Nhờ các bác tư vấn mua ampli và loa

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Nhờ các bác tư vấn mua ampli và loa

í, bác chủ thớt là DV Công Lý thật ah?

Lại Văn Sâm

Box âm nhạc có bác Lại văn Sâm, box Âm thanh có bác Công Lý. HDVN ngày càng có nhiều nhân vật nổi tiếng tham gia => HDVN cũng rất nổi tiếng.

Mình hay vào box Kênh thể thao HD và Truyền hình HDTV bạn ạ, box âm nhạc thỉnh thoảng vào thôi, mình cũng thích âm nhạc mà :-c

Bác cứ yên tâm là còn nhiều nhân vật nổi tiếng nữa xuất hiện bác ạ, tha hồ gặp nhau và cười :))

Bác chỉ được thế là nhanh X_X

lanhoang

Box âm nhạc có bác Lại văn Sâm, box Âm thanh có bác Công Lý. HDVN ngày càng có nhiều nhân vật nổi tiếng tham gia => HDVN cũng rất nổi tiếng.

Mình có tin mật báo từ Trung Ương về là sắp tới LVS sẽ đưa em út, cháu chắt từ nhà Đài qua HDVN hết cả đó... các bác cứ chuẩn bị mà tiếp đón :)>-.
Sắp tới sẽ có Vân Dung, Hiệp Gà, Tự Long, Giang Còi, Chu Văn Quyềnh... 8-}.

//: Bác CongLy mua đồ âm thanh sao kô hét Onggia 1 tiếng có phải hay hơn kô =)).

whitevndragon

Active Member

Mình có tin mật báo từ Trung Ương về là sắp tới LVS sẽ đưa em út, cháu chắt từ nhà Đài qua HDVN hết cả đó... các bác cứ chuẩn bị mà tiếp đón :)>-.

//: Bác CongLy mua đồ âm thanh sao kô hét Onggia 1 tiếng có phải hay hơn kô =)).

E thì e sợ HDVN thành HDVTV thì e mất chổ giao lưu với ae thôi. Cảm ơn mật báo của bác nhá.

congly

Phi đội gà bay này em chưa biết bao giờ xuất hiện các bác ạ, em là công lý đây.
Giang còi và Tự long thì có lâu rồi các bác ạ

xitrum8x

Active Member

Phi đội gà bay này em chưa biết bao giờ xuất hiện các bác ạ, em là công lý đây.
Giang còi và Tự long thì có lâu rồi các bác ạ

Bác kích thích sự tò mò của AE rồi đấy, có thể bật mí tí xíu ko ???????

Mình vừa được ông anh cho cái amly yamaha HTR 5730 5.1, mình đang tìm 01 bộ loa 5.1 mà không biết loại nào phù hợp. Mong các bác tư vấn dùm, hoặc các bác nào muốn lên đời nhắn mình, tầm 8T - 10T. DT: 0903711962, thank

ng2tvu

:) Bác chủ topic nghe lời bác quynhnet thế mà hay đấy, nghe nói bác ấy định lên đời đấy hay bác chu hỏi mua amply Marantz của bác ấy xem, không chừng mua được đấy, vừa rẽ hơn Denon vừa được bác ấy khen là người có cá tính .:))

Các bác nói chuyện kỳ quá, bác quynhnet có ý kiến riêng của bác ấy, bác có ý kiến riêng ko nên chỉ chích người khác. Mình thấy riêng mấy cái vụ này thì chỉ là hợp gu mà thôi, ngay trong gia đình tôi, papa thì thích nghe nhạc bass ầm ầm, mình nghe 1 lúc thì phát biểu, thua papa luôn. Còn mình thích nghe nhạc nhẹ, yêu cầu âm chi tiết và rõ ràng nên không thể theo papa được. Vậy thì ai đúng ai sai? Ko ai sai, ko ai đúng hết vì mình mới là người cảm thụ chứ ko phải người khác.

Riêng về mình, đã xài qua Jamo và papa đang xài AVR Denon nhưng đối với mình những thiết bị đó ko phù hợp.

khanhtl1

Em hơi gà tý không biết là receiver second hand tầm 5-6tr hàng mới có con nào ngon lành cành đào không các bác nhỉ, dùng hàng cũ em không biết nhiều sợ mua hớ nên mua mới cho nó chắc :D

Marantz PM88SE hoặc rẻ hơn 1 tý PM 75

vtlam

Active Member

Up lên cho congly.

Bên trên