Phần mềm IDM 6.32.1 - Full Crack mới nhất

kiem99

Active Member
Cám ơn sự nhiệt tình của bạn. Hy vọng là có cao nhân nào thấy và chỉ giúp bạn cách upload lên. Chân thành cám ơn bạn nhé. Hay là bạn có thể chia sẽ qua email được không?

Email Add của bạn qua hộp thư cá nhân để mình gửi thử xem sao
Không biết việc làm này của mình có phạm quy tắc của diển đàn hay không, xin ban điều hành (mods) cho ý kiến được chăng?

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Email Add của bạn qua hộp thư cá nhân để mình gửi thử xem sao
Không biết việc làm này của mình có phạm quy tắc của diển đàn hay không, xin ban điều hành (mods) cho ý kiến được chăng?
Điều này không vi phạm Nội Quy Diễn Đàn.

Dầu thế nào chăng nữa, nếu muốn đăng lên Diễn Đàn để Share với mọi người, trước tiên bác mở một tài khoản FREE tại Fshare. Sau khi hoàn tất việc 'Upload' phần mềm lên Fshare, bác chỉ việc lấy/ copy cái Link để đăng lên Diễn Đàn HDVN bằng cách sau...

Từ Box "Software/ Kỹ Thuật Phần Mềm" => Click vào hàng chữ "Post New Thread" (phía trên cao) để bắt đầu..!
[https://www.hdvietnam.com/forums/software-ky-thuat-phan-mem.4/]

Hy vọng giúp được bác.

kiem99

Active Member
Điều này không vi phạm Nội Quy Diễn Đàn.

Dầu thế nào chăng nữa, nếu muốn đăng lên Diễn Đàn để Share với mọi người, trước tiên bác mở một tài khoản FREE tại Fshare. Sau khi hoàn tất việc 'Upload' phần mềm lên Fshare, bác chỉ việc lấy/ copy cái Link để đăng lên Diễn Đàn HDVN bằng cách sau...

Từ Box "Software/ Kỹ Thuật Phần Mềm" => Click vào hàng chữ "Post New Thread" (phía trên cao) để bắt đầu..!
[https://www.hdvietnam.com/forums/software-ky-thuat-phan-mem.4/]

Hy vọng giúp được bác.

Mod DATAVIEWER, thành thật cám ơn Mod nhiều, cầu chúc Mod và gia đình một mùa Giáng Sinh và một năm mới 2022 tràn đầy hạnh phúc, sức khỏe dồi dào.
Mình sẻ theo cách hướng dẩn của mod để làm thử đây :D

kiem99

Active Member
fshare báo là " ĐÃ TẢI LÊN HOÀN TẤT 1 TẬP TIN" [IDM_6.3x_Crack_v17.8.rar = 26.8 KB]
bên dưới có 4 cách chọn 1: Lấy Liên Kết, 2: Lấy Mã Nhúng, 3: Chia xẻ qua Facbook, 4: Chia xẻ qua Email
và đường link > https://www.fshare.vn/file/manager

Mình thấy là cách chia xẻ qua email là dể nhứt? Vậy xin MOD DATAVIEWER cho mình xin email của Mod rồi nhờ Mod cài lên diễn đàn được khộng. Thật sự mình không biết nghĩa của: Lấy Liên Kết, Lấy Mã Nhúng là gì

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
fshare báo là " ĐÃ TẢI LÊN HOÀN TẤT 1 TẬP TIN" [IDM_6.3x_Crack_v17.8.rar = 26.8 KB]
bên dưới có 4 cách chọn 1: Lấy Liên Kết, 2: Lấy Mã Nhúng, 3: Chia xẻ qua Facbook, 4: Chia xẻ qua Email
và đường link > https://www.fshare.vn/file/manager

Mình thấy là cách chia xẻ qua email là dể nhứt? Vậy xin MOD DATAVIEWER cho mình xin email của Mod rồi nhờ Mod cài lên diễn đàn được khộng. Thật sự mình không biết nghĩa của: Lấy Liên Kết, Lấy Mã Nhúng là gì
Bác chọn "Lấy Liên Kết" (tức là cái Link để download đó bác).
Sau khi có được Link, bác chỉ việc tự đăng bài lên Diễn Đàn HDVN.

locthao

Member
Cám ơn bạn mình đã down được rồi và cũng cám ơn mod Dataviewer đã giúp đỡ.. Chúc bạn và mod một mùa Giáng sinh an lành và vui vẽ với gia đình và người thân.
Bạn còn bản IDM 38 buil.x không cho mình xin với tại vì mình chỉ có bản 36 build 18 mình làm không được len web down bản mới 390 cũng làm không được hay là phải install lại windown

kiem99

Active Member
Cám ơn bạn mình đã down được rồi và cũng cám ơn mod Dataviewer đã giúp đỡ.. Chúc bạn và mod một mùa Giáng sinh an lành và vui vẽ với gia đình và người thân.
Bạn còn bản IDM 38 buil.x không cho mình xin với tại vì mình chỉ có bản 36 build 18 mình làm không được len web down bản mới 390 cũng làm không được hay là phải install lại windown

Bạn nói: Không làm được? Vậy không làm được gì: Không Unzip được? Không crack được? Hoặc không làm gì khác được? Bạn cần nói rõ hơn điều gì bạn không làm được, thì trên đây sẽ có nhiều ý kiến có thể giúp bạn đó.
Xin lổi mình không còn giử bãn IDM3.8x, và có lẽ bạn cần có bản Winrar mới hơn để unzip idm6.38 trở lên, Chủ thớt [anhdayeuemro] có upload Winrar mới, thử tìm xẹm?
Chúc may mắn

locthao

Member
Bạn nói: Không làm được? Vậy không làm được gì: Không Unzip được? Không crack được? Hoặc không làm gì khác được? Bạn cần nói rõ hơn điều gì bạn không làm được, thì trên đây sẽ có nhiều ý kiến có thể giúp bạn đó.
Xin lổi mình không còn giử bãn IDM3.8x, và có lẽ bạn cần có bản Winrar mới hơn để unzip idm6.38 trở lên, Chủ thớt [anhdayeuemro] có upload Winrar mới, thử tìm xẹm?
Chúc may mắn
Cám ơn bạn nhé. Unzip thì mình làm được chỉ có crack là không được. Mình làm như sau. Install IDM xong chạy file crack nhấn crack rồi nhấn finish thấy OK nhưng khi mở IDM lên thì nó bắt mình phải registration. Mình không có bản IDM 6.38 nào hết chỉ có bản 6.35 build 3 mình install crack không được download bản mới 6.40 build 2 cũng crack không được luôn cái nào nó cũng bắt mình registration

Bên trên