OFFLINE xem phim SKYLINE và HARRY POTTER tối 27/11 tại GALAXY ND

july

Ðề: OFFLINE xem phim SKYLINE và HARRY POTTER tối 27/11 tại GALAXY ND

hết vé rùi. hic
Vậy đi coi ở Galaxy Tân Bình thui

Pharma

Sáng nay mình đã gặp anh Poly lấy vé trực tiếp, 2 vé cuối mình 1 vé, hiện anh Poly còn giữ 1 vé của Hermione, nhắn bạn tối nay tới sớm lấy vé.

Giá vé chính thức của GALAXY Nguyễn Du cho suất đó là 75.000 1 vé nên giá vé 40k mà HDvietnam hỗ trợ các bạn là quá tuyệt (và cũng vì thế mà cháy vé, nhiều nick mới nhưng đặt quá nhiều vé). Mong các bạn hãy thông cảm cho anh Poly vì số lượng vé là do BQT 4rum giao cho, anh Poly chỉ làm công không nhưng rất nhiệt tình giúp đỡ các bạn.

Mình cũng ý kiến với Poly rồi, lần sau chắc sẽ tốt hơn, hạn chế số lượng vé mà 1 thành viên có thể mua (để anh em đi off giao lưu với nhau chứ không phải để đi với gia đình), ưu tiên cho thành viên tham gia diễn đàn lâu, tránh người ngoài nick ảo.

Lần tới sẽ off xem SKYLINE, đây cũng là 1 phim hay, hoành tráng giống Ngày Độc Lập (theo lời anh Poly), mong mọi người tham gia đông vui.

hermione21

Do bận bịu quá nên không ghé anh Poly lấy vé được,anh Poly thông cảm nhé.Tối nay e tới sớm để nhận vé.

Thank anh Polly nhiều.

vhunter

Sáng nay mình đã gặp anh Poly lấy vé trực tiếp, 2 vé cuối mình 1 vé, hiện anh Poly còn giữ 1 vé của Hermione, nhắn bạn tối nay tới sớm lấy vé.

Giá vé chính thức của GALAXY Nguyễn Du cho suất đó là 75.000 1 vé nên giá vé 40k mà HDvietnam hỗ trợ các bạn là quá tuyệt (và cũng vì thế mà cháy vé, nhiều nick mới nhưng đặt quá nhiều vé). Mong các bạn hãy thông cảm cho anh Poly vì số lượng vé là do BQT 4rum giao cho, anh Poly chỉ làm công không nhưng rất nhiệt tình giúp đỡ các bạn.

Mình cũng ý kiến với Poly rồi, lần sau chắc sẽ tốt hơn, hạn chế số lượng vé mà 1 thành viên có thể mua (để anh em đi off giao lưu với nhau chứ không phải để đi với gia đình), ưu tiên cho thành viên tham gia diễn đàn lâu, tránh người ngoài nick ảo.

Lần tới sẽ off xem SKYLINE, đây cũng là 1 phim hay, hoành tráng giống Ngày Độc Lập (theo lời anh Poly), mong mọi người tham gia đông vui.

Uh phải nói là mình rất thích tay Poly này rất nhiệt tình với anh em.cảm động ghê >:D<

@Parma : Huhu Parma nói vậy là là nói tui rồi huhuh.Tui đăng ký 2 vé 2 vợ chồng định đi coi hok lẻ đăng ký 1 vé .Gia đình tui chỉ có 2 vợ chồng hok dắt theo sao đc huhuhu.Hok dắt theo mắc công bị nghi đi tò te nữa chít mất.Có gia đình bất lợi quá hen PHARMA

Pharma

Uh phải nói là mình rất thích tay Poly này rất nhiệt tình với anh em.cảm động ghê >:D<

@Parma : Huhu Parma nói vậy là là nói tui rồi huhuh.Tui đăng ký 2 vé 2 vợ chồng định đi coi hok lẻ đăng ký 1 vé .Gia đình tui chỉ có 2 vợ chồng hok dắt theo sao đc huhuhu.Hok dắt theo mắc công bị nghi đi tò te nữa chít mất.Có gia đình bất lợi quá hen PHARMA

Hi 2 người là quá tốt mà, mình muốn nói mấy bạn mua từ 4 vé trở lên lận đó. Với lại không phải là không cho mua nhiều mà ưu tiên cho thành viên tham gia lâu (như bạn đó :p), người mua ít trước (dưới 4), còn dư mới cho những người mua nhiều sau và người ngoài là chót (cái này phải cực kỳ hạn chế vì giá vé được HDVietnam hỗ trợ quá tốt nên họ gom hết của anh em)

Cá nhân tui nhận thấy nếu đi xem phim bạn có từ 4 người quen (gia đình hoặc bạn bè) trở lên đi chung là quá tốt rồi có thể tổ chức đi riêng mà vẫn vui đâu cần phải off thêm với người khác nữa. Bạn thử nghĩ coi nếu ai cũng trên 4 vé thì 10 thành viên HDVietnam thôi đã chiếm hơn 40 vé, giống như là buổi khuyến mãi giảm giá xem phim cho thành viên HD (và người quen) hơn là buổi gặp mặt giao lưu. Do đó phải hạn chế số người đi kèm để tăng số lượng thành viên được off. Đây là ý kiến cá nhân mình thôi, nghĩ sao nói vậy, không công kích riêng cá nhân nào, quyền quyết định là ở mấy MOD.

to vhunter: có gia đình sướng quá còn gì, hay muốn chơi trò "alone in the... cinema" mãi như tui X_X

5h rồi mà trời đen thui và mưa nhỏ nữa, lạy trời 19h đừng đổ mưa to O:)

cannabis9x

Hi 2 người là quá tốt mà, mình muốn nói mấy bạn mua từ 4 vé trở lên lận đó. Với lại không phải là không cho mua nhiều mà ưu tiên cho thành viên tham gia lâu (như bạn đó :p), người mua ít trước (dưới 4), còn dư mới cho những người mua nhiều sau và người ngoài là chót (cái này phải cực kỳ hạn chế vì giá vé được HDVietnam hỗ trợ quá tốt nên họ gom hết của anh em)

Cá nhân tui nhận thấy nếu đi xem phim bạn có từ 4 người quen (gia đình hoặc bạn bè) trở lên đi chung là quá tốt rồi có thể tổ chức đi riêng mà vẫn vui đâu cần phải off thêm với người khác nữa. Bạn thử nghĩ coi nếu ai cũng trên 4 vé thì 10 thành viên HDVietnam thôi đã chiếm hơn 40 vé, giống như là buổi khuyến mãi giảm giá xem phim cho thành viên HD (và người quen) hơn là buổi gặp mặt giao lưu. Do đó phải hạn chế số người đi kèm để tăng số lượng thành viên được off. Đây là ý kiến cá nhân mình thôi, nghĩ sao nói vậy, không công kích riêng cá nhân nào, quyền quyết định là ở mấy MOD.

to vhunter: có gia đình sướng quá còn gì, hay muốn chơi trò "alone in the... cinema" mãi như tui X_X

5h rồi mà trời đen thui và mưa nhỏ nữa, lạy trời 19h đừng đổ mưa to O:)

nặng lời quá bác ! Harry hot nên mới có tình trạng này mấy đợt trước đâu có vậy !

vhunter

nặng lời quá bác ! Harry hot nên mới có tình trạng này mấy đợt trước đâu có vậy !

Bác Cana hiểu sai ý của bác Pharma rồi.Ý bác Pharma là muốn anh em diễn đàn offline với nhau là chủ yếu.Chứ hok có gì đâu bác ạ hehehe vui vẻ gặp nhau là chính mà

Pharma

Hi, tới bữa nay mới rảnh post tình hình ngày off.
Bữa đó trời mát không mưa (vì mới mưa xong), tới nơi không gặp và nhận ra ai cả trừ anh Poly (mặc áo đỏ HDvietnam). Chụp với Poly tấm hình, nhìn ngang nhìn dọc thấy có 1 nhóm cực đông mặc đồng phục toàn màu đen ghi HDVN. Quái áo HDvietnam màu đỏ mà ? Nhìn kỹ lại à thì ra là HPVN chứ không phải HDVN. Nhóm fan hary này cực đông, cực vui nhộn, quy mô, bài bản đúng là 1 hội mạnh off. Hỏi Poly nhóm mình đâu -> đi lẻ tẻ hết. Chán vô rạp 1 mình gặp Hermione21 ngồi kế bên, thôi kệ 2 đứa cũng được :D

Về phim, phần 1 này bám sát nội dung trong truyện, kết thúc ở lúc chúa tể bóng tối đào mộ ông hiệu trưởng để ăn cắp cây Elder Wand. Phần này nhiều nội dung nên hơi bị dài thiếu đánh nhau, giống như làm nhiệm vụ mở đường cho phần 2 (phần 2 bảo đảm gây cấn, ai đọc rồi thì cũng hiểu ha). Ai mà không đọc truyện khuyên ko nên xem vì sẽ không hiểu gì và thấy chán. Kỹ xảo tiến bộ hơn, bộ 3 nhân vật nhìn già hơn, trưởng thành hơn (+ điểm), chỉ bị giới hạn ở nội dung (đành chịu vậy thôi vì truyện vậy mà). Suốt phần 1 mới phá hủy được 1 trường sinh linh giá và giới thiệu về 3 món bảo bối tử thần là trọng tâm nội dung.
Hứa hẹn phần 2 nhiều cái hấp dẫn: 4 cái trường sinh còn lại, cái chết và lòng trung thành của "Hoàng Tử Lai", Hary gặp lại gia đình (bằng cách gọi hồn nhưng ko phải lên đồng :))), Hary chết và hồi sinh, trận đấu cuối ở trường với chúa tể, con rắn bị chặt đầu,... ôi quá nhiều chi tiết hay.

Xem xong tui với Hermione21 ra ngoài đợi xem anh em có gặp mặt nhau off cà phê cà pháo gì ko nhưng không gặp ai hết, nản về luôn.

to vhunter: cám ơn bạn đã hiểu đúng ý mình. Bữa đó đi nhìn nhóm fan hary mà buồn cho nhóm hd mình.
to all: từ bữa giờ rồi ko ai reply nhận xét gì sao.
to Poly: có mỗi ông chụp hình nên hình để ông post chứ đâu ai có gì mà post :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Rồi chừng nào đi coi SKYLINE? Coi bản R5 (có lẽ chưa được R5 nữa) chỉ tổ đau con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái.

Nhưng sao tư dưng khúc cuối hết phim lãng xẹt vậy ta? Tự dưng con quái thú ăn cái bào thai, xuống đánh mấy con người máy bảo vệ mẹ nó, chuẩn bị bem thêm mấy con quái là hết phim. Có ai coi rồi xin chỉ bảo

cannabis9x

chờ nania hay em hiền như maso anh em đi chung cho đông vui xả giao giao lưu hội họp chuyện trò ăn nhậu la cà gì đó !

ong3ba

Member

Rồi chừng nào đi coi SKYLINE? Coi bản R5 (có lẽ chưa được R5 nữa) chỉ tổ đau con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái.

Nhưng sao tư dưng khúc cuối hết phim lãng xẹt vậy ta? Tự dưng con quái thú ăn cái bào thai, xuống đánh mấy con người máy bảo vệ mẹ nó, chuẩn bị bem thêm mấy con quái là hết phim. Có ai coi rồi xin chỉ bảo
Con quái thú đó chính là thằng nhân vật chính đó.
Người ngoài hành tinh bắt cả rổ người trái đất chỉ xài mỗi bộ não thôi. Dùng để cấy vô mấy con quái thú.
Nhưng chắc do thằng diễn viên chính bị nhiễm "ánh sáng chết người" hơi bị nhiều rồi nên khi bị cấy vô con quái thú kia thì ko "đồng bộ hóa" đc.
Tóm lại là toàn bộ từ đầu đến cuối phim thấy nhảm nhảm xàm xàm. Kĩ xảo cũng ko đc tốt nên đừng hi vọng gì hơn.

vhunter

Éc tui chưa coi mà nói vậy hok đc đâu nha .Tui chờ ngầm bữa giờ để Poly đăng ký xem Skyline.Để thưởng thức để tui đi coi cảm nhận có giống bác Ông 3 hok nhe

poly

Banned

Thông báo gởi các bạn đã chuyển tiền mà ko có vé HP
dt 01636592286 để gặp poly nhận lại tiền hoặc nhận vé xem phim Skyline tại Thăng Long với giá chỉ 20.000.

Bên trên