Real Madrid Club de Fútbol

dungdt2

Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Real thấy vẫn thua Barca nhiều lắm, hơn nữa khi đá với Real, Barca đá phải 120% sức mạnh

Nói chung em vẫn vote 1 phiếu Real vô địch, còn 10 vòng nữa nhưng cái cửa của Barca khó lắm, Mou rất thực dụng vs điều đó rất khó để lật thế cờ

FredRodSpears

Móa, hồi tối Real làm mất một chai, tưởng Real thắng nó cũng thắng chứ :((

nguyenkim

Well-Known Member

Thì tớ vẫn đặt cửa Real vô địch, nhưng cũng hơi lo :D

Hơi lo mới thích chứ bác. Em thích cảm giác vượt qua khó khăn và vô địch hơn đội kình chỉ 1 điểm thôi. Vậy đội kình dưới mới tức. :)) Và vậy mới hấp dẫn để xem tới trận cuối cùng của mùa giải. Cảm giác thắng trước 3-4 vòng thật không sướng bằng thắng ở trận cuối cùng. :)) Có bác nào giống em không nhỉ?

FredRodSpears

Hơi lo mới thích chứ bác. Em thích cảm giác vượt qua khó khăn và vô địch hơn đội kình chỉ 1 điểm thôi. Vậy đội kình dưới mới tức. :)) Và vậy mới hấp dẫn để xem tới trận cuối cùng của mùa giải. Cảm giác thắng trước 3-4 vòng thật không sướng bằng thắng ở trận cuối cùng. :)) Có bác nào giống em không nhỉ?

Như vậy thì đau tim lắm :((

ilVietnam

Well-Known Member

Kịch tính như thế thì đã lâu lâu lâu lâu lắm rồi vẫn chưa được xem.:D

nguyenkim

Well-Known Member

Kịch tính như thế thì đã lâu lâu lâu lâu lắm rồi vẫn chưa được xem.:D

Hi vọng năm nay sẽ không được xem. Lâu lâu phải cho Barca hít khói nhỉ. Năm nay đi, năm sau và năm sau nữa. :D Lúc đó phải có 1 điều là Mourinho vẫn tại vị ở Real. :D

okanle

Active Member

Trận đó R.M thắng nữa thì khoảng cách lên thành 11đ thôi :-bd

~O) Tớ thích cái ý tưởng lạc quan này.\m/

Thực ra theo tớ nhận định RMA thua Barca nhiều là hơi không đúng vì thực chất cân đong đo đếm các trận thực tế thì Barca chỉ hơn RMA ở chổ may mắn có được gã M10 kia thoi O:)

FredRodSpears

~O) Tớ thích cái ý tưởng lạc quan này.\m/

Thực ra theo tớ nhận định RMA thua Barca nhiều là hơi không đúng vì thực chất cân đong đo đếm các trận thực tế thì Barca chỉ hơn RMA ở chổ may mắn có được gã M10 kia thoi O:)

Khi đá với Barca có vẻ như các cầu thủ Real bị ngợp, đá không đúng phong độ

Bên trên