Offline họp mặt HD Thanh Hoá

vutrunghoa

Active Member
Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Hôm nay ở nhà có một mình buồn quá.Không ai rủ đi chơi cả.Chiều chờ em gọi mà không thấy!!!

Chiều nay gần 6h mới được về. Muộn quá sợ bác té về với nhóc ở nhà roài. Thôi để chủ nhật off cafe đi bác. Bác nào có điều kiện thì đến off luôn cho vui. BLL lúc nào cũng sẵn sàng rồi. :D:D:D

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Tối mai em với Vinh vào nhà anh chơi nhé.Cafe.trà có cả

Chỉnh sửa lần cuối:

jerrymouse

Active Member

Đã có đồng phục, HDSG đón tiếp hết sức chu đáo, một ấn tượng đẹp trong cộng đồng HDVN. Ghé vào nhà mình do trời mưa, ngày nghỉ có lẽ đang còn lăn ra ngủ. Chiều mai sẽ về đến nhà! Chuẩn bị cho lần offline 4/10 đi anh em!

vutrunghoa

Active Member

Đã có đồng phục, HDSG đón tiếp hết sức chu đáo, một ấn tượng đẹp trong cộng đồng HDVN. Ghé vào nhà mình do trời mưa, ngày nghỉ có lẽ đang còn lăn ra ngủ. Chiều mai sẽ về đến nhà! Chuẩn bị cho lần offline 4/10 đi anh em!
Welcome bác đã trở về với anh em. Hì hì, lần off này chắc hoành tráng lắm đây.

36l11438

Member

Ban liên lạc đi làm tí chè đá, coffe nhỉ?

BLL ơi, lập kế hoạch cho 4/10 đi. Chương trình thế nào? dự kiến ra sao nhé? địa điểm off? để còn thông báo sớm cho a e biết sớm.

vutrunghoa

Active Member

BLL vừa mới đi cafe lúc sáng, chiều lại trà đá off sẽ bàn cụ thể hơn. Sẽ có thông báo tới tất cả anh em vào ngày mai. OKie :D đang còn mải down với xem film hot cái đã.

ặc ặc. BLL off triền miên như thể ở cơ quan ấy. Chúc sớm lên đc kế hoạch hay.

HDGialong

Active Member

Hơi lâu, nhưng em xin thông báo buổi off ngày 29 tháng 10. Em xin kính mời các bác trong hội HD Thanh Hoá họp mặt chi bộ Thanh Hoá, tổng kết 1 tháng khi có một ngôi nhà để giao lưu trên diễn đàn HDvietnam. Thời gian và địa điểm các bác chọn hộ em.

Thông báo mời họp: Tình hình là bác Jerrymouse đã lấy áo về cho a e ta rồi. Thông báo mời BLL chiều mai đến nhận áo và trao đổi về việc in thêm logo LSTV nhé. A e ai rãnh qua gặp mặt luôn.
P/S: áo lần này mát và chất hơn của Duynokia đấy.

vutrunghoa

Active Member

Thông báo mời họp: Tình hình là bác Jerrymouse đã lấy áo về cho a e ta rồi. Thông báo mời BLL chiều mai đến nhận áo và trao đổi về việc in thêm logo LSTV nhé. A e ai rãnh qua gặp mặt luôn.
P/S: áo lần này mát và chất hơn của Duynokia đấy.

Chiều nay BLL off bia bọt tưng bừng tiễn đưa cái main của Vinh về nơi an nghỉ cuối cùng. Dự kiến chiều mai BLL off tại nhà bác Duy ăn mừng sự kiện hội HD TH đã có áo đồng phục. Ngày kia chắc lại trà đá... Chiều mai BLL sẽ có mặt trao đổi về việc in thêm logo LSTV. T/M BLL HD TH

jerrymouse

Active Member

LƯU Ý​

Theo khuyến nghị của bro Generals: Áo giặt trong 4 lần đầu tiên không được dùng xà bông, không giặt chung với các áo khác... vì sẽ phai mầu sơn ra các áo khác và nhòe gây ảnh hưởng đến độ nét của logo HDvietnam trên áo. Lẽ đó theo mình đừng để quá bẩn mới thay hoặc chưa mặc vội hãy làm 4 lần (Giặt - phơi khô)... là ổn. Chỉ sướng ai có bạn đời đảm đang và ủng hộ HDvietnam đảm trách giúp việc này, các Bro có thuyết phục "Người ấy" được không?

PM: Bro LSTV sau khi in logo LamsonTV nhờ mấy cô gái khéo tay là phẳng để lần off tới mặc toàn bộ, chụp hình ra mắt nhé. Mầu áo của HDthanhhoa là Ver mới nhất mà HDvietnam giao cho HDthanhhoa công bố chính thức trên 4r HDvietnam. Trách nhiệm....trách nhiệm.... hãy làm cho tốt nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

vậY MAI Mấy GIờ THế CáC BáC ? Để EM Còn CHUẩn Bị ?
p/S: kO HIểu Tại SAO Bộ Gõ Nó Cứ LoạN LêN THế Này, CHắC NHIễm ViRUS 9X :(

honemduoimua

Em là sinh viên......^^!.Các bác off rồi về show ảnh em xem với nhé.

vutrunghoa

Active Member

ảnh chỉ PM riêng cho mem HD TH thôi bạn ah. Chắc không show lên 4rum đâu

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Đã có thông tin chính thức về lần offline này.Anh em coi lại bài 1 nhé.
Anh em đăng kí theo mãu này
nickname:..............
Tên........................
Mobile....................

Thân mời toàn thể anh em HD Thanh Hoá
@ bác Thuỳ.lần này anh em tính làm cái băng rôn.bác cho ý kiến về nội dung nhé.Thanks

vutrunghoa

Active Member

hiện tại mình đang giữ một cái ngày mai mang đi thêu logo LSTV.Cảm nhận ban đầu là mỏng hơn đợt áo màu đỏ không biết mặc có mát hay không vì chưa được mặc.
Bác đang giữ một cái demo đó, mặc thử rồi phóng ra đường vài vòng xem có mát hay không là biết liền :D:D:D

Reg ngay đây:
nickname: vutrunghoa
Name: Hoà
Mobile: 0982.753171

Bên trên