OFFLINE Mùng 2 tháng 9.

Phù Du

Active Member
Ðề: OFFLINE Mùng 2 tháng 9.

Ôi trời, thua cái bác này, bạn dinhtranthuhuong la nữ mà, mà dẫn theo bạn Gái thì đúng luôn roài, kakaka
Sẽ nhớ mãi bài "miền cát trắng" của anh Phù Du. haha

Ka ka ... >:)

Tối qua về tới nhà còn chúc mừng sinh nhật thằng em nữa chứ @-)
Say bí tỉ luôn. Sáng nay mưa từ Đà Lạt xuống tới Đức Trọng, chạy xe đúng oải :-S

anbinhdo

Well-Known Member

Ôi trời, thua cái bác này, bạn dinhtranthuhuong la nữ mà, mà dẫn theo bạn Gái thì đúng luôn roài, kakaka
Sẽ nhớ mãi bài "miền cát trắng" của anh Phù Du. haha

Há ha thì em đã nói Bác ấy là Nữ mà....nghe Bác ấy dẫn theo một người bạn thì em đang khuyết khích dẫn Bạn Nữ đi hay hơn, chứ Bác ấy mà dẫn Người Yêu đi thì các Bác có mà đứng ngó àh 8-} 8-} 8-}

hihi có ai muốn làm quen với bạn gái của dinhtranthuhuong hok nè

Có em đây, êm đăng ký cả hai, Bác và Bạn của Bác :)>-

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Há ha thì em đã nói Bác ấy là Nữ mà....nghe Bác ấy dẫn theo một người bạn thì em đang khuyết khích dẫn Bạn Nữ đi hay hơn, chứ Bác ấy mà dẫn Người Yêu đi thì các Bác có mà đứng ngó àh 8-} 8-} 8-}

Có em đây, êm đăng ký cả hai, Bác và Bạn của Bác :)>-

Tình hình là Bác BÌNH rất chi là tình hình, không biết Bác còn đủ sức để leo tới núi cao và xa không biết...@-) :-S
Báo cáo với Bác Bình là địa hình Dalat chúng em toàn đồi núi trùng trùng, điệp điệp và e sợ sẽ làm nản lòng trai đồng bằng đó Bác à!

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình là Bác BÌNH rất chi là tình hình, không biết Bác còn đủ sức để leo tới núi cao và xa không biết...@-) :-S
Báo cáo với Bác Bình là địa hình Dalat chúng em toàn đồi núi trùng trùng, điệp điệp và e sợ sẽ làm nản lòng trai đồng bằng đó Bác à!

Yêu nhau mấy núi cũng leo, mấy sông cũng lội mấy đèo anh cũng qua mà....Mà đèo cao thì mặc đèo cao , nếu đèo cao quá thì ta đi vòng.....;;) ;;);;)

Bên trên