Nhờ bạn nào đang xài Net MegaVNN (VNPT) giúp đỡ giùm

N-K

Vấn đề này tui cũng chả pít post vào box nào cho thích hợp. Quăng đại vô đây không biết có đúng không nữa
Chả là tui mún đăng ký Megashare.vnn.vn để upload phim cho mọi người song hành với Megashare.vn (thằng này chập chờn quá). Nếu tui có 1 số thông tin về sử dụng gói MegaVNN (VNPT) thì tui sẽ được giới hạn upload file nhiều hơn. Chi tiết tại đây: http://megashare.vnn.vn/register.php
Vì thế nếu bạn nào có đang sử dụng MegaVNN ở nhà thì giúp giùm tui nhé. Bạn chỉ việc gửi tin nhắn diễn đàn các thông tin sau cho tui thôi

Tên account MegaVNN *
Gói MegaVNN *
Số điện thoại liện hệ khi đăng kí MegaVNN *
Số hợp đồng MegaVNN
Địa chỉ lắp đặt MegaVNN

Yên tâm là với mấy thông tin đó thì tui không thể hack Net của bạn để làm gì được đâu.

mrkoyeu

Active Member
Ðề: Nhờ bạn nào đang xài Net MegaVNN (VNPT) giúp đỡ giùm

Cái host đó up software thôi....

N-K

nhưng nếu để up phim thì có vấn đề gì đâu nhỉ -.-

mrkoyeu

Active Member

nhưng nếu để up phim thì có vấn đề gì đâu nhỉ -.-

Họ không đầu từ nhiều đâu, với lại nếu up được mọi người đã up lâu rồi :)
Disk.vn

N-K

disk.vn này up/down có ổn định không nhỉ?
host vn hay nước ngoài vậy pác?

tanpatto

Member

Spam cái, có bạn nào dùng MegaVNN bị tình trạng giống mình không ?
Hồi trước down toàn ~200kb/s ở MF, giờ max chưa tới 100kb/s. Chuyện lạ, chưa liên lạc với tụi kĩ thuật nữa :-s

bkpro_54

Member

Spam cái, có bạn nào dùng MegaVNN bị tình trạng giống mình không ?
Hồi trước down toàn ~200kb/s ở MF, giờ max chưa tới 100kb/s. Chuyện lạ, chưa liên lạc với tụi kĩ thuật nữa :-s

Mình k bị:D. Down nc ngoài vẫn max đường truyền.

danvt

Well-Known Member

nó cứ bảo ko có trong CSDL. bó tay

mjfcvn

Banned

Lạ bằng mình không ? Trước giờ Download toàn 130kb/s trở xuống giờ chạy nhích 210kb/s mới ghê !

duonghuyen64

Active Member

Hi
Hôm nay mình mới nhận được thông báo của Mega VNN , là khuyến mãi nâng cấp đường truyền , nhưng cước không đổi cho những thuê bao VNN nào sử dụng cước trọn gói , mình không biết là đường truyền nâng cấp thế nào , nhưng mạng chập chờn từ hôm qua 27/4/10 , đọc chưa xong nổi tờ báo nữa , oãi quá , đi ngủ luôn , cắm máy từ sáng đến tối chưa down nổi 1Gb nữa , còn megashare thi bay giờ chẳng biết khi nào nó thông được nữa , lúc thì chạy như điên , lúc không nhích được một bước , cứ 0kb đứng hoài , chắc có lẽ trời nóng nên mạng nóng theo thời tiết chăng

Bên trên