Ông Cao Văn Liết, Tổng Giám đốc K+:K+ sẽ không thay đổi

vmc102

Member
Ðề: Ông Cao Văn Liết, Tổng Giám đốc K+:K+ sẽ không thay đổi

Quanh đi quẩn lại chỉ thấy hai ông hung_vu242000 và ông thaiha248 vào hô hào

Nói thật với bạn Milan là mặc dù yêu AC nhưng tôi không có cảm tình với con người như bạn. Tôi không làm VTC, VASC hoặc VNPT, tôi có tiền sắm cả bộ HD, mua đĩa nhạc có bản quyền nhưng tôi tôn trọng mọi người dứt khoát không mua K+ vì tôi không phải là một con gà hoặc là một thằng tay sai.

Trong suy nghĩ của bạn tôi cũng biết là bạn biết mọi người có yêu K+ hay không nhưng vì những lý do khác nhau mà bạn bảo vệ K+, thì cũng không nên chụp mũ mọi người, đừng suy diễn ai cũng có động cơ như bạn.

hung_vu242000

Phải hô hào mới nhiều người ký chứ :)) Mà em thấy nhiều người post chứ đâu phải mỗi mình em :-"

Chẳng qua là bác thấy em tẩy chay Kut nên bác không thích thôi, đúng không ?

Nhưng em xin thề với bác nhá, em sẽ hô hào tẩy chay Kut đến cùng, tẩy chay cho đến khi nào nó thay đổi chính sách thì thôi. Lúc đó người có lợi nhiều nhất có khi lại là bác đấy!

Phải hô hào mới nhiều người ký chứ :)) Mà em thấy nhiều người post chứ đâu phải mỗi mình em :-"

Chẳng qua là bác thấy em tẩy chay Kut nên bác không thích thôi, đúng không ?

Nhưng em xin thề với bác nhá, em sẽ hô hào tẩy chay Kut đến cùng, tẩy chay cho đến khi nào nó thay đổi chính sách thì thôi. Lúc đó người có lợi nhiều nhất có khi lại là bác đấy!

Hêh ký rồi, cũng hy vọng bác nói chuẩn. Bọn em là những người hưởng lợi đầu tiên.

Đề nghị K+ ưu tiên tăng kênh HD, giảm giá cước trước. Sau đấy hẵng tính bỏ độc quyền hay không :)):)):))

thegioi05

Active Member

Hêh ký rồi, cũng hy vọng bác nói chuẩn. Bọn em là những người hưởng lợi đầu tiên.

Đề nghị K+ ưu tiên tăng kênh HD, giảm giá cước trước. Sau đấy hẵng tính bỏ độc quyền hay không :)):)):))
Bạn yên tâm, Vinasat 1 còn 2TP của K+: 1 để tăng SD, 1 để tăng HD.

MrMilan

Banned

Em Điêu đâu rồi, vào tung hứng nào.

ký nào, ký đi nào, cấm tiệt cái trò độc quyền này. Nếu mà chất lượng nó tốt, HD chẳng hạn giá 250k còn chấp nhận dc, đằng này nó độc quyền trên cả HD và SD là ko chấp nhận dc!

cafeda1569

Đầu thu K+ bao nhiêu tiền vậy máy bác,phí 1 tháng đắt ko vậy

nam2178

Well-Known Member

Em Điêu đâu rồi, vào tung hứng nào.

Thui thì MrMilan đổi thành Lã Bố, đi với Điều Thuyền một cặp cho đẹp :)):)), tha hồ tung hứng nhé :)):)) Hôm nào lết đến nhà tặng cho quyển lịch k+ứt treo cả năm :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

thaiha248

Banned

Ai nói ông là chỉ có 2 người đó thôi nào, anh IS181 đâu rồi [Nhân Viên VNPT đây], ra đây điểm danh hộ em cái nào...:))...

Có cần lập Topic chọn ai dùng K+ và dùng MyTV không, xem ai nhiều hơn nhé...:p...

Tôi cho rằng các thành viên BCH Hội CĐV VN đã có quan điểm một chiều.

Họ không đặt địa vị mình vào doanh nghiệp để hiểu cho chúng tôi.

Mịa, GĐ gì ngu quá.
Sorry vì em không chịu được cái cách phát biểu kiểu hè phố của cha này

hoangtq

Well-Known Member

Mịa, GĐ gì ngu quá.
Sorry vì em không chịu được cái cách phát biểu kiểu hè phố của cha này

Bác phát biểu vậy là còn nhẹ so với mức độ ngu của thằng cha ấy đấy chứ :))

ahatuananh

Well-Known Member

Thui thì MrMilan đổi thành Lã Bố, đi với Điều Thuyền một cặp cho đẹp :)):)), tha hồ tung hứng nhé :)):)) Hôm nào lết đến nhà tặng cho quyển lịch k+ứt treo cả năm :)):)):))

E điêu mà thành Điêu Thuyền" thì phúc cho em ấy rồi :))

mario80vn

Member

Quanh đi quẩn lại toàn mấy ông làm ở VTC và MY TV vào hô hào, chán

Đến nản với lối tư duy của bác :))
Bị em Điêu hay ku Liết làm cho mờ mắt rùi hả :)) Nếu mà là cha Liết thì >-):-SS

Chúng nó đâu có ngu, chỉ có tham thôi. Tham từ thằng Lết đến thằng Hiến, thằng Bình Minh.

Nghe đồn là K+ sẽ san sẻ bản quyền cho VTV. Không biết tin này có chính xác hay không.

Nếu đúng, VTV sẽ nhân danh "vì lợi ích của người hâm mộ bóng đá Việt Nam", bỏ ra cả đống tiền để mua lại cái của nợ bản quyền đó. Cha con bọn nó lại có dịp phết phẩy thêm lần nữa. Chuyện hài hước chỉ có ở Việt Nam.

Em không đồng ý với chuyện bác phê phán ông Hiển hay ông Bình Minh lắm. Có khi họ cũng không thích cách làm của K+ nhưng nhiều khi chuyện nó dích dắc, loằng ngoằng lắm ạ. Haizzz...

hung_vu242000

Em không đồng ý với chuyện bác phê phán ông Hiển hay ông Bình Minh lắm. Có khi họ cũng không thích cách làm của K+ nhưng nhiều khi chuyện nó dích dắc, loằng ngoằng lắm ạ. Haizzz...

Thực tế nó như vậy, em biết làm thế nào giờ. Bình Minh & Hiến thì BBcue nó đã đăng rồi. BBcue hiện giờ đang bị chận, mai mốt em sẽ đưa đường link nhé

Thực tế nó như vậy, em biết làm thế nào giờ. Bình Minh & Hiến thì BBcue nó đã đăng rồi. BBcue hiện giờ đang bị chận, mai mốt em sẽ đưa đường link nhé

2 thanh niên này thì nổi tiếng rồi. Kẻ 8 lạng người nửa cân. Anh BM thì sát gái cứ gọi là :)):)):)). Cứ trả vờ ngu ngơ như anh Sâm có khi lại lành :)):))

thaiha248

Banned

Bình Minh và Hiến là ai hả Bác...:-/

Bên trên