Raspberry Pi + Rune Audio ::: Một trải nghiệm nghe nhạc mới

tml3nr

Moderator
Em dốt điện tử. Ghép 2 cái hình lại cho cả nhà dễ xem.

huyen82

Active Member
Cảm ơn các b đã tư vấn. Mình vẫn quyết định lấy vì bạn bán rất thiện chí cho nghe ok thì mới chuyển tiền.

linh0983

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

tml3nr

Moderator
Boss dac đời sau bác Allo cắn mất chú LT3042 các bác a . o_O

Sau khi test v1.2. Em nói là âm thanh không bằng v1.1. Có nhiều anh thắc mắc, nói là tại sao bản mới lại thua bản cũ?

Sau đó anh @TuanQuynhAudiogiải thích là do hãng nó luộc mất con ic low noise LT3042.

bossdac-v1-tech-png.596170

Hãng nó làm như vậy là để bán cái nguồn LPS cho dễ. Nhưng ngay cả khi dùng Shanti, tiếng v1.2 vẫn không bằng v1.1.

ibraino

Active Member
Như hình bác cứ xem như đầu kia là Jack 3.5mm hàn vào 3 sợi u.fl xuất i2s từ chromecast audio vào Pi chỗ vòng vàng . Ian khuyến nghị cáp u.fl là tốt nhất bác a . Ổ 3.5 chromecast audio vừa vặn 3 tiếp điểm ko hơn ko kém tuyệt a . ( SD , WS và SCK ) . o_O

Vụ mod chromecast audio vào ReceivePi của bác linh0983 ngon chưa bác. Em có sẵn ReceivePi với chromecast audio rồi. Nhân tiện có bác nào cần chromecast audio nữa không :D hàng mới không box chưa sử dụng.

linh0983

Well-Known Member
Vụ mod chromecast audio vào ReceivePi của bác linh0983 ngon chưa bác. Em có sẵn ReceivePi với chromecast audio rồi. Nhân tiện có bác nào cần chromecast audio nữa không :D hàng mới không box chưa sử dụng.
Bác chia cho mình 1 cái a mình dùng cho reciverPi . Bác mod gởi luôn cái của bác vào cùng một thể a . Bác pm a . :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:

linh0983

Well-Known Member
Bên trên