Offline HD Hà Nội 07/05/2011 (Ảnh & bình luận trang 25).

dangnhuquynh

Ðề: Offline HD Hà Nội 07/05/2011 (Ảnh & bình luận trang 25).

Mèng, đanh đá dữ =))
Hôm nào phải giải quyết mối cừu hận này, một cuộc chiến đẫm ... beer đang hiển hiện trước mắt >:)

anh tình nguyện ở giữa tung gạch vậy. Đánh nhau đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

dangnhuquynh

Mèng, đanh đá dữ =))
Hôm nào phải giải quyết mối cừu hận này, một cuộc chiến đẫm ... beer đang hiển hiện trước mắt >:)

Không tập trung bình chọn cho nico đi kìa. Để tụt hạng xuống thứ 2 rồi kìa

quytocxxx

Active Member

thì tớ bận chuyện vợ con, nhà cửa, chịu, tranh thủ đc lúc nào thì tranh thủ thôi.
Cùng hoàn cảnh nên thấu hiểu nỗi khổ! Vừa đi Nha trang về đòi đi off thế là vợ nó rên lên! b-(

Nhok

Không tập trung bình chọn cho nico đi kìa. Để tụt hạng xuống thứ 2 rồi kìa

Tuy là người nhà nhưng ý kiến cá nhân của em chọn tấm thứ 2 bác ạ , nó đẹp hơn , mang sự năng động hợp với HD hơn :))
Đừng dỗi em :))

khonggianhd

Tuy là người nhà nhưng ý kiến cá nhân của em chọn tấm thứ 2 bác ạ , nó đẹp hơn , mang sự năng động hợp với HD hơn :))

hố hố - quả này dễ mình lại dc 1000cR ;)) - mà ko biết cái cR để làm gì nhỉ có phải là $-) :D , hi vọng trời nắng thật to cho anh em vote cho tấm #2

hieuhadong

Lão Quềnh hôm off alo cho thì hò hét kêu a đến thế rồi lặn mất tăm :-w

quytocxxx

Active Member

Hồi off ở Hải Dương thấy hò hét đúng là vô đối!

tusontay

Huyền Thoại

Dù sao A vẫn Vote cho tấm 3. gà nhà vẫn hơn gà rừng chứ!=))=))=))=))=))
e có hư hỏng đâu, bác cứ nói quá :))
Bác Hunggz đổi avar đi. E ko mún trùng bác =))=))=))=))=))=))=))=))=))

dangnhuquynh

Các bác phải xem thế nào chứ. Có 5 bức ảnh vào chung kết. Mà mỗi một tấm là đại diện Miền Bắc và lại là mẫu nhà. Mà các bác không nhiệt tình vote thì chắc tụt hạng dài dài quá. Các bác cố gắng ủng hộ anh em nghệ nhưng không sỹ để còn có tâm hồn sáng tác chứ. heeeeeeeeeeee

tusontay

Huyền Thoại

Các bác phải xem thế nào chứ. Có 5 bức ảnh vào chung kết. Mà mỗi một tấm là đại diện Miền Bắc và lại là mẫu nhà. Mà các bác không nhiệt tình vote thì chắc tụt hạng dài dài quá. Các bác cố gắng ủng hộ anh em nghệ nhưng không sỹ để còn có tâm hồn sáng tác chứ. heeeeeeeeeeee
E cũng có ý như lão Quỳnh!E mà vote đc nhiều, e xẽ Vote cho miền bắc nhà mình mỗi ngày vài chục nhát!

HDCP

Super Moderators

Em lại vote cho cái tấm có áo vén lên cao hở rốn mất rồi :D

ThuyLinh_asari

Cho em hỏi anh nào đại diện miền Bắc thế để em vào em vote với ...

Bên trên