nhờ các Bác xem em 1550 denon binh dân

vusimon

Banned
Tình hình là thằng bạn mình muốn kiếm 1 em receiver 5.1 có dts de xem HD giai trí , nên có nhờ mình post bài nhờ ace Hdvietnam tư vấn xem thế nào :
tầm 2.2tr mình chơi con denon 1550 2nd được không các Bác ??? :)| sinh viên nghèo mà lị)
các Bác cho hỏi với tầm tiền đó em nào được hơn ???

lehoang40

Ðề: nhờ các Bác xem em 1550 denon binh dân

2.2tr thì Denon AVC 1550 là được rồi bác. Rẽ hơn chắc không có con nào hay hơn đâu.

vinagoh

Well-Known Member

Chắc là tận cùng rồi đó! Mà xem còn chạy good kg nhé, bên ngoài có ngon cơm kg? Chứ thấy rẻ mà ham là chít. :))

vusimon

Banned

MOD thong cam em post bai bang mobile nen khong bo dau duoc, em 1550 con moi, ruot gan good moi toi nut VOL hoi tray .....gia do duoc khong cac Bac, thay Bac noi vay ban em no hoi lo, neu denon 1550 tam gia nao thi dam bao ha cac Bac

lehoang40

Con Denon 1550 giá chừng đó là được rồi bác, rẽ nhưng không phải là rẽ lắm, lúc trước còn thấy có người bán 2.5tr. Bác nhớ yêu cầu người bán bao test 10 ngày nhá.
P/S: mình thông cảm bác 1 lần vụ tiếng việt không dấu nhé :)

vinagoh

Well-Known Member

MOD thong cam em post bai bang mobile nen khong bo dau duoc, em 1550 con moi, ruot gan good moi toi nut VOL hoi tray .....gia do duoc khong cac Bac, thay Bac noi vay ban em no hoi lo, neu denon 1550 tam gia nao thi dam bao ha cac Bac

Đọc bài của bác giống như đọc tiếng nước ngoài, vừa đọc vừa dịch. #:-S

Ở Hà Nội khoảng 3 tháng trước mình có đi hỏi con 1550 này thấy đòi giá 2,9 triệu BH 3 tháng.

Bên trên