Panasonic TH-60CX700V, tư vấn giúp mình con này!

minhlh11

Member
Hi bác!
bác nào đã dùng qua con Panasonic 60'' TH-60CX700V, tư vấn giúp mình xem có nên múc e này không.
Về độ nét khi xem bóng đá, xem phim, xem online...

Tư vấn giúp gấp. Chân thành cảm ơn các bác!

Ðề: Panasonic TH-60CX700V, tư vấn giúp mình con này!

Bữa trước có ra điện máy chợ lớn xem con này, mình bất ngờ với giá của em nó, 25tr có 3D thụ động,4k ,màn hình ips, firefox os có dùng tốt , củng chưa dám rinh , để tìm hiểu thêm, các bác dùng rồi,cho cái view cho mình mạnh dạng rước e nó về

tuanvuong82

Mình vừa rinh em này về từ điện máy chợ lớn, có 1 từ là tuyệt vời trong tầm giá này, phần âm thanh ko tốt lắm nhưng mình cũng đã có sẵn dàn âm thanh rồi.
Phần hình ảnh thì coi youtube HD rất tuyệt, coi đá banh HD của HTVC chất lượng tốt.
Có 1 điều là chưa kết nối được với cái đt của mình để xem hình trên đt ( Iphone), vẫn đang trong quá trình tìm hiểu.
Tóm lại so tầm giá 25tr thì con này rất hợp lý.
Ah mình đang tìm chỗ để chép film 4K , 3D và Full HD chất lượng tốt, bác nào biết chỗ nào tốt chỉ mình với.
Cám ơn nhiều

Chúc mừng bác nhé ,mà sao bác ko làm cái view cho nó trực quan hơn, úp vài cái ảnh lên cho nó sinh động chứ, cho hỏi lun là bác múc em nó với giá bao nhiêu, em nó có xem phim 4k trên ổ cứng gắng ngoài ko?thấy mấy e LG, SS củng xem phim 4k trên HDD được nhưng hơi dựt.

win7

Active Member

Chúc mừng bác nhé ,mà sao bác ko làm cái view cho nó trực quan hơn, úp vài cái ảnh lên cho nó sinh động chứ, cho hỏi lun là bác múc em nó với giá bao nhiêu, em nó có xem phim 4k trên ổ cứng gắng ngoài ko?thấy mấy e LG, SS củng xem phim 4k trên HDD được nhưng hơi dựt.

xem 4k ổ đĩa phải 3.0 với cắm lỗ usb 3.0 của tivi mới hết giật

namnguyen1146

cũng múc 1 em o DMCL, screen morring k tốt cho lắm, trễ 3s so với cellphone và hơi lag, hình ảnh tạm ổn trong tầm giá :D, firefox OS hơi stupid chỉ có youtube và zingtv xác định là ít app. 3D thì thấy thất vọng quá vì nhức mắt, kính + nhòe hình ( 3d SBS nha chưa có dk test iso 3d :D)3d thụ động, túm lại 60inch 25 củ cũng là 1 lựa chọn tốt :D

Bên trên