Plastma Pana P46X20V - P50"X20V hai chị e nhà Thúy Vân Thúy Kiều biết chọn chị hay e bây giờ đây????

lmcuong4u

Active Member
Ðề: Plastma Pana P46X20V - P50"X20V hai chị e nhà Thúy Vân Thúy Kiều biết chọn chị hay e bây giờ đây????

XIn báo cáo với các bác e 46x20v về với e rồi ạ vượt ngoài khả năng mong đợi. Giờ e lại tiếc sao ko lấy 50 " thế có chít ko cơ chứ .
Hiện tại con HD box đang bị hỏng xem bằng DVD rởm mà hình ảnh ko hề tệ chút nào, thay đổi hẳn quan niệm về Plasma mất rồi
Tks các bác nhé nhwò diễn đàn mà e chọn đc e Tivi hợp với nhu cầu của mình

Bác làm vài tấm hình THC và HD cho anh em chiêm ngưỡng với bác. Sau thời gian lọ mọ mấy topic về plasma pana, em đang máu đây, định mai đi quất em 42".:D

Ðề: Plastma Pana P46X20V - P50"X20V hai chị e nhà Thúy Vân Thúy Kiều biết chọn chị hay e bây giờ đây

E gấp lắm rồi ạ
Tham khảo ý kiến các bác lần cuối để mai e quyết định
Con P46X20V giá 12tr8 - con P50X20V giá 18tr7
theo các bác 2 con này chênh nhau 5tr9 thì lấy con nào hợp lý ạ
E đo kích thước 2 con
46" có kích thước 113cm x 78cm
50" có kích thước 121cm x 82cm
Chênh nhau 8cm các bác ơi
liệu bỏ thêm 5tr9 để từ 46" lên 50" có xứng đáng ko ạ.
Mong các bác cho ý kiến sớm mai e ra rước 1 trong hai e đó ạ ~X(~X(~X(
Cảm ơn các bác.

Đào mộ chút

Cuối năm trc, p46x20v 12t8, giờ, nó có giá 12t5 ở Hải Tàu, con này giữ giá ghê nhỉ, gần 1 năm rồi, hic hic

sangcom

Member
Ðề: Plastma Pana P46X20V - P50"X20V hai chị e nhà Thúy Vân Thúy Kiều biết chọn chị hay e bây giờ đây

Thúy vân Thúy Kiều cả hai em đều đẹp. em thì chọn cô nào có cái ... ấy to hơn to hơn là em múc ngay (cái màn hình ấy nhé...xem sướng hơn), tất nhiên là phải thêm tí đạn rồi, hàng chân dài thì giá cao hơn mà.

HDox

Thúy Kiều 50" đi Bác (nếu Bác đủ khả năng), nhìn sướng hơn. Có điều Bác chắc phải ngồi cách xa Thúy Kiều ra cỡ 4m mà ngắm thui... hehe

hongdung-88

Active Member

Màu sắc thì :
+ Với TV Plasma : Pana là vô đối ( trừ Pi ra nhé vì Pi bây giờ không ra PDP đời mới nữa )
+ Với LCD : Philips là nhất
SS màu da người rất tệ, cứ như uống rượu, kể cả các dòng đời cao !

Màu sắc thì :
+ Với TV Plasma : Pana là vô đối ( trừ Pi ra nhé vì Pi bây giờ không ra PDP đời mới nữa )
+ Với LCD : Philips là nhất
SS màu da người rất tệ, cứ như uống rượu, kể cả các dòng đời cao !

Giấp mơ của em đấy ....

taixin

Active Member

Giấp mơ của em đấy .... giấc mơ thế nào bạn

Đợi đến Tết, p46x20v còn 10T tớ mua :!!

Em cungx thees! :-?

Hay anh em làm cái thread muachung.p46x20v.vn, biết đâu tập hợp được 10 con, cuối năm được giá 10T thật :))

Tớ ra hàng xem con này rồi, khoảng cách 3m thì chả cần phải Full HD đâu, xem con này đẹp chán, có điều nó giữ giá quá, ko thấy có đợt clear stock nào nhẩy ^_^

thangkjc

Hay anh em làm cái thread muachung.p46x20v.vn, biết đâu tập hợp được 10 con, cuối năm được giá 10T thật :))

Tớ ra hàng xem con này rồi, khoảng cách 3m thì chả cần phải Full HD đâu, xem con này đẹp chán, có điều nó giữ giá quá, ko thấy có đợt clear stock nào nhẩy ^_^

Bác lập hội đi, em trong TP.HCM cũng đang có nhu cầu mua em này, nhưng tìm mãi chỉ có mỗi chỗ này rẻ nhất 12,9tr, đang tìm chỗ nào rẻ hơn nữa thì múc trong nay mai
Tivi Plasma Panasonic TH-P46X20V - Tivi Plasmat

emyeu532

Active Member

Thấy bảo là Plasma và LED hình đẹp hơn LCD nhưng Plasma tốn điện nhưng rẻ chán các bác nhỉ. chỉ để xem chứ có cắm cả ngày như torrent đâu mà sợ tốn điện. hihi em cũng phải múc 1 em về xem đá bóng + HD. con SONY 32 inch ở nhà nhìn vẫn ko sướng.

Tivi chỉ xem buổi tối, được tầm 2 tiếng là cùng, tốn tý điện thì lo j chứ, hic

Mà còn 46x20v, mua thời điểm này hình như phải chú ý vấn đề bảo hành lắm đấy các bác, vì con này model cũ, nếu tính thời gian bảo hành ở hãng thì hết sạch từ lâu rồi mà

Bên trên