Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Trên tinh thần nếu thành công tốt đẹp là sẽ tổ chức off-chai xuyên miền Tây lun đó bác đề thưởng thức các "món ăn chơi miệt vườn" =)), chỉ thiếu nhà tài trợ: chỗ ở + giải trí (có vụ tắm tiên hay tắm khô càng tốt ;)) )

Khi nào có miền Tây thì nhất định sắp xếp, nhà tài trợ Cam pu chia thì tốt nhất, khỏi sợ phiền lòng ai, còn vụ tắm tiên thì có cũng được mà k có cũng buồn

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Offline giao lưu HD Sài Gòn - Tiền Giang Mỹ Tho ngày 26/05/2012, anh em vào đăng ký tại đây

Khi nào có miền Tây thì nhất định sắp xếp, nhà tài trợ Cam pu chia thì tốt nhất, khỏi sợ phiền lòng ai, còn vụ tắm tiên thì có cũng được mà k có cũng buồn

À bác T đã chọn được con xe chưa? Chuyến tới đi miền Tây làm xế hộp luôn nhé. :)
Chúc mừng chúc mừng @};-

longdnl

Well-Known Member

Đang bế quang toả cản, tuần sau là e đi được với các bác, tuần này bận sinh nhật thằng cu ngay ngày đó nên lổi hẹn=;

Ây Dza! Sinh Nhật cu nhóc à , Chúc mừng, Chúc mừng!

Lý do rất chính đáng, bác cứ ở nhà lo cho bé đi, tui này off dưới MT xong kéo nguyên xe ghé nhà bác luôn :))=))

naxeko

Xuống Mỹ Tho phải đi tắm sông cho biết. gần bến xe Mỹ Tho có cái khu gì đó, quên tên mất rồi, vào đấy tắm, mỗi bác một lu nước kèm theo 1 em kỳ cọ... :)) Không thử sẽ rất phí đời zai...Còn nữa xuống Mỹ Tho mà không ăn hủ tiếu thì cũng rất uổng nhưng đừng ăn hủ tiếu thịt mà nên ăn hủ tiếu chay ở đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa thì phải, ăn 1 lần nhớ cả đời. Ăn chay, tắm mặn thì còn gì bằng ;))

longdnl

Well-Known Member

Xuống Mỹ Tho phải đi tắm sông cho biết. gần bến xe Mỹ Tho có cái khu gì đó, quên tên mất rồi, vào đấy tắm, mỗi bác một lu nước kèm theo 1 em kỳ cọ... :)) Không thử sẽ rất phí đời zai...Còn nữa xuống Mỹ Tho mà không ăn hủ tiếu thì cũng rất uổng nhưng đừng ăn hủ tiếu thịt mà nên ăn hủ tiếu chay ở đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa thì phải, ăn 1 lần nhớ cả đời. Ăn chay, tắm mặn thì còn gì bằng ;))

Vụ này hay nhưng chắc để kỳ sau, vì chuyến này là tour "Ăn mặn - tắm chai" bác ạh. :))

itsaigon

Member

Chà chà, mấy bác xôm tụ quá. Ko bik khi nào mới có dịp mời các bác về Long Xuyên "giao ly" nhỉ :D. Chắc phải cố gắng động viên anh em ở An Giang ráng tổ chức 1 buổi liveshow mời các bác về mới đc. Hohoho !!!!

cám ơn thịnh tình của Bác..hội này mới thành lập đã tạo tiếng thơm khắp miệt vườn sông nước..sau này ra biển đảo lun hổng chừng...8->

À bác T đã chọn được con xe chưa? Chuyến tới đi miền Tây làm xế hộp luôn nhé.

Chúc mừng chúc mừng
hình như hổm bữa Bác ấy nói đã cưới Everest làm vợ 2...kỳ này hổng rữa nữa mà..tắm luôn..:))

GENERALS

Ban Quản Trị

Tiếc là tuần này em bận báo cáo thực tập rồi nên ko chuẩn bị kịp. Mà có tổ chức cũng phải thông báo trước với anh em trong hội trước 1 tuần để sắp xếp công việc nữa. Tháng 5 này mấy anh em bận việc nhiều quá nên em cũng ko lên lịch off định kỳ đc. Chắc phải tới giữa tháng 6 thì mới tổ chức off định kỳ rồi em sẽ bàn với anh em, có gì em thông báo cho Phúc (thedaiking) nhắn với các bác xem sao :D, đc ko ợ !!! Tạm thời là vậy.

Kì tới off ở Long Xuyên - AG đi mấy bác ơi ^^ E khoái ăn nhậu khu Bảo Giang...heheheheh

tolydieu

Ngoài nhà tài trợ Campuchia ra còn có vinagoh nữa kìa, đọc là vi na góp. >:)

Roland

Well-Known Member

Ôi !!! BG 2 thì gần nhà em mà hơi bé. Còn BG mà bác GEN nhắc thì ăn nhậu sướng phải biết, cách em khoảng gần chục cây :D. Mà về đây thì phải cây nhà lá vườn mới đúng bài cơ :D

Mà sao dạo này ít thấy bác dungdt quá nhỉ :)

meamthanh11

Active Member

sáng sớm nay di chợ may quá có rau đọt choại mai luộc cho mấy bác làm trạng Quỳnh 1 bữa.đang dọn dẹp ổ chuột,chuẩn bị lặt vặt mai đón vip rồi.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em xin đính chính lại chỗ đâu xe 1 chút. Khúc đường Phạm Ngũ Lão nó ko cho xe lạ đậu, xe có thể đậu ở đường Lê Lai sau lưng cv 23/9 hoặc đối diện Khách sạn 5 sao New World. xin anh em lưu ý, có gì đến alo mình.

Nhân dịp chuyến đi này mình xin tài trợ 1 USB 4GB Kingmax (có logo HDVN trong hội HDSG). Quà sẽ được tặng trong trò chơi đố vui có thưởng gồm 3 câu đố liên quan đến HDVN nhà ta, ai online thường xuyên và theo dõi sẽ đoán trúng :))

ngocthanh8106

hbinhlove2003 [/B đã viết:
[/COLOR][/SIZE]
Chuyến đi có mỗi Cọp là nữ, tặng luôn chứ thi chi em trai!!

tolydieu

Và tất nhiên, những tấm hình Bình múa cột, múa lửaa sẽ được lưu đầy trong USB này :D

longdnl

Well-Known Member

sáng sớm nay di chợ may quá có rau đọt choại mai luộc cho mấy bác làm trạng Quỳnh 1 bữa.đang dọn dẹp ổ chuột,chuẩn bị lặt vặt mai đón vip rồi.

Rau choai là một loại rau sạch có vị thơm, ngọt, nhơn nhớt có màu nâu pha lẫn xanh rất đẹp phải không chú Quốc?

Loại này dùng để nấu canh chua cá rô đồng, canh chua lươn với bông điên điển, nhúng lẩu, xào tép, nếu lai rai thì ăn sống (hoặc luộc) chấm nước mắm kho quẹt thì ôi thôi bá phát luôn.

Nhắc tới chịu hết nổi rồi, chắc chạy xuống liền quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:

meamthanh11

Active Member

Rau choai là một loại rau sạch có vị thơm, ngọt, nhơn nhớt có màu nâu pha lẫn xanh rất đẹp phải không chú Quốc?

Loại này dùng để nấu canh chua cá rô đồng, canh chua lươn với bông điên điển, nhúng lẩu, xào tép, nếu lai rai thì ăn sống (hoặc luộc) chấm nước mắm kho quẹt thì ôi thôi bá phát luôn.

Nhắc tới chịu hết nổi rồi, chắc chạy xuống liền quá :((
có cần e mua thêm mai gửi bí mật hối lộ bác ko\m/? rau choại mai e luộc với bông thiên lý trồng ở nhà và khổ qua non choẹt chấm với cá mặn chưng thịt ba rọi gừng xắt lát ăn cơm nàng thơm chợ đào nhé, ui mà nói trước lỡ món tệ mấy bác bỏ cuộc là e nuốt cả tuần chắc chết.@-)

longdnl

Well-Known Member

có cần e mua thêm mai gửi bí mật hối lộ bác ko\m/? rau choại mai e luộc với bông thiên lý trồng ở nhà và khổ qua non choẹt chấm với cá mặn chưng thịt ba rọi gừng xắt lát ăn cơm nàng thơm chợ đào nhé, ui mà nói trước lỡ món tệ mấy bác bỏ cuộc là e nuốt cả tuần chắc chết.@-)

Xuống tới nhà Chú được dùng món này đã thành Trạng rồi!

Chú có lòng tốt anh cảm ơn nhưng không dám nhận vì các bác khác mà biết chắc không cho lên xe, thì chỉ có nước vừa ôm rau vừa chạy bộ lên TP đó (đúng với cái tên thứ 2 của nó luôn "rau chạy")^:)^

itsaigon

Member

Loại này dùng để nấu canh chua cá rô đồng, canh chua lươn với bông điên điển, nhúng lẩu, xào tép, nếu lai rai thì ăn sống (hoặc luộc) chấm nước mắm kho quẹt thì ôi thôi....
... rau choại mai e luộc với bông thiên lý trồng ở nhà và khổ qua non choẹt chấm với cá mặn chưng thịt ba rọi gừng xắt lát ăn cơm nàng thơm chợ đào nhé...

..dạ thưa 2 Bác đừng nói nữa..:-S..giết người không gươm đao..nhưng đâm bao tử..

Bên trên