Offline trải nghiệm Galaxy Tab S – chiếc tablet chủ lực của Samsung

keobonggonz

Ðề: Offline trải nghiệm Galaxy Tab S – chiếc tablet chủ lực của Samsung

nói chứ tối này ai đá với ai nhỉ. em quất 1 phát dc ăn cả ngả về không chứ ghiền em này quá rồi đợi đủ tiền chắc chết mất.

pekeomut

ram với chíp thì em là con gái nên không rành lắm nhưng về cái khoản mỏng chỉ 6,6mm với lại camera 8.0 có flash thì quá phê rồi. em yêu con Tab S này mất rồi

thanhphongdat

Mình vừa đi offline hôm qua về. các bô lão trong giới công nghệ đều tập trung đầy đủ. nhất là canh cuhiep review rất là có sức ảnh hưởng: màn hình đẹp. hiển thị đẹp, thiết kế đẹp... cái gì cũng đẹp cả làm mình muốn có em ấy quá trời :D
GATO với bác vãi. hình như hom nay cũng có buổi off mà em đăng ký trễ quá chẳng dc đi. ghiền em tab S này quá mà chưa có cơ hội trải nghiệm. hix hix

bestofme

đi công tác xa chỉ cần em này và 1 cái keyboard bluetooth là quá đủ :D bye bye e laptop cồng kềnh

blvbanhat

thiết bị di động phải mỏng, nhẹ, tiện dụng thì mới là thiết bị di động, tab S quá thừa yêu cầu nên....yêu luôn rầu, đầu tháng lãnh lương cố hốt

pentakill

có anh nào trải nghiệm từ A đến Z chưa.. nhìn thích quá cơ.. chắc tháng sau mua em SS Tab S này quá <3

ngocmaivt

Viền kim loại, vỏ bằng Polycacbonat, màn hình Super Amoled, tất cả các điều tuyệt vời đều đc đem lên Galaxy Tab S.

kendycongly

Sau khi đã trải nghiệm sức mạnh của tab S 10.5 xong mình nhận xét rằng máy chạy ram 3G với chip 8 nhân là bộ đôi hoàn hảo. Giúp máy chạy nhanh, chạy mượt mà không bị chậm khi chạy nhiều ứng dụng

dungholo

Cảm nhận qua mắt dùng đồ của mình thì máy chắc chắn, ko ọp ẹp, màn đẹp, độ trễ thấp, nói chung quá tuyệt vời trong tầm giá, 400$ ko có con nào làm được cả

training

Well-Known Member

đẹp mỏng, giá ngon hơn Ipad air, còn chần chờ gì nữa nhỉ :D

Bên trên