Offline họp mặt HD Thanh Hoá

congiola

Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Nghe phong phanh thiên hạ đồn rằng: Tuần sau VNPT Thanh Hóa sẽ tham gia Triển lãm VIETNAMCOM2009 tại Triển lãm Giảng Võ với gian hàng rất hoành tráng. Triển lãm sẽ kéo dài 5 ngày thì phải, các bác HDThanhHoa là người của VNPT Thanh Hóa sẽ ra HN trong thời gian đó. Vậy thì ... HDThanhHoa off ở HN đêêê... các Huynh ơi!!!

o0oheocojo0o

Nghe phong phanh thiên hạ đồn rằng: Tuần sau VNPT Thanh Hóa sẽ tham gia Triển lãm VIETNAMCOM2009 tại Triển lãm Giảng Võ với gian hàng rất hoành tráng. Triển lãm sẽ kéo dài 5 ngày thì phải, các bác HDThanhHoa là người của VNPT Thanh Hóa sẽ ra HN trong thời gian đó. Vậy thì ... HDThanhHoa off ở HN đêêê... các Huynh ơi!!!

Voted, bác Duy_nokia và congiola ra "bảo kê" cho em ná

jerrymouse

Active Member

Em tưởng bác mang mấy cái kính ra xem film 3D mới máu chứ.

Hi Hi... sắp tới nếu có nơi cung cấp ở Hanoi A sẽ đột phá lĩnh vực này. A có việc mà phong trào xuống quá, ko off được thì cũng nên có bài viết chứ.

BQT nên có biện pháp thúc đẩy phong trào đừng để lắng xuống quá. Nên chuẩn bị chấm chọn Slogan + Giải thưởng và có kế hoạch đón năm mới 2010 đi chứ.

vutrunghoa

Active Member

Bác thấy dạo này chỉ có mình em vẫn đơn thương độc mã trên 4rum này thôi ah. Các bác khác lặn hết roài

cuonglasuco

Member

UH! Bận quá đi! Ít thời gian online quá! Mọi người lâu nay có cafe bình thường không?

vutrunghoa

Active Member

Vâng, thỉnh thoảng cũng có off cafe nhưng dạo này bận hết cả roài, cũng chả ai online với offline gì được cả, bùn quá

lethanh1207

Tình hình là phong trào có vẻ đi xuống. Ban quản trị hãy khuấy động lên đi :D.

CN này nhé 6/12/2009. Off để lên lịch cho Noel và tất niên chứ nhỉ.

Đề nghị mọi người cho ý kiến về việc tổ chức tất niên và Noel. Nếu mọi người đồng ý thì xin ý kiến về kế hoạch tổ chức. Lâu ko làm chương trình gì cả! Phong trào xuống. BQT thì có đến 2/3 ko biết đi đâu mà chả thấy ở Box này nữa.

congiola

1 Vote cho ý kiến Tất niên. 24/12 cũng okie. Các bác có plan cụ tỷ thì alo cho Gió với. Dạo này mệt quá, mún xả stress wá! :D

vutrunghoa

Active Member

Đề nghị mọi người cho ý kiến về việc tổ chức tất niên và Noel. Nếu mọi người đồng ý thì xin ý kiến về kế hoạch tổ chức. Lâu ko làm chương trình gì cả! Phong trào xuống. BQT thì có đến 2/3 ko biết đi đâu mà chả thấy ở Box này nữa.

Còn 1/3 vẫn lượn lờ trong box đây bác nè. Nhất trí với ý kiến của bác. BQT sẽ trà đá trù bị kế hoạch tổ chức. Hy vọng lần này sẽ có nhiều mem off hơn. :D

Bên trên