Phòng Truyền Thống - Offline - Các Sự Kiện - Phim, Ảnh Của CLB HD Hải Dương

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
MỘT SỐ CLIP VÀ PICTURES BUỔI KHAI TRƯƠNG SIÊU THỊ PHƯƠNG ĐÔNG PLAZA - HẢI DƯƠNG

Nhận lời mời của Siêu thi điện máy Phương Đông Plaza Hải Dương, ngày 20.8.2011, anh em HD Hải Dương đã có mặt tại số 9 - Đường Hoàng Hoa Thám - TP Hải Dương để tham dự. Mặc dù trời mưa to và nặng hạt nhưng vẫn không ngăn nổi những trái tim đam mê công nghệ của HD Hải Dương. Có mặt tại buổi khai trương, đại diện HD Hải Dương đã có lẵng hoa chúc mừng, đoàn gồm có: Caosonhd, Ndnhd77, Vutronghuyen, ladunghd, khoahdclub, Hoangdaiphat, nhatminhhdg, hunglqad, huyhoang_hd, Trong_hang2007, Maxpay, Mis Hường, DungAudio.
Đây là siêu thị điện máy có thể nói rằng lớn nhất của Hải Dương có rất nhiều thiết bị cho khách hàng lựa chọn:

Đầu tiên là hình ảnh tổng quan siêu thi:

Clip màn khai trương:

[video=youtube;Uhy_qyBV0K4]http://www.youtube.com/watch?v=Uhy_qyBV0K4[/video]

[video=youtube;6TeN1ZdaULk]http://www.youtube.com/watch?v=6TeN1ZdaULk[/video]

[video=youtube;PqZ-IrhgumY]http://www.youtube.com/watch?v=PqZ-IrhgumY[/video]

Vài hình ảnh khác nữa:

Sau khi khai trương, thăm quan siêu thị điện máy Phương Đông, anh em CLB đã ghé qua thăm Công ty Đại Phát của Bác Hoangdaiphat, sau đây là một vài hình ảnh và clips về siêu thị máy tính của bác Hoangdaiphat:

[video=youtube;Pg_in9hkNe4]http://www.youtube.com/watch?v=Pg_in9hkNe4[/video]

[video=youtube;QjLMA7u0_aQ]http://www.youtube.com/watch?v=QjLMA7u0_aQ[/video]

Sau đó anh em ghé thăm nhà bác Dungaudio rồi lên đường đến Quán Nhất Ly để thưởng thức DÊ ĐỦ MÓN.

Buổi chiều tất cả tập trung tại nhà Bác Ndnhd77 để Karaoke với chủ đề "mình hát cho nhau nghe"....

Video đang up....

Thay mặt BTC xin cám ơn toàn thể anh em trong CLB đã nhiệt tình tham gia, hẹn gặp lại ở Khe Chè - Quảng Ninh lần tới....

Chỉnh sửa lần cuối:

manhhahd

Member
Ðề: MỘT SỐ CLIP VÀ PICTURES BUỔI KHAI TRƯƠNG SIÊU THỊ PHƯƠNG ĐÔNG PLAZA - HẢI D

Tiếc quá em hôm qua không qua được vì trời mưa to...Có bác nào rinh về được món gì không ah?Em thấy nhiều cái đẹp thật .!

mtv08

Well-Known Member

Bức hình này có gì đặc biệt - Một sự ngẫu nhiên của góc chụp.

mauyeu

Chúc mừng bác khai trương nhé,tiếc quá không về tham dự với các bác được
Bác trưởng bản nhanh nhanh cho AE đi Khe Chè đi

cafemau

Active Member
Ðề: Phòng truyền thống - Offline - Các sự kiện - Hình ảnh của CLB HD Hải Dương

các bác ở nhà vui nhỉ tiếc là mình không về được khi nào về mình sẽ mang ít ca nhạc và đầu phát về anh em cùng thưởng thức ... và cũng muốn đi 123 dzo cùng các bạn ......
Pm : casonhd khi nào có đợt áo mà màu trắng thì alo và đăng ký thêm cho mình 1 chiếc nhé mình mắc size : L

vutronghuyen

Active Member

các bác ở nhà vui nhỉ tiếc là mình không về được khi nào về mình sẽ mang ít ca nhạc và đầu phát về anh em cùng thưởng thức ... và cũng muốn đi 123 dzo cùng các bạn ......
Pm : casonhd khi nào có đợt áo mà màu trắng thì alo và đăng ký thêm cho mình 1 chiếc nhé mình mắc size : L

Bác casonhd gọi thêm hai cái áo đồng phục nữ các màu để Miss nhà mình còn mặc chứ nhỉ.

mauyeu

Bác Huyên ơi trong hội có chị em rồi à:-*

vutronghuyen

Active Member

Bác Huyên ơi trong hội có chị em rồi à:-*

Chết chết bác mauyeu lâu rồi không cập nhật diễn đàn rồi có 1 bóng hồng còn dự kiến sẽ có thêm 1 nữa đó !

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

OK, CLB đang tập hợp và đặt hàng một loạt, rất mong Bác về vui với anh em.
Thân chào.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác casonhd gọi thêm hai cái áo đồng phục nữ các màu để Miss nhà mình còn mặc chứ nhỉ.

OK, đặt luôn cả áo và cả...quần....nữa chứ nhỉ??? Bác Huyên thấy thế nào, ai sẽ xung phong đi đo đây???

eagle12

OK, đặt luôn cả áo và cả...quần....nữa chứ nhỉ??? Bác Huyên thấy thế nào, ai sẽ xung phong đi đo đây???
hehe ...đo quần thì để anh ....Nguyên..lo vụ này đi anh ah heheB-)

ndnhd77

Member

hehe ...đo quần thì để anh ....Nguyên..lo vụ này đi anh ah heheB-)
Chú Hoàng quan tâm đến anh thế, anh cũng thích lắm nhưng cũng chưa dám nhận vì sợ các bác cao niên có kinh nghiệm đo chuẩn hơn=))=))=))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
HÌNH ẢNH VÀ VIDEO CLIPS TẠI BUỔI KHAI TRƯƠNG SIÊU THỊ MÁY TÍNH CỦA CÔNG TY TNHH TM ĐẠI PHÁT

Đúng như lịch hẹn hò anh em về việc tham gia dự lễ khai trương siêu thị máy tính của vợ chồng Bác Hoangdaiphat, đúng 8h00 ngày 11-9-2011 các anh em đã có mặt tại Cửa hàng điện tử cao cấp của bác Huyhoang_hd tại 16 Phạm hồng Thái - TP Hải Dương.
- Màn đầu tiên nhập cuộc là toàn bộ anh em tập trung, đứng nghiêm giành một phút mặc niệm cho các nạn nhân ngày 11.9.2001 tại New York Mỹ:

[video=youtube;hIcvSbnEU8o]http://www.youtube.com/watch?v=hIcvSbnEU8o[/video]

- Màn tiếp theo vẫn như mọi khi là nạp năng lượng - ăn sáng, bị thiếu năng lượng nhiều nhất là gã nhà thơ vutronghuyen - lý do là cả đêm qua xem bóng đá và...đá luôn sân nhà, theo lời gã bộc bạch là đã làm hai 2 trái...vào lưới nhà đêm qua,...thật là đỏ tình.

Vì đói và cũng không muốn đi xa, món bánh cuốn chả của Hải Dương tại phố Phạm hồng Thái đã được lựa chọn cho anh em thưởng thức:

Nhìn đĩa bánh cuốn nóng - đặc sản Hải Dương vào buổi sáng đang đói thì không ai có thể bỏ qua và cưỡng lại được:

Sau buổi nạp năng lượng buổi sáng, thời gian vẫn còn dài và thoải mái, anh em tiếp tục trà đá, cafe và đàm đạo tại quán cafe New Feeling - Phạm hồng Thái - TP Hải Dương. Gã nhà thơ vutronghuyen lúc này nhìn mặt đã phởn phơ và lim dim nghe chừng đang muốn sáng tác.....

Lúc này thư ký kiêm thủ quĩ Cuongvv_hd mới điểm danh quân số: Những anh em có mặt gồm có: Caosonhd, vutronghuyen, longnd_hd, Phamkhacha_hd, cuongvv_hd, sontn_hd, ladunghd, khoahdclub, nhatminhhdg, hunglqad, huyhoang_hd, anhatnhoa, maxpay,

Các bác vắng mặt gồm:

Nhóm HD Chí Linh: không thấy Bác nào cả
mtv08 - Bận trực ca vận hành
manhhahd - Bận lo trung thu cho các con cháu của nhân viên của Công ty
quyduong78 - Bận trung thu cho các cháu bên VNPT Chí Linh
Vanthiettra - Bận công việc
ngoclt - Bận lo trung thu cho các cháu bên Nhiệt điện Phả Lại

nguyentrunghd - Bận lo bảo hành máy và đòi nợ cước các KH của EVN Telecom
Mrhiep - Bận trực vận hành bên VNPT Hải Dương
thanh10701 - Lo tổ chức trung thu cho các cháu trong Công ty điện lực HD
dante04 - Bận trực vận hành bên VNPT Hải Dương
datpq1982 - Bận lo học bằng II ĐH
eagle12 - Bận công việc, không nghỉ được
Ndnhd77 - Đón trung thu cho con gái tại Gia đình
mauyeu - Bị nhỡ tàu tại Hà Nội, do đông quá
Hbinh_HD_HD - Không biết bị mợ nào bắt, mất hết liên lạc
trong_hang2007 - Bận đưa các cụ về quê

Đến giờ qui định, anh em đã có mặt đúng giờ tại Siêu thi máy tính của Bác Hoangdaiphat:

Màn tặng hoa của CLB theo thông lệ

[video=youtube;vLjUSeP0pGU]http://www.youtube.com/watch?v=vLjUSeP0pGU[/video]

Anh em đã an toạ và thoả sức ngắm nhìn các em chân dài, MC,...và khách đến dự

Một số quang cảnh trong buổi khai trương

[video=youtube;neULYkoPX3A]http://www.youtube.com/watch?v=neULYkoPX3A[/video]
[video=youtube;vGJ4l6ZXkqc]http://www.youtube.com/watch?v=vGJ4l6ZXkqc[/video]
[video=youtube;rQM9R-He-1I]http://www.youtube.com/watch?v=rQM9R-He-1I[/video]

Thống nhất nội dung (hứa hẹn sẽ ĐÚT LÓT cho MC nếu người của CLB HD Hải Dương trúng giải con máy tính xách tay SAMSUNG) - Màn này gọi là Lobby cho MC.

Anh em ngồi đợi yên trí sẽ có giải thưởng.

Đã đến giờ cắt băng khánh thành và công bố giải thưởng

[video=youtube;oV6eheJMRcw]http://www.youtube.com/watch?v=oV6eheJMRcw[/video]

Đúng như dự kiến (MC đã chấp nhận hối lộ) - Gã nhà thơ vutronghuyen đã trúng thưởng con laptop SAMSUNG trị giá 12 triệu đồng.

vutronghuyen bắt đầu huyên thuyên chuyện mình TÌNH CỜ, MAY MẮN trúng giải

[video=youtube;6Xh0EYvefaQ]http://www.youtube.com/watch?v=6Xh0EYvefaQ[/video]

Ngoài ra, không thể không kể đến các phóng viên, quay phim, nhiếp ảnh của CLB đang cần mẫn và vất vả trong tác nghiệp

Cuối buổi khai trương, sau khi đã CUỖM được phần thưởng quí giá nhất của buổi lễ - con Laptop SAMSUNG 12 triệu, anh em trong CLB hỉ hả, hân hoan, chụp ảnh và tiếp tục lên kế hoạch cho bữa trưa - Không biết có được tiếp tục bốc thăm trúng thưởng nữa không? để còn HỐI LỘ.

Rời siêu thị máy tính cuả Bác Hoangdaiphat, anh em chọn Nhà hàng Hải Sản tại 102 Bà Triệu - TP Hải Dương làm bãi đáp cho buổi sinh hoạt trưa

......................................................................................................................................không thể up lên được..................................

Thay mặt BTC, CLB HD Hải Dương xin chân thành cảm ơn tất cả anh em trong CLB đã thiện tình tham gia buổi lễ khai trương đầy ý nghĩa của 01 thành viên trong CLB chúng ta. Xin chúc cho tình hữu nghị của anh em chúng ta luôn bền chặt, chúc cho siêu thị của Bác Hoangdaiphat sẽ luôn luôn làm ăn phát đạt đúng như cái tên của siêu thị "ĐẠI PHÁT".

Chỉnh sửa lần cuối:

vutronghuyen

Active Member
Ðề: HÌNH ẢNH VÀ VIDEO CLIPS TẠI BUỔI KHAI TRƯƠNG SIÊU THỊ MÁY TÍNH CỦA CÔNG TY TNHH TM ĐẠI PHÁT

Cám ơn bác Trưởng đã post bài rất hay !

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: HÌNH ẢNH VÀ VIDEO CLIPS TẠI BUỔI KHAI TRƯƠNG SIÊU THỊ MÁY TÍNH CỦA CÔNG TY TNHH TM ĐẠI PHÁT

Chúc mừng lão vutronghuyen nhé! :) Rửa Laptop ddeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee......! :)

tusontay

Huyền Thoại

- Màn tiếp theo vẫn như mọi khi là nạp năng lượng - ăn sáng, bị thiếu năng lượng nhiều nhất là gã nhà thơ vutronghuyen - lý do là cả đêm qua xem bóng đá và...đá luôn sân nhà, theo lời gã bộc bạch là đã làm hai 2 trái...vào lưới nhà đêm qua,...thật là đỏ tình.

Tâm điểm là câu này & cái ảnh này! :D

ndnhd77

Member

xem song chỉ biết nói câu rỏ nước miếng

mtv08

Well-Known Member

Mình thì chỉ biết ngồi im nghe cô giáo giảng bài thôi.

vutronghuyen

Active Member

Bác Thu dạo này "ngoan" nhỉ ngồi trật tự ra phết .

Chỉnh sửa lần cuối:

longnd_hd

Buổi khai chương thật vui và lộc lúc nào cũng đến với HD Hải Dương. Chúc mừng bác Huyên bác nhớ vận hành đều và chia sẻ cung em MC đấy nhé. Hee hee ~:>~:>~:>

Bên trên