Plasma Pan PV8H dùng với HTPC được không?

trungkhanh02us

Chào các Bro,

Em đang có ý định thay cái HD player bằng một em HTPC. Hiện em đang sài cái Plasma PV8H pana. Em đang phân vân không biêt cái HTPC kết nối với chú plasma này có good không? Mục đích chủ yếu là xem HD với lại thỉnh thoảng làm PC lướt web hay làm việc Word, excel hoặc Power point. Nếu cái PV8H này có thể sài được với HTPC, các bro có kinh nghiệm làm ơn cho em cái gợi ý cấu hình về HTPC nhé (khoảng 7-8mil). Hiện nay em đã có dàn 5.1 dân dụng rồi.

Many thanks!:-?

phuong210876

Ðề: Plasma Pan PV8H dùng với HTPC được không?

câu hỏi dễ sợ và đơn giản nhất trong tháng

trungkhanh02us

Ý bác là sao? Em nghe nói dùng LCD làm monitor sẽ cho hình ảnh tốt hơn. Con plasma của em độ phân giải có 1024x768 thôi.

laminnova

Member

Chào các Bro,

Em đang có ý định thay cái HD player bằng một em HTPC. Hiện em đang sài cái Plasma PV8H pana. Em đang phân vân không biêt cái HTPC kết nối với chú plasma này có good không? Mục đích chủ yếu là xem HD với lại thỉnh thoảng làm PC lướt web hay làm việc Word, excel hoặc Power point. Nếu cái PV8H này có thể sài được với HTPC, các bro có kinh nghiệm làm ơn cho em cái gợi ý cấu hình về HTPC nhé (khoảng 7-8mil). Hiện nay em đã có dàn 5.1 dân dụng rồi.

Many thanks!:-?

Thứ nhất: Plasma Pana PV8H kết nối với HTPC xem HD thì OK, chuẩn, màu sắc đẹp
Thứ hai: cấu hình HTPC tầm 7-8 triệu: Main Gigabyte 1.4t; CPU core2duo E6250 2.66Ghz 2.2tr; Card Vga Asus EAH4680 ATI 1.6tr; HDD 500gb or 1tera 1-2tr. Tổng thiệt hại khoảng 6-7 triệu.

Chúc Bác mau có HTPC để xem

luciano

Active Member

xem được tuốt luốt hết bạn ơi, xem là ghiền HD á :p

DeislerX

Member

Bác làm ơn xem lại con Asus HD4680 có phải ý bác muốn nói là 4670 không ah?

Thứ nhất: Plasma Pana PV8H kết nối với HTPC xem HD thì OK, chuẩn, màu sắc đẹp
Thứ hai: cấu hình HTPC tầm 7-8 triệu: Main Gigabyte 1.4t; CPU core2duo E6250 2.66Ghz 2.2tr; Card Vga Asus EAH4680 ATI 1.6tr; HDD 500gb or 1tera 1-2tr. Tổng thiệt hại khoảng 6-7 triệu.

Chúc Bác mau có HTPC để xem

Bên trên