[PC vs Xbox360 vs PS3] Chọn thiết bị chơi game đáng tiền

Nhìn_Nghe

Active Member
Ðề: [PC vs Xbox360 vs PS3] Chọn thiết bị chơi game đáng tiền

ăn ra ăn, chơi ra chơi, làm ra làm, chạy đua vũ trang với phần cứng PC mệt lắm, mình không có thời gian theo đuổi nên chơi console.

Bạn nào chơi gì tuỳ thuộc vào khả năng, trình độ và thiết bị phù hợp với mình thì chơi cái đó, cãi nhau tới trăm năm cũng chẳng giải quyết vấn đề gì
chúc mừng năm mới !

hoanvu9000

ăn ra ăn, chơi ra chơi, làm ra làm, chạy đua vũ trang với phần cứng PC mệt lắm, mình không có thời gian theo đuổi nên chơi console.

Bạn nào chơi gì tuỳ thuộc vào khả năng, trình độ và thiết bị phù hợp với mình thì chơi cái đó, cãi nhau tới trăm năm cũng chẳng giải quyết vấn đề gì
chúc mừng năm mới !

PC làm gì chạy đua vũ trang mệt. Khi ráp 1 cái máy biết cân đo đong đếm thì bạn có thể sài thoải mái 3 năm cho mọi chức năng, mọi game. Việc đó tùy vào bạn thôi. 3 năm mới nâng cấp 1 lần (nếu bạn muốn) còn không vẫn dùng vô tư. :-j

moegitake

Đợi mãi GTA4 bản mở rộng trên PC mà chẳng có. Hình như phá khóa game PC dễ hơn nên các hãng không chuộng phát hành game cho PC hay sao á

girllacotes

Ah thế này bác ạ, những người phải thẩm du là những người không có bạn gái =))
Nên em chỉ tranh luận với những ai có trải nghiệm đầy đủ thôi. Anh em ta cứ thấy hài lòng là được rồi :)

em có bạn gái vẫn thẩm du nè ,,,,, =(( ,,, còn đi đá phò nữa , giống như có ps3 mà vẫn thích pc vậy, có PS3 thỉnh thoảng vẫn ra hàng chơi HI HI,.,.

LHH072010

Em muốn mua console vì thích chơi Call Of Duty. Đang phân vân ko biết chọn con nào vì ko biết chơi trên hệ nào thì ngon hơn.
Bác nào có cả Xbox360 và Ps3 thì cho e xin ý kiến ! :D:D:D:

Các bạn cho tôi hỏi về vấn đề tương thích: PC có thể chơi được tất cả các game trên các hệ máy Xbox và PS3 không?

Bởi vì nếu PC có thể chơi được tất thì nên đầu tư mạnh vào PC để có thể nghe nhạc lossless chất lượng cao, xem phim HD, và chơi game luôn, tất cả trong 1, như vậy tiện hơn.

Bên trên