Offline trải nghiệm Galaxy Tab S – chiếc tablet chủ lực của Samsung

memunhn

Ðề: Offline trải nghiệm Galaxy Tab S – chiếc tablet chủ lực của Samsung

Hóng phát xem sao

duykhoakt2013

Có tiên sẽ mua 1 cái chơi

vuabanhmingot

đại cmn gia =]] mua tặng e 1 cái với :v. nhìn cấu hình của em này mà chết mê. để dành tiền ăn sáng không biết bao giờ mới đủ :((

cứ từ từ, khi nào có hàng ra cầm chọt chẹt tẹt, mấy e nhân viên nhìn thì mặc nó, khổ thế cơ đấy, Samsung làm cho ko biết bao nhiêu người thèm :-"

chilaemgiaudi

cứ từ từ, khi nào có hàng ra cầm chọt chẹt tẹt, mấy e nhân viên nhìn thì mặc nó, khổ thế cơ đấy, Samsung làm cho ko biết bao nhiêu người thèm :-"

lúc nào ở TGDD bán chạy ra nghịch chán rồi về, chắc không bị bọn nhân viên chửi đâu nhỉ :v. theo mình thấy em này ngon hơn Ipab nhiều.

warion

offline hoành tráng quá tiếc là hôm đó không được đi. đọc cấu hình thấy mê quá giờ muốn trãi nghiệm phải chờ em ấy được bán ở thị trường VN. ko biết bao giờ em này về Vn nhỉ.

pe_ling

Mình hơi bị ấn tượng với khả năng thay đổi hình ảnh và cảm biến ánh sáng. Như vậy thì tha hồ mà đọc sách ngoài trời nắng mà vẫn nhìn rõ được màn hình. Hiện tại thì hình như chưa có con máy nào có thể nhìn rõ ngoài nắng nhỉ.

không những thế góc nhìn của em này rtấ rộng gần 180 độ bạn có xoay ngang đọc nghiêng cỡ nào hình ảnh vẫn rỏ nét như thường :D

siriusitc

Thật lòng mà nói dòng tab s này vượt trội nhất so với các dòng trước rồi, kết nhất cái màn hình super amoled của ẽm này quá. Màn hình này coi phim chơi game sướng mắt, mát tay luôn

tranvanrua

Con Galaxy Tab S này tích hợp chế độ siêu tiết kiệm pin Ultra-Power Saving Mode để duy trì thời gian hoạt động của thiết bị thêm vài giờ dù chỉ còn vài phần trăm pin. thế này thì các bác khỏi la ó là mau hết pin nhé..

luanhochanh

Mình cũng muốn được đi off mà ko có dc đi thật là tiếc .. cơ mà các bác nói công nghệ pin mới + thêm tối ưu hệ thống giúp thời lượng pin tăng rõ rệt thì thật sự em nó quá đỉnh

vimotnguoia11

đẹp tuyệt vời!!! phải tiết kiệm tiền rước ngay một em này về thôi! quả màn hình super amoled lần này thật sự là một cú shock.. anh em nào mua được thì cho anh em biết cái địa chỉ nhé.. hóng thôi

thanhphatvh

Mình thích cái thiết kế chấm tròn mặt sau Galaxy Tab S 10.5 ghê,mạng lại cảm giác chắc tay cho người sử dụng không bị trơn tuột.

lúc nào ở TGDD bán chạy ra nghịch chán rồi về, chắc không bị bọn nhân viên chửi đâu nhỉ :v. theo mình thấy em này ngon hơn Ipab nhiều.

nghịch rồi về à ? Mình là mình mua ngay và luôn tại tiệm rồi về luôn, chứ nghịch mà không mua thì nghịch làm gì :))

superBlackHOLE

Tuyệt quá đi. còn offline không các bạn ơi. Mình muốn đi offline để trải nghiệm màn hình của em nó quá đi à. Ai có suất cho mình đi với

Mỏng thế nhỉ? được đấy!

anhtenkhanh90

Ồ ngon. keke. độ này làm ván worldcup lấy em nó về thôi :)) Có rồi tha hồ vi vu từ giã worldcup luôn cũng được nữa, máy ngon thế cơ mà :))

Được ăn cả ngã về zero đó nha :))

Cứ từ từ bác à, em ấy còn chưa ra tiệm mà... tới lúc em ấy ra tiệm tha hồ mà xúc :))

đang đợi em nó ra shop là đặt hàng ngay, sẽ là 1 trong những người đầu tiên sờ ẻm nó, cấu hình mạnh, màn 2k trên em tab S này tuyệt vời

cute9xdixesh

đẹp tuyệt vời!!! phải tiết kiệm tiền rước ngay một em này về thôi! quả màn hình super amoled lần này thật sự là một cú shock.. anh em nào mua được thì cho anh em biết cái địa chỉ nhé.. hóng thôi

vài hôm nữa bán chính thức rồi, mình thì đợi xách tay, em tab S này quá ngon cái cấu hình và màn 2k super amoled, chất khỏi bàn

thitga

Mua em tab S này về cho bố mẹ lướt web, chê điện thoại bé khó đọc :3
Chip cũng khỏe, màn đẹp cho đỡ hại mắt

bluestack

Member

đang them em này, cuối tháng lãnh lương vớt liền
màn đẹp, cấu hình khủng
thêm bộ office đi kèm quá hợp với dân văn phòng như mình

Bên trên