Nhậu --> cằn nhằn --> bực --> nhậu tiếp --> cho cằn nhằn luôn

HD Beginner

Ðề: Nhậu --> cằn nhằn --> bực --> nhậu tiếp --> cho cằn nhằn luôn

chimenfr đã viết:
Hic , em chán quá mấy bác ơi
Số là con bồ em nhỏ hơn e những 7t, mỗi lần đi nhậu là nó cằn nhằn. Hôm t7 e đi nhậu say quá nên 1h mới về ( ko có đi XXX bậy bạ à nghen) vậy mà nó đay nghiến chì chiết e 3-4 ngày trời, hỏi thì nó nạt vô mặt e

Ghét quá e kêu chia tay rùi. 1 tuần đi nhậu có 1-2 lần mà nó quậy quá, nên e chia tay thì lại ngồi nhậu thấy thoải mái hẳn ra. Hồi trước cứ lo về 9-10h

MấY bác thì sao, có ai bị giống em thì chia sẻ giùm e với. Nhức đầu quá

quanghaiphong đã viết:
Ôi xời,mai nó nó lại cặp ngay thằng khác ý mà.Con này mà lằn nhằn là em đề ngay vão mõm...Con Nợ nhà em mỗi lần thấy em nhậu về,mắt đỏ lừ lừ đi vào giường nằm thì bố nó chẳng dám ý kiến.Lởm khởm là em trả về nơi SX ngay,hết time bảo hành rùi

ACB

Từ T2-T6 nhậu lúc nào cũng được và về trước 24h, T7-CN cho tiền em cũng không đi. T7-CN& ngày lễ là dành cho gia đình.
Nguyên tắc của vợ chồng em là thế.
Từ trước đến h rất ổn.
Đc không các Bác.

chimenfr

Member

vợ mà, nhìu khi cũng phải nói cho mình tỉnh ngộ chớ, nhưng mà nói nhiều quá nhìu khi không muốn về nhà nữa

Nói nhiều quá tức khí e đi nhậu tiếp, đi massage luôn

ặc,bác nhậu 1 tuần 1 ,2 có sao đâu chứ,đàn ông phải có bạn có bè.thôi bye e nó cũng đúng thôi.kaka

hic, 1-2 lần mà nó cằn nhằn gần hết tuần . Chán chả muốn kiếm nó nữa

thegial

cứ giờ vờ say rồi nói mớ yêu nó nhất trên đời ..đảm bảo bữa sau nó rủ nhậu chung luôn cơ ......

chimenfr

Member

Từ T2-T6 nhậu lúc nào cũng được và về trước 24h, T7-CN cho tiền em cũng không đi. T7-CN& ngày lễ là dành cho gia đình.
Nguyên tắc của vợ chồng em là thế.
Từ trước đến h rất ổn.
Đc không các Bác.

EM toàn đi nhậu T6 thôi, T7 là đi chơi với bồ , CN thì ở nhà bác ơi

Toàn những chú sợ vợ, trốn lên mạng phét lác. Các chú đang nói lên mơ ước của các chú đó à.. He he

Nói chuyện láo toét gớm chưa nè các bác. Ông này nhà gần kho đạn nhưng trong nhà chắc nuôi thỏ.

Đang sắp đi ngủ mà đọc phải khúc này nên ko bò vô giường nổi

@bác chủ thớt: thằng em em cũng mới chia tay gf nó với những lý do cũng giống bác đấy, cằn nhằn lải nhải giận hờn vu vơ quá nó chịu ko nổi nên cho dze luôn, giờ nó đang sống rất thoải mái

@ý kiến trái chiều: ai mà quen được nham18 là sướng nhé: ko rượu bia ko thuốc lá 8-X

em ghét lải nhải quá, hwa kêu chia tay roi, nó khóc sưng hết cả mắt, cắn rứt lương tâm quá

Bác thế này thì là em nó đã ăn ở cùng bác rùi à? Vậy mà bác nỡ nói chia tay thì tội nghiệp em nó quá.

Ủa em có nói gì tới chuyện "ăn ở " đâu bác .

nham18

Member

em ghét lải nhải quá, hwa kêu chia tay roi, nó khóc sưng hết cả mắt, cắn rứt lương tâm quá
Bác có phải là thằng em mình mà tạo nick khác trên hdvn ko thế :)) Nhỏ gf của thằng em mình cũng đứng trước cửa nhà khóc sưng hết cả mắt, rồi đòi sống đòi chết này nọ

Ủa em có nói gì tới chuyện "ăn ở " đâu bác .

Là anh em suy ra đấy mà ;))

chimenfr

Member

Bác có phải là thằng em mình mà tạo nick khác trên hdvn ko thế :)) Nhỏ gf của thằng em mình cũng đứng trước cửa nhà khóc sưng hết cả mắt, rồi đòi sống đòi chết này nọ

Hông phải bác ơi, gf e nó khóc ở nhà, sáng nay gặp nó nhìn hú hết hồn , tưởng bị ai dọng vô con mắt chứ

Là anh em suy ra đấy mà ;))

Hehehehe, :)>- :)>-

captainclaw

LeechPro

nếu vợ/bồ cũng khoái nhậu như các bác thì các bác có thích ko ợ?

Bác hỏi câu rất đúng. Em nghĩ con trai nam tử hán cứ lấy câu "nam vô tửu như kì vô phong" ra để nhậu hoài là ko đc đâu. 1tuần 1,2 lần là quá nhiều rồi.

hotshot

Active Member

Bác chủ thớt đi nhậu cứ gọi gf theo ép nó uống cho quắc cần câu vài lần là sợ liền. Lần sau bác đi nó có cằn nhằn thì nói uống vô cũng mệt lắm chứ có sướng gì đâu mà nói quài.

vip_pro_1702

Đang sắp đi ngủ mà đọc phải khúc này nên ko bò vô giường nổi

@bác chủ thớt: thằng em em cũng mới chia tay gf nó với những lý do cũng giống bác đấy, cằn nhằn lải nhải giận hờn vu vơ quá nó chịu ko nổi nên cho dze luôn, giờ nó đang sống rất thoải mái

@ý kiến trái chiều: ai mà quen được nham18 là sướng nhé: ko rượu bia ko thuốc lá 8-X

Bác hỏi câu rất đúng. Em nghĩ con trai nam tử hán cứ lấy câu "nam vô tửu như kì vô phong" ra để nhậu hoài là ko đc đâu. 1tuần 1,2 lần là quá nhiều rồi.

Đc 2 cái bác này nói thạt nè. Còn mí ông kia toàn sợ vợ cả, lên đây phét lác thôi chứ sợ vợ bỏ m...ịa đi đc ấy chứ ;))
E thì cũng như bác Nhảm. Rượu bia tửu lượng kém, thuóc lá lại càng k. Thi thoảng e vs GF nhậu vài chén cùng nhau thui. Khổ nỗi GF của e tửu lượng cao hơn e mới ức chế chứ. Nhưng mà lúc nào e cũng phải cố uống hơn GF e vài ly mặc dù đang nhìn thấy 2 GF đang ngồi trc mẹt mình :D

captainclaw

LeechPro

Đc 2 cái bác này nói thạt nè. Còn mí ông kia toàn sợ vợ cả, lên đây phét lác thôi chứ sợ vợ bỏ m...ịa đi đc ấy chứ ;))
E thì cũng như bác Nhảm. Rượu bia tửu lượng kém, thuóc lá lại càng k. Thi thoảng e vs GF nhậu vài chén cùng nhau thui. Khổ nỗi GF của e tửu lượng cao hơn e mới ức chế chứ. Nhưng mà lúc nào e cũng phải cố uống hơn GF e vài ly mặc dù đang nhìn thấy 2 GF đang ngồi trc mẹt mình :D

Haha tội nghiệp thật! ^^

Bên trên