NHỜ TƯ VẤN LOA

ngoclong

Active Member
Ðề: NHỜ TƯ VẤN LOA

Em đang dùng cặp Loa S718 đánh với sub YA 515 để hát KOK đây bác. Theo quan điểm của em không cần thiết phải thêm Sub vào để hát đâu bác. Con Sub YA em chưa muốn đẩy đi vì đang chuẩn bị nâng cấp bộ HTPC để hoàn thiện phần xem film.
Kết luận : Không cần thiết phải dùng Sub khi hát KOK. Quan trọng do cách mình chỉnh ampli như thế nào, hát không với S718 rất phê, rất có lực.
P/S: Có thể không gian phòng em còn bé chăng, diện tích: 4mX5m, đã trang bị đủ các phụ kiện hút âm như thảm:D, tường sần, trần giả giống KOK.

Hôm nào bác cho em qua chiêm ngưỡng chút xíu được không ạ! S718 nghe nhạc phê kg ạ, đây chính là cái làm em đau đầu nhất, em muốn kết hợp 2 in 1 vì em thì mê nhạc còn gấu thì mê KOK, xiền thì ít!!!!! Hy vọng bác ở SG,

vietrung

Active Member

Bác cũng chưa show cái gì mới mới đó nha --> Bác và Ban chủ làm cùng lúc luôn đi rối còn để bữa nào ọp rữa luôn =))=))=))

mới nâng cấp phần nhìn thôi, phần nghe chưa có gì mới, định nâng cấp sur lên bs mà chưa có điều kiện :D
bộ của bác mới toanh còn chưa rửa, bộ mình cũ mèm rồi, rửa gì nữa :))

whitevndragon

Active Member

mới nâng cấp phần nhìn thôi, phần nghe chưa có gì mới, định nâng cấp sur lên bs mà chưa có điều kiện :D
bộ của bác mới toanh còn chưa rửa, bộ mình cũ mèm rồi, rửa gì nữa :))

Vụ ọp iếc chắc chìm xuồng rồi hả bác. Phát động lại đi bác. . Tuần này e phải dzìa quê. Tuần sau đi các bác oy

ck77

Member

các bác chạy đua vũ trang quá, kỳ này đứng vô lề thiệt đó.hổng dám nhúc nhít nữa hehehhe

Bên trên