"Nhờ Tư Vấn" mua 1 dàn âm thanh trong tầm giá < 10 tr!

thq2009

Member
Theo như tiêu đề mình muốn ae giúp dùm 1 dàn âm thanh mục đích chính là xem phim HD 3D và cho ông bà nghe nhạc Paris By Night .Hiện h đang có 1 TV 42inch và con A-box ATv 1200 thui ah.Cám ơn all ae .

audio&video

Active Member
Ðề: "Nhờ Tư Vấn" mua 1 dàn âm thanh trong tầm giá < 10 tr!

Tầm tiền này chắc chỉ chơi được dàn liền all in one bác ah .Bác thử tham khảo bên em đang còn cặp loa F6 sale giá khá tốt trong tầm tiền bác đầu tư!bác rảnh thân mời ghé bên em nghe thử?

thq2009

Member

Tầm tiền này chắc chỉ chơi được dàn liền all in one bác ah .Bác thử tham khảo bên em đang còn cặp loa F6 sale giá khá tốt trong tầm tiền bác đầu tư!bác rảnh thân mời ghé bên em nghe thử?
Thì mình cũng có hướng chơi loại AIO mà chưa bít loại nào đc cả.

bác thêm 1 ít nữa lấy onkyo S4505 đi bác đang khuyến mãi giá cũng tốt

ktypro

Active Member

onkyo S4505 đầy đủ hd,3d

vozhanoi

Loa AEgo M với yêu cầu của bác là đủ hơn mấy bộ 5.1 AIO nhiều, bác xác định nghe 5.1 chấp nhận được tầm 10 canh đồ dùng rồi của Denon, Onkyo chứ đừng nên ra siêu thị điện máy mua Sony, SS, LG làm gì cho phí xiền

thq2009

Member

Loa AEgo M với yêu cầu của bác là đủ hơn mấy bộ 5.1 AIO nhiều, bác xác định nghe 5.1 chấp nhận được tầm 10 canh đồ dùng rồi của Denon, Onkyo chứ đừng nên ra siêu thị điện máy mua Sony, SS, LG làm gì cho phí xiền

Con HT s3500 đc hem bác?

kusanagi

AegoM theo ý em là phù hợp nghe nhạc chứ coi phim ko hay. Em đang xài 1 Klipsch promedia 2.1 bộ này thì ~4,5tr thôi nhưng có THX Certificate, đánh với soundcard ghẻ, phòng ~20m2 coi phim ngon lành. Nghe nhạc thì em chơi dàn khác hoặc tai nghe. < 10tr bác cũng có thể tìm Klipsch Ultra 5.1 nhưng con này hơi hiếm

ak47

Member

AegoM theo ý em là phù hợp nghe nhạc chứ coi phim ko hay. Em đang xài 1 Klipsch promedia 2.1 bộ này thì ~4,5tr thôi nhưng có THX Certificate, đánh với soundcard ghẻ, phòng ~20m2 coi phim ngon lành. Nghe nhạc thì em chơi dàn khác hoặc tai nghe. < 10tr bác cũng có thể tìm Klipsch Ultra 5.1 nhưng con này hơi hiếm

XIn chỗ bán Ultra 5.1 với nào...mình cũng đang muốn lên con này xem phim luôn...:D

tuntun2011

Các pác tư vấn giúp em mua bộ dàn nghe nhạc nhẹ và kết hợp để hát karaoke, tầm <10tr
Tiện đây có ae nào muốn thanh lý bộ cũ để lên đời bộ mới thì cho iem biết nhé
Ưu tiên hàng nội địa tầm trung

Bên trên