Quà tặng cho thành viên HD Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

linhlinh88

Well-Known Member
Ðề: Quà tặng cho thành viên HD Hà Nội

e đối tượng thứ 3
fshare - linhlinh88 em ko nhầm thì fai là nick tại Fshare nếu thế thì là [email protected]
thanks bác :X

vohungvi

Member

4share - vohungvi
Dù được hay không được cũng cảm ơn rất nhiều

Chưa dùng mấy dịch vụ này bao giờ nên thôi ko đăng ký để ae ai có nhu cầu thì đăng ký. :) Miss cái buổi SN HD HN thấy cứ tiếc tiếc.

dangnhuquynh

Tình hình bao giờ được active đấy chú Giao ơi. Chờ lâu quá mà có cái cần tải trên 4share

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Tình hình bao giờ được active đấy chú Giao ơi. Chờ lâu quá mà có cái cần tải trên 4share
E có ghi rõ tại post về thời hạn mà a, a để cho mọi người còn đăng ký và hưởng quyền ưu tiên chứ!!! Đừng sốt ruột a ơi, mặc dù e cũng...;)):p

kashi

kashi
Em thuộc đối tượng thứ 2 ạ [-O<

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Các bác đăng ký acc fshare chú ý: ID account của fshare là mail cơ mà, sao các bác toàn đăng ký nick diễn đàn thế này?
kashi
Em thuộc đối tượng thứ 2 ạ [-O<
Đọc kỹ hướng dẫn đăng ký bác ơi:-?

linhlinh88

Well-Known Member

hình như chỉ có mỗi em là đăng kí đúng cái Fshare :D

tusontay

Huyền Thoại

@:Mod Sờ Bi: Nếu anh em ko đăng ký hết. Mod xem có thể dành ra 3Acc cho anh em HD Hà nội dùng chung (lưu hành nội bộ) ko nhỉ? :D

Jackson

Active Member

Mình bổ xung: [email protected] -> email này đã được mình đăng ký & đang sử dụng dịch vụ của Fshare.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

@:Mod Sờ Bi: Nếu anh em ko đăng ký hết. Mod xem có thể dành ra 3Acc cho anh em HD Hà nội dùng chung (lưu hành nội bộ) ko nhỉ? :D
Nếu mình xài chung thì phụ lòng họ quá, đừng để họ phải lăn tăn: "tại sao k nghĩ ra là chỉ cần tặng 1 acc, đằng nào bên ấy cũng chia sẻ cho vài chục người dùng?":(.
Anh em cứ đăng ký, xài hết đi, mỗi người 1 acc. Đợt sau họ lại tiếp tục hỗ trợ:D

dangnhuquynh

Nếu mình xài chung thì phụ lòng họ quá, đừng để họ phải lăn tăn: "tại sao k nghĩ ra là chỉ cần tặng 1 acc, đằng nào bên ấy cũng chia sẻ cho vài chục người dùng?":(.
Anh em cứ đăng ký, xài hết đi, mỗi người 1 acc. Đợt sau họ lại tiếp tục hỗ trợ:D

Vote một phát cho ý này. Anh em cứ dùng thoải mái đi đã

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Em thuộc diện đối tượng thứ 3 :D

fshare - HDCP
fshare - ivy68
Mong sớm nhận được quà. Thanks.
fshare - Mình thuộc diện thứ 3
Fshare - tieubaocaca :D
Đăng ký sai rồi các bác ơi. Các bác lập tài khoản tại fshare rồi post lên đây ID account (email đã đăng ký) nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên