North Korea vs Brazil: Ủng hộ Á Châu nào

TCH

Member
Ðề: North Korea vs Brazil: Ủng hộ Á Châu nào

Cho Nam - Bắc Hàn đấu với nhau mất cảm tình lắm. Nên cho USA vs Triều Tiên trong trận chung kết. Mình thì mình chả thích anh Kim, nhưng ko cho nó vô sâu ko đc:(.

lx2009

Member

Cho Nam - Bắc Hàn đấu với nhau mất cảm tình lắm. Nên cho USA vs Triều Tiên trong trận chung kết. Mình thì mình chả thích anh Kim, nhưng ko cho nó vô sâu ko đc:(.

"Sâu" vô đâu vậy bác ? Em đang tò mò cái vụ sâu sâu này nè!Hihihihihihihihihihi!
Còn theo em trận chung kết trong mơ phải là : U.S.A VS China Republic !Vậy nó mới công bằng chứ!
Nếu có trận chung kết này thì mới biết chiến tranh thế giới lần III lạnh hay nóng!

IloveHDz

Ặc tự nhiên đem chính trị vô bóng đá vậy mấy cha .Hi vọng sẻ có 2 đại diện của châu á vào vòng trong.
Còn Vn nhà ta ah trừ khi đc đăng cai chứ mun vô WC thì có lẽ....xa vời quá(Mà mún đc đăng cai cũng là chuyện viễn vong rùi ;));));))

Lại Văn Sâm

Ặc tự nhiên đem chính trị vô bóng đá vậy mấy cha .Hi vọng sẻ có 2 đại diện của châu á vào vòng trong.
Còn Vn nhà ta ah trừ khi đc đăng cai chứ mun vô WC thì có lẽ....xa vời quá(Mà mún đc đăng cai cũng là chuyện viễn vong rùi ;));));))

Mình nghĩ là cố gắng tranh giành vé đi dự WC còn dễ hơn là đăng cai để được tham dự WC ;))

Low-end Cafe

Các bác bình loạn trong lề WC thôi nhé, ngoài lề thì hạn chế *-:).

Chắc năm nay anh em Nam - Bắc Hàn vào chung kết roài :))

Ngoài lề tí, các bác thử bấm quẻ đoán xem bao nhiêu năm nữa VN ta mới tham dự dc World Cup nhỉ ?

Mình nghĩ là cố gắng tranh giành vé đi dự WC còn dễ hơn là đăng cai để được tham dự WC ;))

Còn VN bao giờ đc vé tham dự WC à? Có bài của bác Chip lượm trên mạng như thế này:
Beckham, Kiatisak và Văn Quyến cùng đi gặp chúa. Beckham hỏi chúa: "Chừng nào thì đội Anh vô địch World Cup?" Chúa trả lời: "10 năm nữa", Beckham nói: "Vậy lúc ấy chắc con chết rồi". Đến Kiatisak hỏi: "Vậy chừng nào thì Thái Lan vào được vòng loại World Cup?" Chúa trả lời: "Khoảng 15 năm nữa", Kiatisak nghe thế và buồn bã nói: "Lúc ấy chắc kon cũng chết rồi". Đến lượt Văn Quyến, Văn Quyến hỏi: "Còn khi nào Việt Nam vô địch Châu Á?" Chúa nói: "Lúc đó chắc tao chết rồi".
:O) :O) :O) :O) :O) :O)​

brucelee123456

Active Member

Chừng nào VN làm trùm Đông Nam Á hãy tính! Khi nào thắng các đội ở Đông Nam Á cỡ 5,6 trái ko gỡ thì hãy tính tới WC!

hoangtubongma

Active Member

VN à còn mướt nhé. Ở Châu Á còn chưa ăn ai nghĩa gì đến WC. May ra hối lộ chủ tịch FIFA cho nc mình đăng cai:)):)):)):))

ProSkyR

Well-Known Member

Lịch đăng cai WC 2 mùa sau đều có suất rồi, nếu đút lót ít nhất 12 năm nữa mới được đăng cai =))
Nói chung mùa WC năm nay brazil vô địch, 4 năm nữa brazil đăng cai lại vô địch tiếp, thật là dễ đoán ;))

Giá mà Triều Tiên gặp Mỹ thì hay quá các bác nhỉ. E sẽ ủng hộ hết mình cho chú Triều Tiên :)):)):))

Nhok

Em cũng biết là bra nó hơn hẳn cho nên chả hơi đâu mất tg xem trận này ( với lại em còn bận với ty khác =)) )

Nhưng mà thấy thắng khó khăn quá :| em ko hâm mộ Bra lắm trừ anh Kaka =))

Lại Văn Sâm

Em cũng biết là bra nó hơn hẳn cho nên chả hơi đâu mất tg xem trận này ( với lại em còn bận với ty khác =)) )

Nhưng mà thấy thắng khó khăn quá :| em ko hâm mộ Bra lắm trừ anh Kaka =))

Bận với " ti " khác là bận gì thế em @};-

Nhok

Đấy nhá các bác spam kinh hơn em nhé , nhỡ mà có bị thông báo phạm lỗi là do các bác nhé =))
Tình yêu chứ ti với tì cái gì =)) già rồi sao mờ mắt kém lại còn chậm hiểu nữa sao =))

Lại Văn Sâm

Đấy nhá các bác spam kinh hơn em nhé , nhỡ mà có bị thông báo phạm lỗi là do các bác nhé =))
Tình yêu chứ ti với tì cái gì =)) già rồi sao mờ mắt kém lại còn chậm hiểu nữa sao =))

Khổ quá ngôn ngữ teen quá ai mà bít được, tình yêu thì nói luôn ra lại cứ ti ti làm bọn anh cứ hiểu nhầm em.

Nếu ai có mắng em thì cứ đổ cho anh, anh chịu hết, chịu tất. Miễn là đừng ai mắng em là được rồi :x

Bên trên