nó nói là hông chơi hết mình, mấy bác xem có bực mình hông chứ.

Thôi thì lâu lâu, cũng ráng uống vài ly nữa, đến khi hết nổi rồi, em đi ra ngòai hút thuốc, cái tụi nó nói, hút thuốc lá hông tốt cho sức khỏe -> bỏ thuốc đi mày ơi.

Zị cúi cùng, cái nào nên bỏ đây? :D

V1nc3nt

Member

Nếu là người em yêu,em bỏ beer chứ không bỏ vợ

Gambit

@bác chủ thớt: thằng em em cũng mới chia tay gf nó với những lý do cũng giống bác đấy, cằn nhằn lải nhải giận hờn vu vơ quá nó chịu ko nổi nên cho dze luôn, giờ nó đang sống rất thoải mái

@ý kiến trái chiều: ai mà quen được nham18 là sướng nhé: ko rượu bia ko thuốc lá 8-X

haizz, Gambit ko bao giờ cằn nhằn lải nhải hay giận hờn vu vơ mà vẫn bị bỏ như thường

@mọi người: ai quen được Gambit là sướng lắm nhé: ko bao giờ cằn nhằn lải nhải với người mình yêu...

mrkoyeu

Active Member

Pó tay! Vui thì cũng có lúc, vợ con thì gắn bó với mình hơn nửa đời người. Đến lúc ốm đau bệnh tật gọi bạn nhậu đến mà giúp đỡ... Nói vui, chém gió trong box còn được, chứ ngoài đời mà làm thật thì quá dại :|

vietrung

Active Member

Thế các bác cho em hỏi là giữa bia zới thuốc lá, cái nào độc hại hơn zạ? :D

Chẳng là hôm đi tân gia nhà thằng bạn, mình thì uống hông được bia, mà tụi nó cứ ép, ép, ép mà ông bà ta có câu: Ép dầu ép mỡ, chứ ai nỡ ép uống bia. Mà hông uống thì tụi nó nói là hông chơi hết mình, mấy bác xem có bực mình hông chứ.

Thôi thì lâu lâu, cũng ráng uống vài ly nữa, đến khi hết nổi rồi, em đi ra ngòai hút thuốc, cái tụi nó nói, hút thuốc lá hông tốt cho sức khỏe -> bỏ thuốc đi mày ơi.

Zị cúi cùng, cái nào nên bỏ đây? :D

bỏ cả 2 đi bạn ơi, ko có cái nào tốt cho sk cả!!! \m/

quanghaiphong

Well-Known Member

Hê..hê...tại sao BQT trong đó lại may váy cho chu Nham nhể

tieuthieugia

Well-Known Member

Tôi hơi bực ông buihung rồi đấy, mở cái mồm ra một chút, hỏi thế chứ xóa bài có sướng không ?

Này nhé, chưa bao giờ tôi đây thích cái trò spam nhưng ông bạn lại chụp mũ cho tôi ,mặc dù cái box này không có gì hơn là buôn dưa lê cả. Làm mod thì xử sự cho nó lịch sự một tí ti đừng làm người ta sượng mặt

vui đi bác...gần tết rùi..đi cafe hem nào....

anh Chip nói: vào HDVN thì đầu óc thanh thản để thưởng thức ....

Bên trên