Paris By Night 110 'Phát Lộc Đầu Năm' dịp tết Giáp Ngọ

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Paris By Night 110 'Phát Lộc Đầu Năm' dịp tết Giáp Ngọ

Sắp có hàng rùi các bác ah!!!

huy3t2

Member

Sao chưa có PBN 110 nhỉ?

thanhdungnl

Hôm nay 24.12, PBN 110 được phát hành bên Mỹ, vậy là mai sẽ có để download nhé :)

LCD2009

Member

Mong chờ quá. Hy vọng các Mạnh Thường Quân sớm up cho anh em. Có Torrent thì tuyệt vời.

MU557

Member

sáng mai sẽ có link down rồi cố chờ thêm ít giờ đi các cụ

mrpham38

Active Member

Cơ mà nó giống số 109 có dính xxx vào là e a miễn xem tết :)

TGK-2007

Member
Các bác có hàng nóng cập nhật cho ae nhờ nhé.
Địa chỉ mua đĩa, giá cả thế nào ?

hoangduyvu

Well-Known Member

đĩa lậu 30K bộ, bán đầy bạn ơi!!!!

olivervuong

Member

không biết khi nào mới có hàng nhỉ???

Chào các anh chị trong diễn đàn.
năm tới em muốn mở cửa hàng điện nước ở DĨ AN, BÌNH DƯƠNG.
Anh chị nào có kinh nghiệm hay mối hàng xin giúp đỡ.
chân thành cảm ơn

thanhtungqng

Uploader
Ðề: Re: Paris By Night 110 'Phát Lộc Đầu Năm' dịp tết Giáp Ngọ

bác nào có song list chính xác ko?

Mới kiếm được List chính xác 100% vừa xem vừa update, nhìn thèm nhỉ

1. Đón Xuân (Ánh Minh - Justin Nguyễn) - Trang phục đẹp, vũ đạo đẹp mắt, gam màu vàng, đỏ làm chủ đạo. Bài hát có đốt pháo và múa lân, màn mở đầu rất "TẾT", rất hấp dẫn. Ánh Minh và Justin Nguyen hát tốt, bài hát hay nhưng ko bằng Opening của 101. 9/10.

2. Đồn Vắng Chiều Xuân (Thế Sơn) - Ko phải dòng nhạc sở trường của mình nhưng bài hát cũng được. Thế Sơn hát biểu cảm, bài hát cũng đc. 7/10.

3. Hà Nội 12 Mùa Hoa (Thu Phương) - Bài hát duy nhất đc viết riêng cho chương trình này. Phải nói bài này rất ý nghĩa, rất hay. Thu Phương xử lý bài hát rất điêu luyện, những nốt cao trầm rất chuyên nghiệp. Rất đáng xem!! 8/10.

4. Giai Điệu Mùa Xuân (Trịnh Lam - Lam Anh) - Lam Anh rất đẹp, cô hát chuyên nghiệp và hay hơn kể từ sau tai nạn. Trịnh Lam thì ok. Bài hát hay hơn cuốn 101. 8/10

5. Chúc Mừng Xuân (Lương Tùnh Quang - Quỳnh Vi) - Bài hát có vũ công, sôi động, bài hát hay, giọng hát hay. 8/10

6. Lk Mùa Xuân Trên Cao - Mùa Xuân Đó Có Em - Cảm Ơn (Mạnh Quỳnh, Khánh Lâm, Tuấn Vũ) - Bát hát ok, ko ý kiến nhiều vì ko phải dòng nhạc của mình. 6/10

7. Gửi Người Em Gái (Bằng Kiều) - Bài hát cũ nhưng cách hòa âm lại rất đặc biệt, giọng BK thì không cần phải nói. Enjoy this performance!! 8/10

8. Mùa Xuân Hoa Đào (Mai Thiên Vân) - Bài hát hòa âm rất Nhật Bản, MTV thật sự lột xác với vẻ ngoài trẻ trung, đẹp hơn.Bài hát có vũ công nên màn này rất lạ, thật sự enjoy!! 9/10

9. Chấp Nhận (Hương Lan - Thái Châu) - Bài hát ok. Ko có gì đặc biệt. 6/10

10. Mùa Xuân Của Mẹ ( Quang Lê) - Quang Lê nhiều lúc lên cao quá nên ko được hay cho lắm. Tuy nhiên, overrall rất hay, có thể mọi người có cách nghĩ khác nhau. 7/10

11. Mùa Xuân Bên Nhau (Quang Hiếu) - Giọng hát ko đặc biệt. Bài hát ok.

12. Kịch - Chưa xem

13. Xuân Yêu Thương ( Như Loan) - Có dancers, bài hát rất quen thuộc trong mỗi mùa xuân về. Như Loan hơi gầy nhưng sexy. Bài hát sôi động và háo hức. 8/10

14. Mùa Xuân Xôn Xao ( Hạ Vy - Duy Trường) - Bài hát rất cute, sôi động, âm điệu vui tươi. 9/10

15. Mỗi Mùa Xuân Về Lại Thêm Một Lần Dối Mẹ ( Bảo Khánh) - Bài hát cảm động, giọng hát Bảo Khánh rất có triển vọng. 8/10

16. Nàng Xuân Của Tôi (Trần Thái Hòa) - Okay Performance, nice voice. 7/10

17. Mùa Xuân Gửi Em ( Như Quỳnh) - Như Quỳnh thể hiện bài hát này rất tuyệt vời, sweet voice. Enjoy this performance!! 8/10

18. Chúc Xuân ( Don Hồ) - Bài hát vui tươi, xử lý tốt. Có phần phát lì xì rất háo hức. 8/10

19. Second hài kịch - Chưa xem

20. Hoa Xuân ( Lam Anh - Thiên Tôn) - Giọng hát của 2 người này ko phải chê. Background rất dễ thương và thơ mộng. Bài hát được hòa âm lại có phần tươi trẻ hơn, hay hơn !!9/10.

21. Lúng La Lúng Luyến Xuân ( Anh Tú) - Sôi động, vũ công và AT nhảy rất hòa hợp. It seems like a mixture between modern song and traditional style. Rất lạ!! 8/10

22. Mùa Xuân Không Còn Nữa ( Ngọc Anh) - Giọng hát điêu luyện nhưng bài hát ko được hay cho lắm.7/10

23. Tết Xuân ( Thanh Hà -Đình Bảo) - Sự kết hợp mới lạ nhưng phải nói bài hát dc trình bày khá thành công, rất tình tứ và biểu cảm!! Like this performance!! 9/10

24. Xuân Về Nhớ Tết Năm Nay ( Tóc Tiên, Hương Thủy) - Phải nói đây là màn mà mình thích nhất. TT trở thành "hotboy", còn HT rất trẻ trung, đẹp. Màn này rất sôi động, nhí nhảnh và mang tới không khí vui tươi cho ngày Tết!! Bài hát rất xưa nhưng rất mới, hình ảnh lạ mắt!!10/10

25. Hỏi Nàng Xuân ( Minh Tuyết) - Hơi thất vọng vì đây ko phải sở trường của cô. Nhưng nghe cũng rất êm tai, giai điệu hay!!8/10

26. Gái Xuân ( Ý Lan) - Ko bình luận vì không thật sự thích!! Ý Lan lên cao nhảo wá!!

27. Khúc Xuân (Mai Tiến Dũng - Diễm Sương) - Cute song, tươi trẻ, giai điệu hay. MTD vs DS trình diễn trẻ trung, nghe rất mát tai!! Like this duet!! 9/10

28. Phút Giao Thừa Diệu Êm ( Trinh Lam - Tran Thai Hoa - Thien Ton - Dinh Bao - Ngoc Anh - Quynh Vi - Thanh Ha - Toc Tien) - Ending hay, đáng nhớ. Bài hát rất ý nghĩa, hòa hợp giữa 8 giọng hát mang tới không khí Xuân thật sự.9/10

*Bonus Song*

1. Nhịp Bước Ngày Xuân - Toc Tien và Mai Tiến Dũng

2. Video Mơ - Ánh Minh

3. Vang Anh Mua Dong - Như Loan

4. Đón Xuân này Nhớ Xuân Xưa - Lưu Ngọc Hà

hi_tech

Well-Known Member

nghe qua ca1i list hangvu poss lên tớ thất vọng quá, nhạc xuân mới quá nghe k0 quen rồi, cuốn xuân torng kỷ niệm là hay nhất đối với tớ, cuốn đó toàn bài cũ xem rất hay

Bên trên