Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

ITRed

Pulp Fiction, Reservoirs Dogs, Inglorious Bastards 3 phim này mình toàn tua tới và xem đi xem lại những đoạn hội thoại trong phim, ấn tượng nhất là đoạn Mr Brown giải thích về về hit Like A Virgin của Madonna =)), rồi tới đoạn Hans Landa biến 3 anh lính Mỹ thành trò hề ở rạp chiếu phim, sau đó tới khúc Jimmie chửi Vincent và Jules. 3 cảnh này xem ko biết bao nhiêu lần rồi mà ko thấy chán, xem lại lần nào cũng cười.

Stormhdvn

Well-Known Member
Ðề: Phim nào bạn xem nhiều lần nhất?

Up là phim hoạt hình hay và ý nghĩa được koi lại nhiều nhất ^^

vincle

Phim... khó nói
attachment.php

valentino_0612

You are the apple of my eyes , Flipped , Just go with it , What happed in Vegas <<< mấy bộ phim khi buồn vẫn lôi ra coi , đặc biệt là You are the apple of my eyes , lần nào coi xong là khóc lần đó :-s

jenguyen215

Em thì xem high school musical (3 Phần), mỗi phần xem tới 3 lần luôn. Coi mà muốn thuộc luôn

slovik

V for Vendetta của James McTeigue :x 13 hay 14 lần gì đó @.@ xem thuộc cả thoại @.@
Batman Trilogy của đạo diễn Christopher Nolan
Inception của của ông đấy luôn

Gin Sama

Member

Không nhiều phim em xem xong mà xem lại, 2 phim em xem lại nhiều nhất là Jumanji và 2012 :">

phangtim

e ko hiểu sao có bác xem 1 bộ phim tới những
200 -300 lần
gió à??!

phim e thích nhất xem cũng không quá 4 lần là bắt đầu nản rồi
đó là phim T&J:">

biibaa

Phim nước ngoài xem đi xem lại thì nhiều lắm, nhưng phim việt em có xem đi xem lại phim "Gọi giấc mơ về" , chả hiểu em có khùng không, nhưng sau phim đó em thích luôn cái bé Huỳnh Đông... kakaka:))

vuaco85

Triệu phú ổ chuột, Thiên nga đen là 2 phim mình xem nhiều và thích nhất

ChiMai

1. Reservoir Dogs
2. Once
3. Inglorious Basterd
4. The Wrestler
5. A Better Tomorrow
6. Điệp Huyết Song Hùng
7. Hard-Boiled
8. Kill Bill
9. True Romance
10. Carlito's Way

hiepsyga

Mình thì mình thấy Tây Du Ký là bộ phim xem hoài mà thấy vẫn hấp dẫn. Tất nhiên là xem trên tivi nhé, chứ xem trên máy tính thì chằng có bộ nào xem quá 3 lần<:p

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bat man 2008 nội dung hay kĩ xảo quay phim đẹp, cứ mỗi lần thử avr là mở phim này xem

kyoshjro90

Phim mà mình xem nhiều lần phải kể đến là phim hài của Châu Tinh Trì, phim ma của Lâm chánh Anh, phim hành động của Thành Long. Những sản phẩm của Mỹ thì có Biệt đội siêu anh hùng, Thor, Tom & Jerry =))

Bên trên