Nhờ các cao thủ HD tư vấn chọn em Dune Base 3D hay Zappiti Player

meocon

Well-Known Member
Ðề: Nhờ các cao thủ HD tư vấn chọn em Dune Base 3D hay Zappiti Player

Nhìn đi nhìn lại hình như Dune càng ăn bớt về phần nguồn. Không còn dùng loại 3 chân như trước mà dùng chân 2 kim. So với Zappiti thì vẫn kém hơn so phần này. Zappiti vẫn còn giữ được nguồn to.

Chiều nay tậu xong rùi thưởng thức e nó nha a :)

st029403

Bác cho em xin token để export music ra dune duoc ko bác ;;)

Cái này hoàn toàn free nhé. Cơ bản chỉ là bác chứng minh rằng đã mua máy Zappiti player của nó để nó cho 1 cái license dùng để export từ Zappiti Media Center ra Zappiti thôi.
Cái Zappiti Media Center này dùng được cho cả Dune nhé ( offically là ko cho export music cho Dune). Hồi trước mình cũng dùng export cho Dune nhưng vì đã đổi luôn nên không chú ý cái việc chứng minh rằng mình mua Dune để nó cho cai license export ra Dune.
Mấy cái scan trực tiếp trên HD thì dòng Dune/Zappiti hiện giờ không thấy có. Dùng Android thì về lý thuyết sẽ được vì có chạy được nhiều ứng dụng (XBMC thì phải..) nhưng mình đã chấm Dune/Zappiti nên ko tìm hiểu thêm.
Cơ chế của cái Yadis hay Zappiti Media Center đều phải scan rồi ghi ra một thư mục sau đó Dune/Zappiti sẽ đọc thư mục đó để hiện ảnh và link đến file movie hay music. Thế nên mình nghĩ thực ra Dune vẫn có thể dùng được cái token kia để export ra music vì quan trọng đã cùng firmware Dune và cái thư mục kia thì để đâu mà chẳng được. Cái này phải nhờ mấy bác bán hàng hay ai có cả Dune và Zappiti mới kiếm chứng được.

2TVIETNAM

Member

Đã có thêm bác nào reg được license Zappiti Media Center chưa nhỉ ?
Mình thử ở cái site .nl kia thì mãi chẳng có email, mà hàng mua ở VN thì lại không có token chán quá !

Bên trên