Những lý do bạn nên chọn S6 Edge Plus thay vì iPhone 6S Plus

tuanho919

Ðề: Những lý do bạn nên chọn S6 Edge Plus thay vì iPhone 6S Plus

Màn hình cong nhìn lạ với cả đẹp lung linh, cầm đt lên xài nhìn rất sang luôn,camera chụp là hết sảy :v,pin thì chiến cả ngày đáp ứng đầy đủ nhu cầu luôn.

linhdodlc

Em này xài nhìn sang cực :v, nhìn to vậy chứ cầm thoải mái êm tay lắm,cầm chiến cả ngày ko muốn bỏ xuống luôn :)),camera chụp nhìn nét ghê luôn.

tuanho919

Mấy cái so sanh chỉ là nói sơ qua thôi, cầm lên tay mới thấy + cảm nhận đc con s6 edge+ nó ok như thế nào,chỉ có cái là ko có thẻ nhớ nên hơi bất tiện cho việc lưu trữ nhiều dữ liệu.

tlanh163

Member

đúng là S6 Edge+ có thiết kế độc đáo hơn thật, màn hình cong này chắc là độc quyền của SS :D mình rất thích sự đột phá như vậy

tlanh163

Member

đúng là S6 Edge+ có thiết kế độc đáo hơn thật, màn hình cong này chắc là độc quyền của SS :D mình rất thích sự đột phá như vậy

nhunguyeng

Nhìn ảnh chụp đẹp thật :) thích cái cách chỉnh sửa ảnh của chiếc S6 Edge+, rất đẹp và phù hợp với nhiều người dùng khác nhau, tóm lại là mình bình chọn cho chiếc S6 Edge+

quankt

nếu mà được chọn thì em vẫn dùng S6 E+ hơn bởi thiết kế màn hình cong đọc đáo của nó với lại em cũng thích dùng hệ điều hành android hơn

miduyenx678

theo mình thì con S6 của samsumg có thiết kế màn hình cong mình mèm mại vad rất lạ mắt với lại cấu hình của nó cũng khá là mạnh Ram lên đến 4G chíp 8 nhân đó cũng là đọt phá của smartphone

Bên trên