Review: Giải pháp 3d nvidia, iz3d, Vuzix

haivqvnpt1

Ðề: Review: Giải pháp 3d nvidia, iz3d, Vuzix

em có bộ 3d phân cực tròn 160 inch để ở nhà mà tìm mãi chả thấy cái game 3d nào để copy về chơi thử, thằng em con dì em cũng đang máu chơi lắm. Bác nào có thì báo em phát nhé. Rồi em mời bác đến nhà em chơi cùng luôn. Xem mấy cái clip trình diễn chơi game 3d trên mạng mà thèm rỏ rãi. Hic

snoopy225

Cho tui hỏi 1 tí, tui có 1 laptop Alienware m17x r3, Nvidia GTX460, có screen 120hertz, thì muốn xem 3D thì phải làm như thế nào (hehehe, mới bán mấy chục giạ lúa mua laptop)! Xin cám ơn trước các đại ca chỉ giáo! Vì chưa có kính Nvidia 3D, tính gởi mua nhưng sợ về không biết xài thì vợ la (Hình như là trên 100$)! Chúc mọi người vui vẻ với 3D (Ngày nào cũng coi phim 3D " Gấu mẹ vĩ đại", không chán 3D còn đòi coi hoài! Hahhahaaa!!!).

conthangio1998

các bạc cho em hỏi cách điều chỉnh codec để xem phim bằng stereoscopic không bị hình,

---------- Post added at 09:27:45 AM ---------- Previous post was at 09:27:15 AM ----------

các bác cho em hỏi cách điều chỉnh codec để xem phim bằng stereoscopic không bị giật hình

leesang

Well-Known Member
Ðề: Review: Giải pháp 3d cao cấp của nvidia, iz3d, Vuzix

Bác phúc cho hỏi trong cái hình này có anh ngồi kế bé gái tên là Lâm đó. Bác biết nick của anh này không cho em nhe

anhdien87

Member
Re: Ðề: Review: Giải pháp 3d cao cấp của nvidia, iz3d, Vuzix

Mình xài công nghệ phân cực để chiếu phim 3d, nhưng mình chưa hểu nhiều lắm baccs nào cao thủ e hỏi chút nhé: với công nghệ đó thì cứ laf định dạng phim 3D là chiếu đc phải k ạ? e đi download phim mà chỉ sợ down phải phim k xem đc >"<

win123vn

Active Member

Em xin đào topic này lên để hỏi 1 câu. Theo chủ topic cho biết với bộ 3D Nvidia, thì mình chỉ cần TV hoặc màn hình máy tính có độ quét 120Hz trở lên là dùng dc. Vậy các bác cho biết con Samsung này Samsung 46F6400, Smart TV 46 inch, Full HD liệu có đáp ứng dc nhu cầu ko ạ?

quockhanhhd

Giá cao quá :3 , tầm tiền đấy cô thêm là quất dc mấy em lg 3d rùi :3

Bên trên