Plextor hay Teac

nghiemducthu

Re: Ðề: Plextor hay Teac

Lâu nay không vào thread, các bác đợt này sôi nổi quá trời... lắm hàng mới ghê.
Có vài con hàng mới và hiếm nhưng ngại lôi ra chụp quá, hôm nào mưa gió ngồi buồn lại show lên cho các bác mãn nhãn gen

bác show luôn cho anh em thươgr thức.
em 820 thế nào rồi bác,em bồ kết mỗi em ý mà chưa tìm được.

anhngaytho2007

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Plextor hay Teac

bác show luôn cho anh em thươgr thức.
em 820 thế nào rồi bác,em bồ kết mỗi em ý mà chưa tìm được.
Đợt này bận quá, đợi kiếm thêm vài em nữa rùi mang ra chụp hình lun. Em 8/20Ti thì quá ngon rùi, ko phải mình bác thích đâu ah gen, em cũng thích và cũng có kha khá nhiều bác thích đấy ah

nghiemducthu

Re: Ðề: Re: Ðề: Plextor hay Teac

Đợt này bận quá, đợi kiếm thêm vài em nữa rùi mang ra chụp hình lun. Em 8/20Ti thì quá ngon rùi, ko phải mình bác thích đâu ah gen, em cũng thích và cũng có kha khá nhiều bác thích đấy ah

chúc mừng bác,em đó bây giờ cực hiếm,cực khó,gần như không còn cơ hội nưa.

Hoangsac2012

Ðề: Plextor hay Teac

Hi mới lượm dc con plextor w8432ti mới cáu e này sanh năm 2000 để mai rảnh chụp hình len cho mấy bác chiêm ngưỡng à ko biết con này có bác nào co chua ta
Mình ở bình minh tỉnh vĩnh long giap ranh cần thơ có bác nào đã ghé qua chua ạ

phuc_1991

Well-Known Member

Hi mới lượm dc con plextor w8432ti mới cáu e này sanh năm 2000 để mai rảnh chụp hình len cho mấy bác chiêm ngưỡng à ko biết con này có bác nào co chua ta

a 8/4/32, e cũng có 1 em đây :D

nghiemducthu

8432 của mình này,

phuc_1991

Well-Known Member

:D nhà mình hình như ai cũng có 8/4/32 thì phải, e thấy con này burn đĩa khá trâu :D

nghiemducthu

:D nhà mình hình như ai cũng có 8/4/32 thì phải, e thấy con này burn đĩa khá trâu :D

hình như đúng thế,con này hôm lấy về mới thử burn 2 cd,1 phôi phono,1 phôi verbatim.phôi phono thì ok,phôi verbatim thì nghe thi thoảng vấp phát.
lúc đầu tưởng ổ kém.cũng không thử lại,sau burn băng ổ khác băng phôi varbatim vân bị vấp thì mới check lại.té ra lốc varbatim bị lỗi mất 1/3.rẻ hóa ra đắt.cạch varbatim.đã chơi thì phono,khong thì Đức Việt cho nhanh,

nghiemducthu

chú Phúc khi nào kiếm được 820 báo anh nhé,anh muốn biết công lực thực sự cụa kon này đén đâu.
khả năng anh kiếm không nổi,hàng ya còn có cơ hội chứ plex thì....:((

tuongngoc

Active Member

Các bác show hàng nhiều quá, em chẳng có gì show ngồi buồn mang cái dây SCSI ra show, đảm bảo khối bác thèm!

Bên trên