Panasonic Lumix LX3 bán ở đâu?

minhhoang

Member
Ghiền em Panasonic Lumix LX3 quá mà chưa thấy tại Việt Nam chỗ nào có bán? Cảm ơn nhiều nhé.. :confused:

tschifeo

Ðề: Panasonic Lumix LX3 bán ở đâu?

Panasonic Lumix DMC-LX3 giá bán 500$ tại Khánh Long 35 Lê Lợi Q1, ngay thương xá TAX

VNIT

- Hic ! máy quay thì Panasonic rất tốt, nhưng còn máy chụp hình thì xin hãy chọn 1 trong 2: Canon hoặc Nikon. Hãy suy nghĩ kỹ kẻo mua về xong lại hối hận !

.

dragonthl

- Hic ! máy quay thì Panasonic rất tốt, nhưng còn máy chụp hình thì xin hãy chọn 1 trong 2: Canon hoặc Nikon. Hãy suy nghĩ kỹ kẻo mua về xong lại hối hận !

.
Panasonic LX3 được đánh giá là may P&S tốt hiện nay, bán chạy nhất. Bác cứ đùa ^:)^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Không có máy ảnh nào là tốt nhất hay dở nhất, chỉ có máy ảnh phù hợp nhất theo thói quen người dùng cụ thể.

Máy Pana kiểm soát noise chưa tốt lắm so với đối thủ ngang giá, vì vậy chụp trong nhà (thiếu sáng) thì hơi hột hột khó chịu chút.

adsa

Thấy LX3 nhiều người đánh giá xử lý noise và chụp trong điều kiện thiếu sáng cũng khá đc mà.

Con đó thấy bảo là đối trọng với Canon G9. Panasonic thì em ấn tượng nhất là ống kính của nó do Leica sản xuất (Hãng chuyên sản xuất dụng cụ quang học Đức nổi tiếng). Chất lượng hình ảnh trong điều kiện ánh sáng tốt thì vô địch thiên hạ (trong dòng PS). Còn trong điều kiện ánh sáng yếu thì quả thật hơi Noise do với các dòng máy cùng phân khúc. Không hiểu con LX3 này có khắc phục được yếu điểm đó không.

laser_HDTV

Bác chơi LX3 là quá "chất" rồi, mạnh gạo bạo $ thì nên chơi cho tới!
Nếu chụp tốt thì xài mấy em P&S này nhiều khi ra hình còn đẹp hơn mấy bác vác DSRL đỏm dáng rồi về mông má PS :D

vivuhn

nếu các bác mua được lx3 với giá $500 là quá tốt đấy. Ở hn giá khoảng $670. theo thông tin trên các fó rùm nhiếp ảnh thì lx3, nhất là lx3k (mầu đen) hiện đang cháy hàng ở mỹ, nhật và châu âu, nhưng ở vn thì k vì ít người để ý :) . mình cũng biết chút ít về ảnh. lx3 là một máy rất tốt trong dòng compact. có rất nhiều tùy biến để phát huy hết khả năng của người chụp :) .

madcar

Member

Giá gì mà lên cao thế bác? Mình mua ở Hà Nội hồi tháng 11/2008 chỉ có 450 USD thui. Hàng chính hãng nghen bác do Panasonic Việt Nam bảo hành đàng hoàng. Lại còn được tặng kính bảo vệ màn hình và thẻ 2 GB nữa!

Máy mình mua ở Digiworld.

Riêng các bác còn băn khoăn về việc sử dụng máy này chụp ban đêm thì mình xin khẳng định: chất lượng ảnh tốt nhất trong dòng máy compact. Nhiều trang web nước ngoài đã đánh giá và chấm điểm cao hơn cả G10 của Canon.

vivuhn

hí, lộn giá của em nó là khoảng $469.

covang

em đang xài LX2 đây chụp rất đẹp kể cả trong điều kiện thiếu ánh sáng ,bác nào có nhu cầu em gả 300 em đang thích zoom lớn nên đổi .máy màu đen trông rất pro
dt 0933998777 minh

em có con Lx3 hàng new 100%. hàng Japan nhé. ông anh mang về. ko bao da, ko thẻ nhớ. bác nào múc thì pm em:Y!H: danglinh.uct89

tinhte

Well-Known Member
Sao không xin giá mà lại xin số serial hả lão, em hỏi thật nhé.

Bên trên