Quy luật của World Cup

No2

Ðề: Quy luật của World Cup

coi thông tin về dự đoán của con Bạch Tuộc ấy ở đâu nhỉ :D

TCH

Member

Mình nghĩ Tây Ban Nha sẽ thắng Đức 1-0. Cứ thắng đều đều 1-0, 1-0 từ vòng bảng vô tới trận chung kết như hồi Hy Lạp từng lên ngôi vô địch Euro 2004 đấy, có ai nghĩ nó hạ đc 1 CH Czech đang đá tưng bừng ở Euro kỳ đó đâu, vào CK lại hạ luôn Portugal. Mà Tây Ban Nha lần này còn đc đánh giá cao hơn Hy Lạp, hiện cũng đang có kiểu thắng 1-0 này từ vòng 1/8.
Mà TBN cũng chơi lối bóng đá tấn công đẹp mắt đấy thôi, chỉ có điều ko còn sắc sảo như hồi Euro 2008.

meomatto

Active Member

Tất cả phụ thuộc vào Fifa hết nhé các bác! Trận Braxin là 1 Vd, làm ae VN vỡ mày vỡ mặt!

bobi9803

Member

Tất cả phụ thuộc vào Fifa hết nhé các bác! Trận Braxin là 1 Vd, làm ae VN vỡ mày vỡ mặt!

@Pác nói đúng phần nào, ông FIFA thích nhất là ông Đức vào CK (còn ai thắng thì FIFA không care) vì nếu Đức vào CK thì tiền thu từ bản quyền truyền hình (Pay per View) tăng lên chóng mặt thui (thị trường Đức là số 1 châu âu mà)............ai đá cứ đá, kinh doanh mới là mục tiêu số 1 của FIFA và các đối tác.

hoangtubongma

Active Member

@Pác nói đúng phần nào, ông FIFA thích nhất là ông Đức vào CK (còn ai thắng thì FIFA không care) vì nếu Đức vào CK thì tiền thu từ bản quyền truyền hình (Pay per View) tăng lên chóng mặt thui (thị trường Đức là số 1 châu âu mà)............ai đá cứ đá, kinh doanh mới là mục tiêu số 1 của FIFA và các đối tác.
Thế này FIFA phải cho VN vào WC đi, thị trường Việt Nam tiềm năng lắm mừ:-":-"

Lioncoeur

Éo hiểu quy luật chính xác chỗ nào nữa. Năm 98 và 2006 sai rành rành đó thì lơ đi, cũng ráng vẽ cái hình ra cho được.

bobi9803

Member

Éo hiểu quy luật chính xác chỗ nào nữa. Năm 98 và 2006 sai rành rành đó thì lơ đi, cũng ráng vẽ cái hình ra cho được.

@Nóng tính thía Ku pác................quy luật nào thì cũng chỉ có tính TƯƠNG ĐỐI thui mà...................ngó thấy cái đúng mà bàn luận WC cho dzui dzẻ đi..hehehe

nhoch_1106

O thế này con bạch tuột đóan sai à, nó đoán Tây Ban Nha vô địch thì phải :D

congacon124

Thế này FIFA phải cho VN vào WC đi, thị trường Việt Nam tiềm năng lắm mừ:-":-"

hí hí
em đã nói là WC 2014 em sẽ dẫn đoàn VN tham dự và doạt chức VÔ ĐỊCH đầu tiên về cho VN mừ :))

Nhok

Em tin Đức của em sẽ vô địch :))
Cái ảnh hay nhé :x

tuanzs

Member

1. Đức có cha Ballack đi đâu đen đấy năm nay thế quái nào lại bị chấn thương trước giải --> đội Đức đá ầm ầm.
2. Chú bạch tuộc Paul đoán sai 20% nên trận này chắc là tèo Đức sẽ thắng TBN
3. Quy luật nhảm nhí của chủ thớt

Kết luận Đức sẽ vô địch

Cho đến giờ em kết nhất Đức mong cho họ VĐ he he (đội bóng thân yêu của em nó chết ngỏm củ tỏi lâu rồi nên giải này xem nhẹ cả người)

ProSkyR

Well-Known Member

1. Đức có cha Ballack đi đâu đen đấy năm nay thế quái nào lại bị chấn thương trước giải --> đội Đức đá ầm ầm.

Kết luận Đức sẽ vô địch

Cho đến giờ em kết nhất Đức mong cho họ VĐ he he (đội bóng thân yêu của em nó chết ngỏm củ tỏi lâu rồi nên giải này xem nhẹ cả người)

Bác đọc lại #1 đi, sao lại lôi em vào đây thế X_X

congacon124

Kết luận Đức sẽ vô địch

Đội bóng thân yêu của tui cũng đi Macao nghỉ mát roài
Nhưng tui thích Hà Lan và TBN vào hơn
WC năm nay chuối cả nải rồi, cho nó chuối toàn tập luôn he he
Nếu Đức mà vô địch thì làm sao gọi là chuối =))

chuanguyen1984

Active Member

Em ko tin con bạch tuộc, Đức hay TBN vào chung kết đều như nhau cả, miễn sao Hà Lan vô địch là được/

chuanguyen1984

Active Member

Hình của bác chủ bây giờ bị sai rồi, nhưng dù sao nhìn cũng đẹp/ vậy là Hà Lan sẽ vô địch rồi/

Bên trên