[Report] Offline ra mắt Hội HD Quy Nhơn [03-07-2010]

kaka

Tình hình là em xin được mạn phép tường thuật lại buổi offline ra mắt a e HD Quy Nhơn vào ngày 03-07-2010 vừa qua

Như lịch trình đã hẹn trước.. a e đã lên từ khá sớm để chuẩn bị cho công tác buổi off

một vài hình ảnh setup hệ thống để show ^^

mặc dù tới sớm.. chuẩn bị kỹ.. nhưng vẫn không khỏi những thiếu sót nho nhỏ .. thành ra quá 5h mà a e vẫn chưa xong.. một vài khách đã tới từ sớm để tham dự

tầm 5h30 là tất cả gần như okie... chiếu thử ^^

sau khi setup xong .. trong khi chờ đợi khách tham gia ổn định chỗ ngồi a e ra trước nói chuyện và giao lưu với nhau.. nói chung là nhờ sự chuẩn bị từ trước và thông tin được truyển tải nhanh.. nên đã gom góp được khá nhiều a e chơi HD ở Quy Nhơn từ lâu tụ họp về tham gia và giao lưu chung với a e

tầm 6h cuộc offline chính thức được bắt đầu

đầu tiên là bạn quangcaoy- Vũ lên giới thiệu chung về HD , công nghệ, thiết bị sơ cho mọi người và khách tham gia

sau đó.. a e tiến hành chiếu thử vài đoạn demo

sau khi điểm qua vài đoạn action.. là tới màn giới thiệu các thiết bị trình chiếu anh bác Hòang

và demo về công nghệ, âm thanh... vài hiệu ứng khác...

mọi người tiếp tục được thưởng thức...

một vài hình ảnh

tiếp đến là phần trình diễn phim 3D - khách tham dự được phát kính 3D và phần này được phụ trách bởi anh Sinh (bansachdao)

sau khi thưởng thức phim 3D khoảng 30' thì đến phần giao lưu - trò chuyện về công nghệ của a e với nhau, và trả lời một số câu hỏi cho khách đến tham quan... cuối cùng là màn quà tặng và bốc thăm may mắn ^^

Danh sách bạn tham gia trúng thưởng

Giải Nhất: Lê Hữu - 0932563232 - 01 Vô lăng game đua xe
(bạn này bốc lại 2 lần vẫn trúng - rất là may mắn ^^)

Giải Nhì: Yến Nhi - 01265517515 - 01 USB 4Gb
(bạn này thì ban đầu xém bị nhầm lẫn vì phiếu đầu tiên bốc lên là Ý Nhi - bỏ về trước ^^)

Giải Ba: Bác Tuấn Anh - 0903523377 - 01 optical mouse

và một vài phần quà tặng khác là mắt kính xem phim 3D + đĩa DVD phim 3D

phần này em có việc phải chạy ra ngòai ^^ nên bỏ mất phần tường thuật bằng hình ảnh.. có tấm ảnh minh họa

Vào lúc tầm 8h30 chương trình kết thúc vui vẻ và khá thành công ^^

một vài hình ảnh tàn cuộc

một số bạn vẫn còn cuốn hút.. ở lại nhờ a e tư vấn thêm ^^

Sau khi thu dọn chiến trường.. a e tập trung lại ra biển ngồi hóng gió.. lai rai tâm sự thêm ^^

Rất cảm ơn a e đã bỏ thời gian về chung vui, giao lưu
- Cảm ơn Hoàng & bên cty Thành Nhân đã hỗ trợ trang thiết bị trình chiếu để a e tổ chức buổi offline
- Cảm ơn các anh Minh, Sinh, Duy, Vũ đã tổ chức chương trình thật tốt để a e có một buổi offline thật tốt

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: [Report] Offline ra mắt hội HD Quy Nhơn [03-07-2010]

rất vui khi nh2in thấy hình ảnh này...mogn hội HD Qui nhơn ngày càng lớn mạnh

TamNhinSo.Net

Active Member

Chiếu demo bằng HD65 mà các bạn để ánh sáng nhiều quá.

kaka

đâu có.. lúc sáng thế kia là dọn dẹp & giao lưu bốc thăm may mắn..
chứ lúc chiếu là tắt hết đèn mà ^6

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Chiếu demo bằng HD65 mà các bạn để ánh sáng nhiều quá.
Những hình ảnh mà bác thấy là lúc mới bắt đầu buổi off, khi đó vào khoảng 18h nên trời còn sáng nhưng sau đó trời tối thì có khác bác ạ.

satan85

Well-Known Member

Địa điểm òf là quán cafe phải không các bác, thấy cũng lí tưởng để xem hd vào buổi tối đó

anhlien

Member

hihi
chào mừng hd Quy nhơn, mong anh e có thể thường xuyên gặp nhau tại để trao đổi những kinh nghiệm, mong cho hội ngày càng phát triển.

anhlien

Member

Sáng thứ 7 gặp nhau ở càfe nào vậy? có chương trình chưa

dam_meHD_QN

Tình hình hội nghị bàn tròn hồi sáng sao rồi mấy bác? Em bận việc quá nên về sớm nên mù tịt thông tin, bán cho em USD5 thông tin đi, tks much mấy bác.

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng HD Qui Nhơn..Thế là lần sau em đi công tác về nhà là có cơ hội gặp các Bác và để thưởng thức HD tại quê nhà rồi.CHúc mừng Hội có thêm thành viên mới và hoạt động sôi nổi, có cần em sẽ giới thiệu thêm bạn bè em ở Qui Nhơn tham gia vào Hội cho vui.

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Chúc mừng HD Qui Nhơn..Thế là lần sau em đi công tác về nhà là có cơ hội gặp các Bác và để thưởng thức HD tại quê nhà rồi.CHúc mừng Hội có thêm thành viên mới và hoạt động sôi nổi, có cần em sẽ giới thiệu thêm bạn bè em ở Qui Nhơn tham gia vào Hội cho vui.
Anh em ở Hội HD Qui Nhơn rất vui nếu được tiếp bác tại quê nhà. Rất mong bác giới thiệu bạn bè ở Qui Nhơn tham gia vào Hội để giúp cho Hội ngày càng phát triển lớn mạnh.

anbinhdo

Well-Known Member

Ok mình sẽ giới thệu các Bạn ấy vào Hội cho vui, anh em ấy cũng đi làm cả rồi, thêm vài người càng đông càng vui..nhất là các bạn nên tìm cho mình các Bác sinh viên có phông trào nhiệt huyết để khi đi off sẽ thấy phong trào và quân số đông lên hẳn, vì đấy là nồng cốt giữ lửa cho Hội và Họ là dân coó kỷ thuật cao , nên quy tụ các Bác có kỷ thuật PC ..

Chúc mừng Hội HD thành phố biển ra mắt. Chúc Hội ngày càng lớn mạnh.
Long - HDVN Gia Lai.

Nau[dot]vn

up up up. Chúc mừng hội HD Bình Định.

Ah, sao ko có hình ảnh up chai sau đó nhỉ ???

Bên trên