Phòng Truyền Thống - Offline - Các Sự Kiện - Phim, Ảnh Của CLB HD Hải Dương

vnczde

Member
Re: THÔNG BÁO OFFLINE CUỐI NĂM HỘI AUDIO - CLB HD HẢI DƯƠNG

em cũng xin 1 chân góp vui với anh em hd hải dương nhà ta .

cafemau

Active Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE CUỐI NĂM HỘI AUDIO - CLB HD HẢI DƯƠNG

Bác về quê lúc nào vậy ạ? :D

Anh mới về được 1 tuần rồi hôm thứ tư có lên CA TP XIN NHẬP lại cái hộ khẩu có nhìn thấy mấy hot gril mà Anhatnhoa chụp trômg ngoài xinh hơn trên hình .....

nvqhaiduong

Well-Known Member

Buổi off ngày mai em không đi được vì trùng với lịch tất niên của cơ quan em. Chúc các bác gặp nhau vui vẻ và rực rỡ!

anhatnhoa

Well-Known Member

Anh mới về được 1 tuần rồi hôm thứ tư có lên CA TP XIN NHẬP lại cái hộ khẩu có nhìn thấy mấy hot gril mà Anhatnhoa chụp trômg ngoài xinh hơn trên hình .....

Thế là em Thủy rồi. hehe

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Ngày mai sẽ có thêm 2 Miss ca sĩ dự tiệc cùng với anh em chúng ta để chúc mừng anh em audio Hải Dương và chào mừng 2 Bác ở Châu Âu mới về VN ăn tết cùng gia đình. Đã đặt sẵn 3 mâm và dự phòng 1 mâm, anh em đã đăng ký cố gắng đến đúng giờ.

Đôrêmi

Moderator

Ngày mai sẽ có thêm 2 Miss ca sĩ dự tiệc cùng với anh em chúng ta để chúc mừng anh em audio Hải Dương và chào mừng 2 Bác ở Châu Âu mới về VN ăn tết cùng gia đình. Đã đặt sẵn 3 mâm và dự phòng 1 mâm, anh em đã đăng ký cố gắng đến đúng giờ.

Hic hic, thấy ăn cỗ mà thèm quá, không biết chiều này có thu xếp công việc để lên được không nữa.

Đôrêmi

Moderator

Báo cáo với các bác là 2 anh em đã về đến nhà lúc 20h45, chắc giờ này các bác vẫn còn đi ca 2 hát hò.

Đôrêmi

Moderator

Up mãi mới được 1 số bức ảnh, mai bác Sơn nhớ up những ảnh ca 2 nhé.
Em ném luôn lên đây, bác Sơn chú thích giúp em.

nvqhaiduong

Well-Known Member

Tiếc là em lại bận việc nên không tham gia được :(, gì chứ ăn nhậu thì em rất khoái\m/. Tiếp tục hóng ảnh của các bác:!!!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
THÔNG BÁO OFFLINE GẶP MẶT ĐẦU NĂM 2014 - CLB HD HẢI DƯƠNG

Cũng như mọi năm, cứ vào đầu năm mới, anh em chúng ta lại gặp nhau chào đón một năm mới, một tết âm lịch an lành đến với mọi nhà,...Sau khi thảo luận, BĐH CLB HD Hải Dương chính thức thông báo buổi họp mặt đầu năm 2014 của CLB với nội dung như sau:

1-Thời gian:
tổ chức: 1/2 ngày, SÁNG CHỦ NHẬT lúc 9 giờ 30 NGÀY MỒNG 10 TẾT ÂM LỊCH tức ngày 9/02/2014.

2- Địa điểm:

Nhà hàng 123 - Khu sinh thái Hà Hải - TP Hải Dương

3- Đối tượng:
- Toàn thể hội viên trong CLB HD Hải Dương

4- Nội dung Offline:
Gặp mặt đầu năm mới 2014

5- Phương tiện đi lại:
- Anh chị em tự túc phương tiện đi lại

6-Đăng ký tham gia:
- Mọi người đăng ký qua trang này hoặc sms, phone cho Caosonhd qua số phone: 0934.404.229

Chỉnh sửa lần cuối:

nvqhaiduong

Well-Known Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE GẶP MẶT ĐẦU NĂM 2014 - CLB HD HẢI DƯƠNG

Em đã nhận được thông tin và sẽ tham dự, đăng ký sớm các bác cho em ngồi ghế vip nhé :D

Đôrêmi

Moderator

Em ngại mở topic mới quá, tiện của bác Sơn em đưa luôn vào đây nhé, một số ảnh bác Sơn, bác Trung và chú Quang về thăm nhà chúc Tết anh em Kinh Môn, cảm ơn các bác nhiều lắm, tiếc rằng các bác không ở lại được uống rượu với anh em Kinh Môn
Chủ nhật này nếu em làm xong Show sớm sẽ ghé qua giao lưu với anh em

1984kute

Active Member

hi vọng cuối năm nay sẽ đc giao lưu các bác nhiều hơn,hí hí
em đi cày cái đã

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

hi vọng cuối năm nay sẽ đc giao lưu các bác nhiều hơn,hí hí
em đi cày cái đã

Dạo này cứ offline là chú lại vắng đấy, cố gắng thu xếp gặp gỡ anh em nhé.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Trong không khí trời hơi xe lạnh của ngày đầu xuân Giáp Ngọ, đúng 9h00 ngày 9/2/2014 những người tích cực nhất của buổi gặp mặt đã có mặt tại nhà hàng để hoàn tất khâu hậu cần và khánh tiết bao gồm: CaoSonHD, Cafemau, Vutronghuyen. Đúng 9h30 mọi công việc chuẩn bị đã xong....
Vì lý do là ngày đẹp nên bị trùng rất nhiều các đám cưới và lễ hội nên số lượng anh em đến dự còn thiếu vắng nhiều khuôn mặt nhưng không phải vậy mà buổi gặp mặt lại kém sôi động.

Khai mạc chương trình:

Đại diện anh em và LĐ CLB HD Hải Dương chụp ảnh lưu niệm với Lãnh đạo nhóm phát triển sản phẩm ZTV của VTC Việt Nam:

Còn đây là ảnh chụp Cafemau với nhóm VTC và CLB Khiêu vũ và giai điệu bạn bè Hải Dương:

Ảnh chụp nhóm Phả Lại - Chí Linh với đoàn khách VTC Việt Nam:

Mở màn là các bài trình diễn sôi động của các chị CLB Khiêu Vũ và Giai điệu bạn bè cho chị Tường Vân - Chủ tịch CLB dẫn đầu đã làm hội trường cực kỳ sôi động. Một series liên khúc nhạc xuân đã được các chị: KHÁNH HIỀN và NGỌC LAN trình diễn thật ấn tượng:

Video Clip:
[video=youtube;YOyG4mTqV80]http://www.youtube.com/watch?v=YOyG4mTqV80&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Ca khúc ĐƯỜNG XƯA LỐI CŨ của Hoàng Thi Thơ đã được chị TƯỜNG VÂN thể hiện thật mượt mà, truyền cảm làm nhiều người xúc động:

[video=youtube;UonmjGyeTyg]http://www.youtube.com/watch?v=UonmjGyeTyg&feature=youtu.be[/video]

Clip nhạc phẩm tiếp theo: LỆ ĐÁ:
[video=youtube;8lhmU0s0rWI]https://www.youtube.com/watch?v=8lhmU0s0rWI[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác Vinh được phân công vai "PHÓ NHÁY":

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác Cường gặp lại bạn chiến đấu xưa:

Bên trên