PHÒNG TRƯNG BÀY THIẾT BỊ ÂM THANH, HÌNH ẢNH CỦA ACE HDVinhphuc

Ðề: Re: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

bác này lạc quan yêu đời ... nói theo kiểu giang hồ ...bác Bình tự sướng...hehehhee....nghe dàn người khác hay thì để đấy để học hỏi , chứ mà cứ suy nghĩ không khéo nghe dàn tiền tỉ về đến nhà trùm mền cái dàn củ chuối ở nhà sau đó rao bán dàn âm thanh trùm mền ,ít nghe ...

em nói vui chém gió vậy thôi................Tiền nhiều mà không hay bằng thằng 1/3 tiền thì còn ai chơi Hi end cao cấp nữa, Như bác nói chơi luôn cặp Tiến đạt hoặc làm cặp JBL Hải phòng đóng về ghép với Jaguar cũng tý tách bụp bụp như ai......

Hay hơn tầm giá mới là khó chứ hay hơn thằng ít tiền thì là lẽ đương nhiên rồi , thường thôi....hehe..

langthangvn33

Uploader

em nói vui chém gió vậy thôi................Tiền nhiều mà không hay bằng thằng 1/3 tiền thì còn ai chơi Hi end cao cấp nữa, Như bác nói chơi luôn cặp Tiến đạt hoặc làm cặp JBL Hải phòng đóng về ghép với Jaguar cũng tý tách bụp bụp như ai......

Hay hơn tầm giá mới là khó chứ hay hơn thằng ít tiền thì là lẽ đương nhiên rồi , thường thôi....hehe..

bác nói đúng quá , phối ghép phù hợp , tai mình nghe hay là được chứ không thể dùng tiền so sánh được...

bác nói đúng quá , phối ghép phù hợp , tai mình nghe hay là được chứ không thể dùng tiền so sánh được...

Nhiều khi thiết bị của mình cũng chẳng phải là vừa được cái lỗ tai của mình mỗi ngày một khó tính hơn đâu ( nghe nhiều sẽ biết hay dở chỗ nào) nhưng khoản kinh phí nó quyết định hết mức độ chơi của mình...Nhiều các đại gia nhiều tiền họ khênh bộ tiền tỷ về để trang trí cho đẹp nhà nhưng không phải ai cũng biết và thích nghe đâu bác....

langthangvn33

Uploader

Nhiều khi thiết bị của mình cũng chẳng phải là vừa được cái lỗ tai của mình mỗi ngày một khó tính hơn đâu ( nghe nhiều sẽ biết hay dở chỗ nào) nhưng khoản kinh phí nó quyết định hết mức độ chơi của mình...Nhiều các đại gia nhiều tiền họ khênh bộ tiền tỷ về để trang trí cho đẹp nhà nhưng không phải ai cũng biết và thích nghe đâu bác....

chuyện này nhạy cảm lắm bác .... nhưng bảo đảm em và bác mà có tiền mua loa khủng vẫnn thích cắm rút , vẫn thích đổi dây loa ,dây tính hiệu , vẫn xê dịch loa chọn vị trí phù hợp , thâm chí suốt ngày dùng tua vích tháo xem củ loa, xem phân tần ....cái này mới là cái thú chơi loa..

Doandub&w

chuyện này nhạy cảm lắm bác .... nhưng bảo đảm em và bác mà có tiền mua loa khủng vẫnn thích cắm rút , vẫn thích đổi dây loa ,dây tính hiệu , vẫn xê dịch loa chọn vị trí phù hợp , thâm chí suốt ngày dùng tua vích tháo xem củ loa, xem phân tần ....cái này mới là cái thú chơi loa..

Bác này giống em quá nhỉ phòng em có 12 m2 mà một tuần em một mình xê dịch cái tủ ngiến đựng quần áo của bà xã cả 3 ,4 lần . Mười giờ đêm nge nhà chú huy râu về và lại cặm cụi xê loa kê lại chan voi , hic , đúng là đam mê là vô tận

Doandub&w

Bác bình tiếng là fe hd mà kiến thức 2 ch uyên bác nhỉ , em thì suốt ngày đi tìm lại âm của tiếng chống trường nên tốn nhiều obama . Hic,5

Bác bình tiếng là fe hd mà kiến thức 2 ch uyên bác nhỉ , em thì suốt ngày đi tìm lại âm của tiếng chống trường nên tốn nhiều obama . Hic,5

Chú Dự lại quá khen a rồi...........Chú là người có đôi tai anh đáng phải học nhiều đấy!!!!! cách chơi , phối ghép và mua bán của chú cũng rất đáng nể...........Anh thì cũng còn phải học hỏi,đọc sách nhiều nhiều nữa mới khá nên được em à, .

Cảm ơn e,

langthangvn33

Uploader

Bác này giống em quá nhỉ phòng em có 12 m2 mà một tuần em một mình xê dịch cái tủ ngiến đựng quần áo của bà xã cả 3 ,4 lần . Mười giờ đêm nge nhà chú huy râu về và lại cặm cụi xê loa kê lại chan voi , hic , đúng là đam mê là vô tận

bác còn thua em xa , 2 giờ đêm em vẫn cấm rút như thường

0986686958

Active Member
Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Tối nay sẽ có hàng khủng cho các bác nghía nhớ:D

yellowriver

Banned
Re: Ðề: Phòng trưng bày thiết bị âm thanh, hình ảnh của ACE!

Chả xin phép bác T, cứ úp lên cái cho bà con coi đã.

Đây là em Moon của một thành viên ẩn danh HDVP. He!

mabuV

Well-Known Member

Lắm xiền nhiều của sướng thật! :( ^:)^

Về nhà nhìn lại "đống" để thưởng thức phim nhạc của mềnh mà cám cảnh ứa nước mắt :((

0986686958

Active Member

Thêm vài hình ảnh của em AMP MOON 600i, anh em đang test trên HT của bác doandub&w:

Tối em cũng ké vài cái ảnh đấy nhé:D:D:D

mabuV

Well-Known Member

Khoái thế! Bộ ấm chén kia mà có trà ngon thì uống sướng phải biết :))

Bên trên