Offline Chúc Mừng HD Việt Nam Tròn 3 Tuổi (01/07/2008 - 01/07/2011)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hieuhadong

Active Member
Ðề: Offline Chúc Mừng HD Việt Nam Tròn 3 Tuổi (01/07/2008 - 01/07/2011)

Với bố cục này thì khi in ra khổ lớn sẽ bị loãng, tỉ lệ chữ chưa hợp lý và các hình trang trí chưa thể hiện được chất HD
e xin có ý kiến như vậy

dangnham

Với bố cục này thì khi in ra khổ lớn sẽ bị loãng, tỉ lệ chữ chưa hợp lý và các hình trang trí chưa thể hiện được chất HD
e xin có ý kiến như vậy

Em cũng đồng tình với ý kiến này. Không nên để background 1 màu đơn giản như thế ạ.
p/s: băng zôn in với kích thước 3m x 60cm nhé bác killx. Kích thước bằng băng zôn đợt off cuối năm 2010. Vị trí treo vẫn ở chỗ đó

dangnhuquynh

Thế là đợt chuyển giao ko chuyển luôn cái đó à :( tiếc quá :(

Chuyển cái gì mà chuyển. Tập trung chuyên môn đi. Việc đấy mấy sếp kinh nghiệm đầy mình không phải dạy

kiukiu

Well-Known Member

Chuyên môn rì nữa, các sếp lên kế hoạch kế họt hết rồi, đến ngày là hội quân thôi :))
Còn cái vụ băng rôn thì thôi khỏi ý kiến, cứ mạnh dạn mà quyết, chứ ý kiến ý cò j, lắm thầy nhiều ma =))

dangnhuquynh

Chuyên môn rì nữa, các sếp lên kế hoạch kế họt hết rồi, đến ngày là hội quân thôi :))
Còn cái vụ băng rôn thì thôi khỏi ý kiến, cứ mạnh dạn mà quyết, chứ ý kiến ý cò j, lắm thầy nhiều ma =))

Chính xác đấy. 5 người 10 ý biết thế nào được. Để các sếp quyết là ok rùi

BKG

Em cũng đồng tình với ý kiến này. Không nên để background 1 màu đơn giản như thế ạ.
p/s: băng zôn in với kích thước 3m x 60cm nhé bác killx. Kích thước bằng băng zôn đợt off cuối năm 2010. Vị trí treo vẫn ở chỗ đó

Báo cáo, cái băng rôn trong hình này em cầm, còn sinh nhật năm ngoái thì e ko biết ạ @@

dangnham

À em cũng cầm cái băng zôn hôm offline hội nhạc, nhưng mà cắt đôi để che nắng rồi =))

TR0JAN

Để quảng bá cho sự kiện. Mấy ông chém gió với mấy bác spam nhạc cho cái link nó vào chữ ký để to oành lên cho các cháu nó biết nó đi với. :) Nhiều cháu nó cũng ngu ngơ lắm nên sợ chẳng biết cái box này nằm ở mô đâu :D

Lần nào off cũng toàn mấy ông đang đăng ký thì cũng hết món để nhậu rồi :D

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

...
p/s : nhắc đến màu trắng mới nhớ, băng rôn kỷ niệm có chữ ký năm ngoái giờ ai giữ nhỉ bác trưởng ban ?
Có lẽ "thành viên có tầm ảnh hưởng nhất năm" cầm và cũng đã cho "đi ở" luôn rồi=))=))
Thế là đợt chuyển giao ko chuyển luôn cái đó à :( tiếc quá :(
K bác ợ, "hắn" chỉ chuyển giao cho e toàn tai tiếng và thiệt hại thôi. Đợt tới e cũng xin chuyển giao lại toàn bộ cho 1 thành viên xứng đáng #:))
thì đến đòi lại sợ gì =))
Trăm sự nhờ bác hết nhé!!!;))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Để quảng bá cho sự kiện. Mấy ông chém gió với mấy bác spam nhạc cho cái link nó vào chữ ký để to oành lên cho các cháu nó biết nó đi với. :) Nhiều cháu nó cũng ngu ngơ lắm nên sợ chẳng biết cái box này nằm ở mô đâu :D

Lần nào off cũng toàn mấy ông đang đăng ký thì cũng hết món để nhậu rồi :D
E tiếp thu ý kiến ngay lập tức:D.

Báo cáo, cái băng rôn trong hình này em cầm, còn sinh nhật năm ngoái thì e ko biết ạ @@

Báo cáo người ngồi bên phải BKG là em đấy ạ . Chẳng liên quan đến chủ đề hehehe

hunggz

K bác ợ, "hắn" chỉ chuyển giao cho e toàn tai tiếng và thiệt hại thôi. Đợt tới e cũng xin chuyển giao lại toàn bộ cho 1 thành viên xứng đáng #:))

chưa làm xong nhiệm kỳ đã định ở ẩn rùi hả :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

chưa làm xong nhiệm kỳ đã định ở ẩn rùi hả :))
1 nhiệm kỳ kéo dài 3 tháng thôi mờ:-??
Mod dao găm cho thêm cái gạch đít vào link offline cho nó nổi mod ơi
E gạch đít rồi mà:-?.
Bác sửa chữ ký đi nhé!!!
6.4. Không dẫn link sang diễn đàn/website khác
6.5. Không post nội dung quảng cáo trực tiếp trong chữ ký, có thể dẫn link từ khu vực thương mại trên diễn đàn HDvietnam vào chữ ký

Black Dragon

Well-Known Member

Các bác HN lên kế hoạch hoành tráng quá ta =P~ Hok biết trong SG này bác Chip, HDSG, Gen .... tính kế hoạch chưa nhỉ? Tiếc là em ở Sg ko thì đăng ký theo các bác ngoài đó :p

vanlang+

Active Member

Các bác HN lên kế hoạch hoành tráng quá ta =P~ Hok biết trong SG này bác Chip, HDSG, Gen .... tính kế hoạch chưa nhỉ? Tiếc là em ở Sg ko thì đăng ký theo các bác ngoài đó :p

Đăng ký rồi đáp VNA ra đó cũng được mà.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên