Real Madrid Club de Fútbol

FredRodSpears

Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

BĐN vẫn thấy đá hơn ARG mà ta,

Ở ĐTQG thì cả Messi và Ronaldo đều chưa thể hiện được như mong đợi, hơn nữa hè này chỉ có Ronaldo tham dự Euro cùng BĐN trong khi Messi cùng Argentina thì không tham dự giải nào cả nên mình nghĩ chức vô địch C1 sẽ là tiêu chí còn lại để xem Messi hay Ronaldo sẽ nhận được QBV

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Ở ĐTQG thì cả Messi và Ronaldo đều chưa thể hiện được như mong đợi, hơn nữa hè này chỉ có Ronaldo tham dự Euro cùng BĐN trong khi Messi cùng Argentina thì không tham dự giải nào cả nên mình nghĩ chức vô địch C1 sẽ là tiêu chí còn lại để xem Messi hay Ronaldo sẽ nhận được QBV

Năm nay BĐN có Euro trong khi ARG thì không, chắc Ronaldo cũng tranh thủ cơ hội đây ;))
ARG cũng có nhiều trận như vòng loại Nam Mỹ và Giao hữu nữa mà

dungdt2

Năm nay BĐN có Euro trong khi ARG thì không, chắc Ronaldo cũng tranh thủ cơ hội đây ;))
ARG cũng có nhiều trận như vòng loại Nam Mỹ và Giao hữu nữa mà

Cứ đưa Real vô địch Laliga vs C1 là ăn k cần bàn cãi nhiều.
Lý do: Mấy ông huyền thoại k muốn có ai hơn họ về danh hiệu QBV đâu mà lo :p

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Cứ đưa Real vô địch Laliga vs C1 là ăn k cần bàn cãi nhiều.
Lý do: Mấy ông huyền thoại k muốn có ai hơn họ về danh hiệu QBV đâu mà lo :p

Lý do này cũng không thuyết phục lắm :D
Biết đâu họ có tay trong ;))

dungdt2

CV đá dở như khí , chỉ mỗi tội hám tiền. Em nghĩ QBV năm nay khoảng 40% là thuộc về Ronaldo rồi :-@

Uh năm nay chắc là R7 đoạt QBV, còn Messi chắc chiếc giầy Vàng :D
Công Vinh fuck được em Thủy Tiên cũng sướng thấy mẹ rồi há há

FredRodSpears

Em là em cực ghét thèng Công Vinh, Văn quyến mà không tham gia vụ bán độ thì giờ Công Vinh đếch có cái gì đâu

nguyenkim

Well-Known Member

Các bác chém tới CV rồi sao? Em thì đều kết ai mang vinh quang về cho VN. Nhất là ngày xưa. CV cũng được mà! Nhưng em kết R7 hơn! :)) :))

dungdt2

Em là em cực ghét thèng Công Vinh, Văn quyến mà không tham gia vụ bán độ thì giờ Công Vinh đếch có cái gì đâu
Thì cũng nhờ cái AFF 2008 với cái đánh đầu hên xui của thằng này mà em sướng chết đi được, nói gì công vẫn là công nhưng mà thua xa thời HS, HĐ, ĐK bác nhỉ.
Các bác chém tới CV rồi sao? Em thì đều kết ai mang vinh quang về cho VN. Nhất là ngày xưa. CV cũng được mà! Nhưng em kết R7 hơn! :)) :))
Là đứa nào???

nguyenkim

Well-Known Member

Thì cũng nhờ cái AFF 2008 với cái đánh đầu hên xui của thằng này mà em sướng chết đi được, nói gì công vẫn là công nhưng mà thua xa thời HS, HĐ, ĐK bác nhỉ.

Là đứa nào???

Đứa nào là đứa nào??? Bác nói em không hiểu là đang nói về đứa nào? CV? HS? HĐ? ĐK? hay CR7? :))

dungdt2

Olaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa K+ nè các bác
sop://broker.sopcast.com:3912/122777

dungdt2

Em xem trận Chelsea chứ không xem trận này, chỉ xem Video 24h thôi. Có gì chém không phải mong các bác thứ lỗi

Mình bật 2 lcd xem 2 trận, khi Real ăn 3-1 là mình chuyển sang xem mỗi Chealse đá.
Tối qua Real đá ok nhưng mà vẫn bị xỏ mũi vài lần do đội hình dâng cao quá. Đá kiểu này mà gặp Barca nó đâm chết ngay, có lẽ Mou hiểu nên mới cho đá với CSK.
Còn trận Chealse thì mình ủng hộ Chealse, hôm qua mấy công thần đá hay quá, tiếc cho T9 bỏ lỡ mấy cơ hội X_X

FredRodSpears

Mình bật 2 lcd xem 2 trận, khi Real ăn 3-1 là mình chuyển sang xem mỗi Chealse đá.
Tối qua Real đá ok nhưng mà vẫn bị xỏ mũi vài lần do đội hình dâng cao quá. Đá kiểu này mà gặp Barca nó đâm chết ngay, có lẽ Mou hiểu nên mới cho đá với CSK.
Còn trận Chealse thì mình ủng hộ Chealse, hôm qua mấy công thần đá hay quá, tiếc cho T9 bỏ lỡ mấy cơ hội X_X

Thứ 6 này bốc thăm vòng tiếp theo rồi, hi vọng Real - AC và Bayern - Barca :-"

Bên trên