ổn áp cho dòng resaiver

tuyetchi

em nhờ máy bác tư vấn giùm em là, khi dùng cÁc resaiver mình có cần dùng thêm ổn áp không ah? nếu cần dùng thì nó sẽ tốt như thế nào ah? cảm ơn các bác nhiều

onggia

Well-Known Member
Ðề: ổn áp cho dòng resaiver

em nhờ máy bác tư vấn giùm em là, khi dùng cÁc resaiver mình có cần dùng thêm ổn áp không ah? nếu cần dùng thì nó sẽ tốt như thế nào ah? cảm ơn các bác nhiều

Resaiver là cái gì bạn ơi??Theo các chuyên gia thì ko nên dùng ổn áp nếu có dùng thì phải dùng loại biến áp cách ly hoặc ổn áp cách ly.

lehoang40

Resaiver là cái gì bạn ơi??Theo các chuyên gia thì ko nên dùng ổn áp nếu có dùng thì phải dùng loại biến áp cách ly hoặc ổn áp cách ly.

Dùng ổn áp hay biến áp cách ly vi sợ điện giật khi hát Karaoke bác ơi, nếu xài micro không dây thì không cần.

onggia

Well-Known Member

Dùng ổn áp hay biến áp cách ly vi sợ điện giật khi hát Karaoke bác ơi, nếu xài micro không dây thì không cần.

Điện qua biến áp cách ly nó chuẩn hình SIN luôn,ko sợ nhiễu :)) Mỗi tội mấy em này đắt kinh.

tuyetchi

em xin cảm ơn bác và xin đính chính receiver amfly ah. em nghĩ nếu có điều kiện thì ta nên dùng ổn áp cho ổn định và sẽ tốt ( mấy gerle trong amfly sẽ ổn định )

Bên trên