Nhờ tư vấn tivi 10 triệu

indiman

Member
Số là em định mua cho các cụ 1 cái TV.
Giá 10tr, không cần 3D hay smart nhưng tốc độ quét cao 1 chút để xem bóng đá ah.
Ở quê thì dùng truyền hình vệ tinh (không dùng cáp).
Các bác tư vấn giúp em với, năm kia em cũng tìm hiểu để tự mua 1 cái LG, nhưng giờ nhìn lại hoa mắt quá.

thanks các bác :)

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Nhờ tư vấn tivi 10 triệu

Số là em định mua cho các cụ 1 cái TV.
Giá 10tr, không cần 3D hay smart nhưng tốc độ quét cao 1 chút để xem bóng đá ah.
Ở quê thì dùng truyền hình vệ tinh (không dùng cáp).
Các bác tư vấn giúp em với, năm kia em cũng tìm hiểu để tự mua 1 cái LG, nhưng giờ nhìn lại hoa mắt quá.

thanks các bác :)
Hi bác, Tầm giá này có khá nhiều model để bác lựa chọn nhưng là dòng tv thường tần số thực chỉ 50hz thôi ạ.

indiman

Member

Hi bác, Tầm giá này có khá nhiều model để bác lựa chọn nhưng là dòng tv thường tần số thực chỉ 50hz thôi ạ.

cảm ơn bác ah, bác tư vấn hộ e model nào 100Hz, (3D hay smart cũng được) mà khoảng 40' ah, tầm tiền 10 củ.
thanks bác nhiều :D,

DigiCity Group

Well-Known Member

cảm ơn bác ah, bác tư vấn hộ e model nào 100Hz, (3D hay smart cũng được) mà khoảng 40' ah, tầm tiền 10 củ.
thanks bác nhiều :D,

Trong tầm giá thì hiện tại chưa có model nào đáp ứng được nhu cầu này của bác ạ, năm nay các model 40" smart mà giá tầm này tần số thực chỉ 50hz ạ.

indiman

Member

Sharp 40LE265X, TV LED 40 inch, Full HD
Sharp 40LE360D2, TV LED 40 inch, Full HD
2 con này thỏa mãn nhu cầu của bác nè , chả thấy ai tư vấn sharp nhỉ , trên này toàn Seeder lg với sam

em đang tham khảo ý kiến mọi ng con sharp 40LE660X :D

---------- Post added 09-06-2015 at 21:44 ----------

uhm , tại thấy tivi toshiba nhà coi khá hài lòng . nên chia sẽ cho bác thêm thông tin . ^^ ! màu sắc thì tốt lém .

:D......................................

indiman

Member

con sharp 360D2 lại đắt hơn 660x chứ :(
loạn quá

handbody

Banned

10 trieu thì hốt mấy em co tieng LG hoac sam sung xai cho suong

indiman

Member

các bác tư vấn thì cho e xin model cụ thể với, chứ nói chung chung thế em lại tưởng là seeder :D
thanks các bác ah

Không nên mua Sony. Nhà em mua con Sony 40r350b mới được 1 tháng. Bảo hành nhiều lần chưa xong. Nhân viên bảo hành thiếu trung thực

indiman

Member

giờ nhiều bác lên thành phố làm ăn khấm khá quá ha,làm ăn ở quê nghèo ko kiếm được việc làm, lên thành phố mới đổi được đởi,em vẫn làm ở quê lương 3 cọc 3 đồng ko có tài lên thành phố nên ko đổi được đời, chắc số mình nó nghèo.cũng chịu khó phấn đấu đấy nghèo vẫn nghèo

không phải mục liên quan, nhưng cái gì cũng có số của nó, đời bạn k tốt thì tập trung cho đời con bạn :)

hunterval

Active Member

cùng như cầu với bác chủ thớt, TV ko cần smart, có j` mua androidbox sau

HNT24681

Well-Known Member

10 củ làm được con 47LB561 rồi.
Em chỉ thích TV TO thôi :D

thang7vu

bữa thấy người quen mình mua con TV LG42 inches có 9.9 tại NK.
bạn tham khảo

Bên trên