PANA PLASMA PV80 VS PV8

EM THẤY 2 CON NÀY THÔNG SỐ Y HỆT NHAU LUÔN CHẲNG KHÁC GÌ CẢ VẬY SAO CHÊNH NHAU ĐẾN 500K, CÓ NƠI CÒN ĐẾN 1TRIỆU.

EM ĐANG TÍNH MÚC CON PV8 THÔI VÌ NẾU TÍNH NĂNG NHƯ NHAU THÌ TIẾT KIỆM ĐỒNG NÀO HAY ĐỒNG ĐẤY ( ĐANG THỜI KỲ SUY THOÁI MÀ)/

MONG CÁC BÁC CÓ KINH NGHIỆM TƯ VẤN GIÚP.

Tuonghap

Member
Ðề: PANA PLASMA PV80 VS PV8

PV80H có thêm khe cắm thẻ nhớ bác ạ. PV8H bây giờ bao nhiêu rùi bác?

8quocte

hơn nhau được cái khe đọc thẻ SD và 02 (hay 01) cái HDMI...hết. E biết có nhiêu đó thôi ah vì em dùng 80H

daivu

Cái này cũng quan trọng nè bác: Khung xung quanh của 80 thi đen bóng bẩy rất đẹp, còn 8 thì mờ huyền ảo! E đã chọn huyền ảo! (và rẻ hơn được 600K!)

Khe cắm thẻ nhớ thì chẳng có tác dụng gì, chắc chỉ để xem ảnh cho tiện mà thôi. Nếu thế chênh lệch 600k kia để làm được khối thứ (để đóng tiền điện nhà em cũng được tầm 3 tháng)
- Đúng là con 80 thì đẹp hơn thật. Nhưng lúc bật lên thì nhìn vào màn hình chứ có nhìn vào vỏ ngoài đâu.
Vậy em quyết định chọn con 8 thôi. Thanks các bác đã tư vấn.

bây giờ giá pv80h cũng khá tốt rồi mà các bác, cuối tuần này em cũng đang định khuân 1 chú pv80h về xem:D

Tuonghap

Member

Buồn quá, e ở HP, giá vẫn 14,3t, có bác nào biết địa chỉ nào giá tốt hơn ở HP ko? Thanhks.

tieuthieugia

Well-Known Member

có khác 1 chút đó bạn... nếu k tiếc 500k thì mua con 80H nhé

Sonntfp

Cửa hàng ở đối diện tràng tiền plaza bán con pv8h 12.49 đó còn PV80h nó bán tận 13.99 đắt hơn HC 500k

ankhanhmai

Active Member

Bác nên mua PV80H đi, đừng tiếc chút ít đó kẻo sau này làm ra nhiều xiền hơn lại thấy cái PV8H mẫu mã ko đẹp bằng (trang trí tí cho phòng thêm sinh động)

Bác nên mua PV80H đi, đừng tiếc chút ít đó kẻo sau này làm ra nhiều xiền hơn lại thấy cái PV8H mẫu mã ko đẹp bằng (trang trí tí cho phòng thêm sinh động)

bác nói thế này hôm nào rảnh phải qua đó coi lại cái vỏ ngoài của 2 cái thế nào.
Và cũng đợi 30/4 xem nó có giảm giá nữa không.

Bên trên