Offline gặp gỡ HD các tỉnh phía Bắc 26/27-03-2011 ( ảnh đã có tại trang 19 và 22 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lâm Gia Trang

Ðề: Lịch offline Quí I/2011 kết hợp cùng chương trình giao lưu, gặp gỡ HD các tỉnh phía Bắc 27/3/201

Mình cũng ở gần ngay chợ sáng Vientiane đây. Nhưng không cố định ở đây mà thường đi ngược lên Bắc (Luongnamtha - 750km) hoặc xuống gần Nam Lào (Savannakhet ~ 600km) khi nào sang đây alo cho mình nhé: 020 9999 1234 hoặc Email cho mình: [email protected]
Hay quá lúc nào ở đấy em alo bác đi làm tý nhỉ, bồ kết nhất món Phở của Lào, đại bản doanh của em cũng ở ngay thủ đô Vien quán Cá lăng Sông Hồng của người Việt đó :D

minhte

Member
Ðề: Lịch offline Quí I/2011 kết hợp cùng chương trình giao lưu, gặp gỡ HD các tỉnh phía Bắc 27/3/201

Hay quá lúc nào ở đấy em alo bác đi làm tý nhỉ, bồ kết nhất món Phở của Lào, đại bản doanh của em cũng ở ngay thủ đô Vien quán Cá lăng Sông Hồng của người Việt đó :D

Chỗ em Lý Anh Thư đấy à. Vừa gọi cho em ấy đây. Cậu là thế nào ở chỗ ấy nhỉ?

Lâm Gia Trang

Chỗ em Lý Anh Thư đấy à. Vừa gọi cho em ấy đây. Cậu là thế nào ở chỗ ấy nhỉ?

Ớ bác biết em ý à ? đúng rồi đấy, Em ý thuê đất nhà ông Hùng gara ô tô, em ở nhà ông Hùng đó đối diện Cá Lăng. Quán đó từ hồi mới thuê và xây dựng em đã ở đó rồi mà, cũng phải hơn 1 năm rồi :))
ông Hùng ý chắc cả nước Lào biết ông đấy, con gái kháu phết đấy bác =))

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Đề nghị các bác không lạc đề nhé, em ban nick bây giờ.

buihung

Administrator

Một ông đào than, chặt gỗ; một ông xúc cát, đào sỏi. Thế là hết tài nguyên của người ta rồi còn gì.;))

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Chết, tự dưng thấy nick mình màu xanh, nhưng chỉ là vỏ bề ngoài, trong ruột thì rỗng toếch, chả có chức năng gì cả, ngoại trừ sửa và xóa bài của chính mình.

Tieubaocaca

Active Member

Chết, tự dưng thấy nick mình màu xanh, nhưng chỉ là vỏ bề ngoài, trong ruột thì rỗng toếch, chả có chức năng gì cả, ngoại trừ sửa và xóa bài của chính mình.

Anh thấy ngoài cái nick màu xanh, còn có chữ BĐH HD Quảng Ninh đấy em. Mấy chữ đấy cũng nặng đấy chứ?

minhhaimdc

Well-Known Member

Cho em xin chữ Xanh với:D

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Lần này nhiều người ở Quảng Ninh đi lắm, ko biết bác admin TQN có tham dự không nhỉ, anh em ở Hạ Long hỏi thăm bác ấy suốt, hi vọng lần này bác ấy có mặt để anh em hàn huyên tâm sự.

kiukiu

Well-Known Member

Đang mon men vào tính chém " ổng " thì thấy có cái mác to đùng ngã ngửa, chột dạ, chạy ngay, em xin phép các cụ ạ :">

p/s : các cụ cho em hỏi các bô lão như bác : beegees, nonick ... lần này sao lặng im thế ạ ?, đặc biệt là cụ chuyên phồng chống buôn lậu biển, sóng gió bão bùng chém tung trời một thời ;;)

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Đang mon men vào tính chém " ổng " thì thấy có cái mác to đùng ngã ngửa, chột dạ, chạy ngay, em xin phép các cụ ạ :">

p/s : các cụ cho em hỏi các bô lão như bác : beegees, nonick ... lần này sao lặng im thế ạ ?, đặc biệt là cụ chuyên phồng chống buôn lậu biển, sóng gió bão bùng chém tung trời một thời ;;)

Các bác ấy bận công việc, với lại đi xa các bác ấy ko máu lắm, đi gần thì được.
Lần sau tổ chức off 3 tỉnh ở Hạ Long thì làm gì có chuyện vắng mặt các bác ấy được.

Tieubaocaca

Active Member

Đăng ký thêm cho anh Dũng cuuvan nhé!

HDCP

Super Moderators

Chuẩn bị lên đường thôi, còn vài ngày nữa...

Tieubaocaca

Active Member

Tình hình là hội trưởng đã nhận được hàng tài trợ của Nhà tài trợ wavecamtu. Đang chờ hàng chuyển lên HN để mang góp cùng hội nghị

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Em đang cầm trên đường đi HƯng Yên. Đang tìm cách chuyển cho các bác đây

Tieubaocaca

Active Member

Đề nghị anh em ai đi off được trong ngày hôm nay thông tin lại chính xác để BTC làm thẻ nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên