Phát hiện xác chết không đầu trên tầng thượng chung cư

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Phát hiện xác chết không đầu trên tầng thượng chung cư

Mẹ bố cái thằng này, nó gặp e thì e tùng xẽo cho nó chết từ từ, mắt kính nó dầy thế mà nó cắt cổ ngọt nhĩ

Jackson

Active Member

Dạo này có nhiều vụ liên quan đến anh em HP nhỉ, nào là trốn trại cai nghiện, giờ lại thêm ông đồ tể này nữa. ..

Jackson

Active Member

bác cứ nhìn chữ ký thì biết là tôi đã ở chung cư đó mà. Thằng này ở ngoài rất lễ phép, nhẹ nhàng, không hút thuốc,... chỉ có 1 điều là mấy bà già khu chung chư khi đến chơi với bà nội của cô người iu hiện tại (cô bị chết là cô người iu cũ) thì chưa thấy thằng này cười bao giờ, mặt lạnh te mặc dù ăn nói vẫn rất lễ độ. Tội bà nội của cô người yêu, sáng hôm qua đi tập thể dục còn nói với mọi người là mấy chú CA vào nhà tôi kiểm tra có vẻ kỹ lắm, người ta soi ở trong WC rất lâu, mở cả tủ quần áo để xem nữa,... sau khi bà ấy đi tập thể dục về đến nhà là gặp CA cầm trát đến đưa cháu gái bà ấy đi, còn bà ấy thì được lấy lời khai ngay tại chỗ, sau khi được CA cho biết, bà ấy vừa cho lời khai vừa khóc vừa lặp đi lặp lại câu "tôi có biết cái gì đâu"... Bà ấy 86 tuổi rồi, bà cụ rất hiền lành và tốt tính.

Ngoài giờ làm việc & ăn nghỉ bác cố gắng dành thời gian nghe ngóng ắp đết thông tin cho anh em nhé :D Nếu được bác cho 500 ảnh tình hình trong khu vực thì tốt :-bd

Roman

Member

bác cứ nhìn chữ ký thì biết là tôi đã ở chung cư đó mà.

Nếu được bác chia sẽ luôn bác ở tầng mấy, để anh em hình dung được nỗi sợ hãi của bác thế nào. Em là em rất chia sẽ với bác nỗi sợ này.

Mỗi khi có SAW mới thì làm buổi chiếu giới thiệu phim ở tầng thượng chung cư này thì còn gì bằng.

kieucdtin2k52

Active Member

Thằng ranh con nó khai sự thật mà mặt nó cứ tỉnh bơ như không có chuyện gì, như kiểu nó đang kể truyện ấy. Không thể hiểu nổi sao con người lại có thể làm nhưng cái mà như cầm thú được. Thật dã man. Mà thú nó chỉ ăn thịt khác loài thôi.
Thật đúng là không bằng cả con thú vật.

kieucdtin2k52

Active Member

bác cứ nhìn chữ ký thì biết là tôi đã ở chung cư đó mà.
Vâng bác nói em mới để ý. Thế tình hình là bác có bị ám ảnh khi ở đó không. Phải em thì có lẽ phải đi đâu đó chứ không thể ở đấy được.
Có thông tin gì bác cập nhật cho anh em cùng biết nhé!
Tội cho bác và mọi người ở đó thật.

nta139

Member

Nếu được bác chia sẽ luôn bác ở tầng mấy, để anh em hình dung được nỗi sợ hãi của bác thế nào. Em là em rất chia sẽ với bác nỗi sợ này.

Mỗi khi có SAW mới thì làm buổi chiếu giới thiệu phim ở tầng thượng chung cư này thì còn gì bằng.
xem giới thiệu xong... chắc lếch xuống chứ đi gì nổi ~X(
thời tiết đang nóng quá trời... mà tên này lạnh lùng gớm thật !!!

hoangtubongma

Active Member

Mấy bác nào có chụp ảnh tử thi nạn nhân ko để em còn hình dung mức độ vụ án dã man như thế nào. Thằng này chắc chắn tử hình rùi.

J4yJ4ckj3

Member

Mấy bác nào có chụp ảnh tử thi nạn nhân ko để em còn hình dung mức độ vụ án dã man như thế nào. Thằng này chắc chắn tử hình rùi.

Bác thích xem nhưng đừng có làm hại người khác, up lên đây xem qua chắc mất ngủ, thằng này tử hình là cái chắc rồi quá máu lạnh

symphony

Well-Known Member

Đề nghị close topic này.
Sao mấy bác lại đưa cái chết của người ta ra để giải trí vậy?

chuanguyen1984

Active Member

Đề nghị close topic này.
các bác ấy đưa lên đây là để mọi người thấy sự dã man của hung thủ mà bác ?

kieucdtin2k52

Active Member

đúng bác chủ đưa lên là để bàn luận về tính chất nghiêm trọng của sự việc, có gì mà phải đóng topic nhỉ?

ak47

Member

heo lời khai của hắn, sau khi “yêu” nạn nhân, cũng là người yêu của hắn, Nghĩa đã cắt đầu người yêu rồi bê xác vứt trên sân thượng tòa nhà. Đầu nạn nhân được Nghĩa đem vứt ở sông Cấm, thuộc địa phận tỉnh Quảng Ninh, cách nơi gây án gần 200km.
Yêu xong xử luôn là sao??/

Đề nghị close topic này.

mình không hiểu bác này nghĩ gì, hiểu như thế nào mà nói câu trên được nhỉ???:-O

earl_grey

Well-Known Member

Em cũng nghĩ chúng ta không nên bàn về chuyện này nữa, để người ta thanh thản. Người thân của cô ta thấy chúng ta bàn về cái chết của con cái họ, có hay ho không?

Bên trên