Pico đang KM loa Logitech Z906 giá 5.4t có nên mua ko các pác

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Pico đang KM loa Logitech Z906 giá 5.4t có nên mua ko các pác

Game thì sao bác ? cày game cứ úp mãi cái tai nghe thấy nản luôn :(

game với phim gần như nhau mà. con này chiến ngon, game thì cắm 3 jack 3.5, hoặc kiếm cạc sound có encode dts qua optical chiến game 5.1 như phim luôn.

game với phim gần như nhau mà. con này chiến ngon, game thì cắm 3 jack 3.5, hoặc kiếm cạc sound có encode dts qua optical chiến game 5.1 như phim luôn.

Coi bộ có 1 dàn mà cả nhạc, phim, game thì cắm rút cũng cực bác nhỉ :))

khanhkun84

Active Member

Coi bộ có 1 dàn mà cả nhạc, phim, game thì cắm rút cũng cực bác nhỉ :))

nếu dùng HTPC và cạc sound có encode dts qua optical thì chỉ cần cắp 1 cọng dây optical thôi bác ợ, chiến cả game và phim với âm thanh 5.1 ngon lành.

hieuvo

Member
Ðề: Pico đang KM loa Logitech Z906 giá 5.4t có nên mua ko các pác

Giá tốt xúc đi bác ........

billythekids

nếu bác mua loa này về chỉ đẻ coi film thì quá đủ, giá như vậy rất tốt rẻ hơn cả 1 củ so với bộ mới. Tui dùng con này dc 3 tháng rồi chả có gì phàn nàn coi phim phê vãi, chỉ có khi qua nghe nhạc thì muốn tắt đi liền, tui ra mua thêm cái soundcard mất thêm 2 củ nũa mà nó vẫn thế, nên là giờ đang kiếm mua thêm em sound nghe nhạc riêng nữa, bác nào biết bộ nào hay giới thiệu menh với.

HD1968

Tầm giá này tiết kiêm tí chơi luôn bộ Onkyo 3400 bên Trương Lê đang khuyến mãi mà ăn chắc mặc bền hơn, mấy cái loa vi tính này dùng 3 tháng là xuống cấp trầm trọng, hư hỏng liên miên

hihi50

Member

Bạn billythekids kiếm SC Onkyo SE 150 nghe nhạc 2 kênh với Z906 tạm ổn,hay dở còn tùy source nhạc nữa.Sau này làm bộ nghe nhac đàng hoàng,còn Z906 xem phim ,khỏi lăn tăn đổi chác tốn kém.Chúc vui!

meamthanh11

Active Member

Loa 2nd thì đã sao, loa là loại có xác xuất ít khi bị lỗi nhất! (so với các loại thiết bị khác) :)

chính xác rồi,biết cách đi dây và biết chỉnh chọt chút đỉnh thì mãn đời mình cũng chưa chắc thấy loa nó die

xoandaica911

Em đang dùng con Logitech Z906 nè, được hơn 1 năm rồi. chất lượng theo em đánh giá là khá chuẩn. tuy là hàng Trung Quốc sản xuất, nhưng là hàng xịn của Trung Quốc đó bác nha

thanmeo78

Cũng đang quan tâm bộ này nhưng vừa xúc bộ Loa Thùng + amply nghe nhạc rồi nên hết lúa. Con này xem phim phê

Bên trên