nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

quyen102

Member
Ðề: nhờ các bác so sánh denon 1312xp vs onkyo s4505

cho mình hỏi TV LG 47LA6200 nhà em cắm trực tiếp ổ cứng 2TB vào giải nén đc fim HD âm thanh DTS 5.1.vậy có chuyển âm thanh đó sang dàn onkyo 4505 luôn được ko ạ.TV này đầu ra ngõ âm thanh chỉ có optical thì fải.ai có kinh nghiệm tư vấn cho em chút ạ.

salenguyenduong

theo cá nhân mình thì khuyên bạn nên lấy denon xem phim ok hơn và chính là bạn mới chơi thì nên chơi denon tham khảo ý kiên có nhiều người dùng hơn onkyo. Thứ 2 là sau này có điều kiện nâng cấp thì tính thanh khoản của denon cao hơn onkyo nhiều đấy bạn ạ.

Về mảng phim thì Onkyo 4505 ăn đứt 1312 đó pác, ko tin pác alo hỏi mấy cty bán hệ thống âm thanh này sẽ thấy .

huanbinh

cho mình hỏi TV LG 47LA6200 nhà em cắm trực tiếp ổ cứng 2TB vào giải nén đc fim HD âm thanh DTS 5.1.vậy có chuyển âm thanh đó sang dàn onkyo 4505 luôn được ko ạ.TV này đầu ra ngõ âm thanh chỉ có optical thì fải.ai có kinh nghiệm tư vấn cho em chút ạ.

Tv giải nén đc fim HD âm thanh DTS 5.1 và TV này đầu ra ngõ âm thanh chỉ có optical nên bác nối optical từ tv vào input optical dàn âm thanh là ok.

Bên trên